ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รอชมความสามารถของ Pitbull...กันเถอะ
  • สมฉายา ต๋อย เนเวอร์ดาย จริงๆ สำหรับพิธีกรรุ่นลายครามอย่าง ต๋อย-ไตรภพ ลิมปพัทธ์ หลังจากต้องเก็บข้าวเก็บของออกจากวิกหมอชิต อย่างเร็วอย่างสายฟ้าฟาด จนบอสใหญ่ บอร์นฯ ตั้งรับไม่ทัน แล้วหันไปซบอกนายเก่า ประวิทย์ มาลีนนท์ จนกระทั่งได้ทำรายการใหม่ที่ชื่อว่า ทูไนท์โชว์ ออกอากาศทุกวันจันทร์ เวลา 23.00-24.00 น. ซึ่งได้มีการแถลงข่าวไปเรียบร้อยแล้ว เมื่อวันที่ 8 เม.ย.52 ที่ผ่านมา......แต่ยังไม่แน่ใจนะค่ะว่าเทปของ Pitbull จะออกอากาศเมื่อไรถ้ายังงัยฝากติดตามกันนะค่ะ......
    ไฟล์แนบ
    DSC_0116.jpg 72K
  • เอาแล้ว มีนักข่าวสาวสวยคนใหม่ ....:006:

:006::006::006::006::006:
  • มันเป็นดวงของวงการพิทบูลรึป่าวช่วงนี้
    มีข่าวไม่ค่อยดี กับรายการที่จะสะท้อนแง่มุมดีๆของพิทบูลต้องมีปัญหา
    ยังงัยก็เอาใจช่วยหล่ะครับงานนี้
  • เป็นกรรมของหมาอ่ะ...
  • หวัดดีช๊อบเปอร์
    อัพรูปมาให้ดูมั้งดิครับ
  • ได้เลยครับ เดี๋ยวว่างๆเอามาลงให้ดูครับๆๆ
  • พี่โย ก็เพิ่งเห็น นานๆทีนะเนี่ย
  • ถ้าว่างวันไหนจะพาฟีโร่กับกาโตะไปเที่ยวที่คลอง 6 นะหยก
  • เอ๋แก้งค์นี้หายไปไหนกันมาอ่ะพอมีข่าวค่อยเห็นมาน่ะเนี่ย คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ
  • ก็อยู่ครับแต่ไม่ได้ไปไหนส่วนใหญ่ก็จะอ่านซะมากกว่าครับ
  • เหอๆ เค้าเรียกว่า มาซุ่ม อย่างเดียว
  • โอว้้ววว..พี่chopper หายไปนานเลยนะเนี่ย :005::005: