ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • พา MR.HANGOVER AND MISS. HOMME แวะมาทักทายพี่น้องTHE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ครับ :o001:
    image
    ไฟล์แนบ
    hhhhh.jpg 152K
  • :063: ยังไงพามามิตติ้งด้วยกันนะคับ

ยินดีต้อนรับคับ
  • คุณจะรู้ไหมว่าเรากองหาคุณขนาดนั๊ก
    MR.HANGOVER AND MISS. HOMME อยากจะชวนมาร่วมกลุ่มเดียวกันจัง
    เผื่อมีโอกาสได้ไขว้สายกับทางเชียงรายบ้าง
    ถ้าว่างรบกวนเลยนะครับ อยากเห็นตัวเป็น ๆ จริง ๆ ครับ

ลืมบอกไป ผมก็คนเชียงคำนะครับ
    แต่มาทำงานที่เชียงราย ตอนนี้กลายเป็นคนเชียงรายไปซะละ
  • คิคิ ไม่ว่าจะึคนที่ไหนก็รักกันได้คับ พี่น้อง 555+++

เพราะเรารักในสิ่งเดียวกันคับพี่น้อง

• หายไปไหนกันหมดคับ พี่น้อง

ร้อนๆแบบนี้ไม่มีใครอยู่บ้านเลยหรอคับ
  • นอนหลับฝันดีราตรีสวัส คับ พี่น้อง
  • พี่น้องคับ มีเรื่องปรึกษาหน่อยคับ

ผมแอบสนใจคอกนี้อ่ะคับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/28709/ขายลูกสุนัข-red-nose-#Item_9

พี่น้อง ขอคำแนะนำด้วยนะคับ ว่าเป็นไง โอเค ป่าวคับ
    สายเลือดรูปทรง พอที่จะเป็นหมานักกีฬาได้ไหมคับ

ปล.ขอบคุณมากๆคับ
  • คืนนี้นอนหลับฝันดีราตรีสวัสนะคับ พี่น้อง
  • ตื่นมาวันนี้ก็ยังไม่มีใคร เข้ามา คิคิ

หายไปไหนกันหมดคับ พี่น้อง

• วันนี้ทั้งวันไม่มีใครเลยคับ พี่น้อง บ้านน้อยหลังนี้ไม่มีคนเลยคับ คิคิ

หายไปซุ่มทำอะไรกันอยู่คับ พี่น้องคับ

• ยังไงคืนนี้ก็นอนหลับฝันดีราตรีสวัสนะคับ พี่น้องคับ

• สวัสดีตอนเช้า (ของผม)ตอนเที่ยงของทุกคน คับ :-D :-D

ตื่นมาตอน11.XXน.ยังไม่มีใครเลยหรอคับ คิคิ
    :-D :-D
  • ดันก่อนออกกำลังกายคับ พี่น้อง คิคิ
  • เบี้ยวออกกำ
    ลังกายเยอะระวังฮีตสโตกเน้อ...เดี๋ยวน้องว่าพี่ไม่เตือน
  • คิคิ คนจะฮีตสโตกหรือว่าหมาคับ 55+++

ปาเกียวมันออกทุกวันอ่ะคับ คงไม่เป็นไรมั้ง คิคิ
    ตอนนี้ความเป็นหมูเริ่มหายไปแล้วคับ
    กำลังจะกายมาเป็นหมาล่ะคับ คิคิ

จะเป็น1ในนักกีฬาลากน้ำหนัก ให้ได้คับ สู้ปาเกียว คิคิ

ปล.ขอบคุณพี่เบียร์สำหรับคำเตือนคับ ขอบคุณคับ
  • เป็นไงบ้างคับ เบี้ยวลูกๆๆทั้ง5โอเคมั้ย ว่าจะไปเที่ยวหาพี่มิ่งเเต่ไม่ว่างเลยช่วงนี้ ยิ่งใกล้เเข่งยิ่งซ้อมหนัก

ไงคืนนี้ก็ฝันดีกันน่ะคับ
  • ก็แข็งแรงดีคับ ตาแตกกันหมดล่ะคับ คิคิ

สู้ๆคับ เพื่อประเทศชาติคับ พี่น้องเราขอเป็นกำลังใจให้ก็แล้วกันคับ

ปล.ยังไงก็มาเที่ยวหากันได้คับ
  • เด็กๆ โตเร็วดีจัง :006:
  • แตงโมอย่างฟิตครับพี่น้อง
    เจอกันวันงาน ของผมโชว์สปริงโพล
    ว่ายน้ำ ปอกมะพร้าว นอกนั้นของพี่เบียร์เน้อออออ
    ว่าแต่ว่า ใครมีไม้งัดปาก เตรียมมาด้วยก็ดีนะครับ
    งานนี้มีลางสังหรณ์ ว่าเด็ก ๆ ในสังกัดจะทำฤทธิ์
  • ล้อเล่นเน้อออออ
  • พี่เบียร์หายไปไหนหนอ
    ยุบเหล้าปอยหลวงเหียละก๊าาาา

