ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครื่องวิ่งสุนัข - Treadmill - slatmill
  • ของผม ที่แจ้งแก้ไข สุนัข ฟิล่า ทำหรือยังครับ ... เร่งให้หน่อยก็ดีครับ เพราะซื้อเครื่องมาก็อยากใช้อ่ะครับ ..จอดนิ่งเลยตอนนี้ ...
  • ทำเสร็จแล้วครับ เดี๋ยวผมขอนัดเวลาให้เขาเข้าไปเปลี่ยนส่งให้ที่บ้านนะครับ ขอเปลี่ยนอันเก่ากลับมาด้วยนะครับ
    น่าจะเป็นพรุ่งนี้นะครับช่วงเย็น
  • ขอราคาหน่อยครับ ทางPM หรือ อีเมล์ก็ได้ soonteensiam@hotmail.com
  • to dogarmy kennelimage
    ไฟล์แนบ
    slat st.jpg 82K
  • พี่คับแล้วของผม ที่สั้งพี่ไปอ่า คับ จะออกมาเป็นแบบเนี่ยป่าว คับ ผม เช้ง นะคับ
  • ราคาเท่าไรค่ะ สนใจ ออกกำลังกายพิตบูลค่ะimage pawat_asama@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    182979.jpg 121K
  • ของผมใกล้เสร็จยังคับสีดำ อย่างเอามาให้หมาวิ่งไวๆ :013:
  • เรียบร้อยแล้วจะโทรแจ้งนะครับ ตามคิวเลยครับ ใกล้เสร็จแล้ว
  • ราคาหลักหมื่นอัพครับ ไม่เกิน 2 หมื่น... จบ
    (เคยถาม K.pa2bull มาแล้ว)
    สาเหตุที่เจ้าของกระทู้ไม่บอกราคาเพราะหลายประการด้วยกัน ของมือ 1 ไม่มีคำว่าถูก
  • ของพี่เค้าดีจริงๆครับ ผมเอาไปลองใช้แล้ว รับประกันคับ
  • ขอราคาของลู่วิ่งแบบปรับความชันและความหนืดได้สำหรับเฟร้นช์ บูลด็อก ด้วยครับ rojrawee@hotmail.com
  • imageimage
    ผมวิ่งทุกวันคับ (บ้านริมน้ำปากเกร็ด) :063:
    ไฟล์แนบ
    297411.JPG 133K
    398250_3771715608150_1134560379_3488669_1182238693_n.jpg 88K
  • สำหรับpit ครับขอรูปด้วย gumk_singsai@hotmail.com
  • ที่เค้าไม่โพสราคา เพราะว่าราคามันสูงครับ

ก็เลยต้องให้โทรไปถาม เค้าจะได้บอกเหตุผลว่าทำไมถึงแพง

โพสไว้ ไม่ได้อธิบาย คนผ่านมาเห็นราคา ก็อาจจะไม่สนใจแล้ว
  • งานดีๆก็ตามราคาแหละครับราคาสูงซักนิดแต่วิ่งชัวๆดีกว่าซื้อจากไหนไม่รู้เอามาวิ่งไม่ได้หรือฝืดสุนัขไม่วิ่งโทรไปคุยได้เลยสนแบบไหนหรือเลือกไม่ถูกก็บอกสายพันสุนัขพี่เค้าไปพี่เค้าจะได้แนะนำให้ครับ อ่ออีกเรื่องครับผมอยากจะบอกว่าอุดหนุนเค้าเถอะครับก๊อปไปทำเองก็ราคาไม่หนีกันเท่าไรอาจจะแพงกว่าด้วยซ้ำที่แรกผมก็คิดจะทำแต่นึกไปนึกมาได้ดูของเค้าเอ่อท่าเราทำคงไม่ได้ดีเท่านี้แน่ๆ(มันคืออาชีพเค้าครับ)ผมเงินครบจะถอยเหลด1เครื่องครับ ยังไงก็ค้าขายร่ำรวยนะครับเอาให้จมเงินตายเท่าที่ได้ข่าวมาช่วงนี้ก็ผลิดไม่ทันอยู่แล้ว5555
  • ยังรับสั่งอยู่ไม๊ครับ ติดต่อกลับและส่งรูปด้วยนะครับ Art-binbin@hotmail.com
  • แบบ แดงๆเท่าไหร่ครับ
  • นี่ครับรูปสำหรับพี่ที่สอบถามมา
    สีแดงimage
    ไฟล์แนบ
    20121217_075045.jpg 84K
  • จ.เลย ส่งมั้ยครับ
  • ต่างจังหวัดสามารถดูเรื่องจัดส่งให้ได้ครับ สอบถามมาได้ครับ ดูเป็นพื้นที่ ๆ ครับ
  • ลู่วิ่ง อีกหลายคิวไหมครับ
  • ขอทราบรายละเอียดแต่ละรุ่นและราคาครับ e-mail : cpraphat@hotmail.com
  • หมาแดงครับ วิ่งแบบสบายๆ
  • :063:ไอ้แดง โตขึ้นเยอะเลยครับพี่ก๊อกก
  • พี่ก๊อกผมที่อยู่สกลนครนะครับเอาแบบนี้เลยพี่
    มาสำเร็จหรือมาประกอบเองครับ :-D
  • pitbullpipat_saratwo เสร็จแล้วครับเดี๋ยวจัดส่งให้ครับ
    เครื่องนี้สีเหลือง
    Pit man in Japan.image
    ไฟล์แนบ
    IMG-20130412-WA0001.jpg 117K
  • แบบสี ครับimage
    ไฟล์แนบ
    20130711_163040.jpg 131K
  • ขอรายละเอียดราคาหน่อยครับสนใจอยู่เหมือนกีน
    K.songwut1911@hotmail.co.th
  • ขอรายละเอียดราคาสินค้าตามรูปหน่อยครับ
    ืnaka_phanupong@hotmail.com
  • ของเราสิ้นเดือนนี้ก้อจะได้แล้ว
  • image
    ทดลองลงเซฟเวิอร์ใหม่หน่อย
    ไฟล์แนบ
    vintagecams_1376575174551.jpg 172K
  • ขอรายละเอียดราคา พร้อมส่ง ปราจีนบุรี หน่อยครับผม การมัดจำ ค่าส่ง แบบของลู่ bell.chantra@hotmail.com
  • ขอรายละเอียดราคา พร้อมส่ง จ.เลย หน่อยนะครับ จะต้องมีขั้นตอนไหนบ้าง pooky_chin@hotmail.com
  • image
    สีน้ำตาล
    ไฟล์แนบ
    IMG_2013100315963.jpg 68K
  • ขอรายละเอียด+ราคา
    jump_3108@hotmail.com
    ขอบคุณครับ.... ^:)^
  • สีเหลืองครับ ลงให้พี่ที่สอบถามมาimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2014012542487.jpg 87K
  • เห็นด้วยกับคุณ akarakeera