• ตกหมดแล้วคับ พี่น้อง
  • Ready... อยู่ในช่วง ฝึกฝนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6170.JPG 133K
  • หายไปไหนกันหมดคับ พี่น้อง
  • พรุ่งเริ่มมิตติ้งกันประมาณกี่โมงกันคับ เเล้วมีกิจกรรมอะไรกันบ้างเอ่ย
  • หลัง 14.00น. อีกไม่กี่ชั่วโมงจะได้เจอกันแล้วคับ พี่น้อง
    พี่น้องทุกคนทีี่่อยู่ไกลเช่น พี่เบียร์ พี่เด๋น และคนอื่น ออกเดินทางได้แล้วนะคับ
    เด๋วไม่ทันเห็นการแข่งขันกีฬามันส์ๆ 55++

ปล.เจอกันวันงานนะัคับ เดินทางปลอดภัยนะคับ พี่น้อง
  • คราวหน้ามาเที่ยวเชียงคำบ้างก้อได้นะครับ
  • ยินดีคับ คุณหมอ คำสิงห์

เด๋วจะมีลูกหมาใช้บริการตัดหูอีก2ตัวนะคับ คิคิ
    ขอราคาพิเศษหน่อยนะคับ 555+++

ปล.ขอบคุณที่ให้เกียรติมารวมงานกับเรานะคับ

ขอบคุณคับ

• รอดูรูปอยู่นะคับ พี่น้อง
  • ความอดทนเป็นเรื่องขมขื่น แต่ผลของมันหวานชื่นเสมอ เชียงราย พะเยา ไชยปราการทีมสู้สู้
  • นับถือน้ำใจพี่สยามครับ
    สุดยอดจริง ๆ คนนี้
  • ต้องขออภัยในเรื่องที่ผมเข้าใจผิดด้วยนะคับ

ขออภัย พี่สยาม ผมเข้าใจผิดว่าเป็น คุณหมอคำสิงห์

ปล.ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคับ
  • ไม่เป็นไรครับ ถ้าผ่านมาทางเชียงคำก้อแวะมาหาก้อได้ครับ ยินดีต้อนรับทุกคน จัดทริปเที่ยวน้ำตกภูซางสักครั้งมั้ยครับ
  • ดีเลยคับ อ้าย ผมก็อยากไปเที่ยวอยู่เหมือนกัน ไอ้น้ำตกภูซาง นี้อ่ะคับ

ได้ยินเพืี่่อนไปหลายรอบละ แต่ตัวผมเองยังไม่มีโอกาสได้ไปเลยคับ

ปล.วันไหนดีคับ พี่น้อง 555+++
  • จะมาโทรบอกล่วงหน้าได้เลยน่ะครับ
  • ต้องรอคนมาลงคะแนนเสียงก่อนคับ
    ตอนนี้มีผมแล้วหนึ่งคน คับ 555++

พี่น้อง คนไหนอยากไปเที่ยวน้ำตกภููซางบ้างคับ
    ขอเสียงหน่อยเร็วๆๆๆๆ 555++

ด่วนคับด่วน สงกรานต์นี้เรานะไปเที่ยวน้ำตกกัน 55++
  • สวัสดีวันสงกรานต์คับ พี่น้อง
  • ดันกระทู้เข้าไว้เบี้ยว
    ทำหน้าที่ได้ดีมาก
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/550980#Comment_550980

แม้ช่วงนี้จะมาทำเรื่องนกเหยี่ยวอยู่
    แต่ก็ไม่ได้ทิ้งหมาลากไปไหนครับพี่น้อง
  • ถึงพี่สยามนะครับ

ผมจะลองทำรางลากแบบซ้อมไปก่อนครับ
    เพื่อเป็นแรงบันดาลใจให้กับเพื่อนพ้อง น้องพี่ ได้ลองมาลากกันดู
    แต่ของจริงก็หลายหมื่นอยู่ คงต้องรอเก็บตังค์อีกนิดครับ
    เอารางซ้อมให้ดีก่อนค่ีอยว่ากันทีหลัีงครับ
  • มีอะไรให้ช่วยก้อโทรมาบอกหล่ะกัน กระตุ้นความอยากให้กับพี่น้องพ้องเพื่อนก่อนก้อได้ครับ
  • ตอนนี้หนีมาเที่ยวสงกานต์กรุงเทพครับ....นานๆกลับมาเที่ยวบ้านสักที
    เดี๋ยวกลับไปจะไปรายงานตัวอีกรอบครับ
  • สวัสดีปี๋ใหม่เมืองทุกๆท่านครับ ขอให้ สำเร็จ ร่ำรวย รุ่งเรือง แข็งแรง ปลอดภัย ไร้โรคา ทุกผู้ทุกคนเน้อ...
  • แฟนๆบูลลี่และสายโชว์เตรียมสนุกกันได้แล้วครับ ข่าวแว่วมาว่าจะมีสาวกหมาเทพ
    รุ่นใหญ่ๆจะมามิตติ้งใหญ่ ประมาณเดือน มิ.ย.นี้ ที่เชียงใหม่ เพื่อส่งเสริมการพัฒนาสายพันธุ์ร่วมกันครับ
    (ดามหัวใจแฟนๆสายโชว์จากงานที่ผ่านมาครับ)
    ...รอสักพักนะครับ....
  • รับทราบคับ

:063: :065: :067: