ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวเดียวก็เกินพอ
  • พรุ่งนี้ ไม่อยุ่ 3-4 วัน .......เลยทำคลิปมาฝากหน่อยครับ
    "ชื่อคลิปว่าตัวเดียวก็เกินพอ"
    เป็นคลิปรวมๆทั้งของเก่าและของใหม่ที่ถ่ายไว้ ก่อนที่กล้องจะชำรุดไปก่อนหน้านี้ครับ
    จึงตัดมารวมๆๆเอามันส์ดีกว่า ^ ^!
    แต่ก็มีบางส่วนที่ถ่ายใหม่แต่ไม่ได้นำมาลงไว้ เพราะ จะเก็บไว้ทำคลิป (chapter 3 ขอบอกว่ามันส์) ติดตามรอได้เลยครับ

• ชอบคับ :063:
  • =D>โดนโดนใจครับ จำผมได้ไหมครับพี่ตี้ ผมเก่งเองที่ฝากพี่ดูสายใช้งานไว้ให้นะครับ รบกวนด้วยครับ
  • สุดยอดครับพี่
  • Taeya babyclubza ขอบคุณครับ
    gsx750 จำได้ครับนัท พี่โทรถามให้แล้วนะ มีสี เสือจมูกแดง และฝางข้าวจมูก และ ปากดำ ครับ
    dongssr ขอบคุณครับผม

ทุกวันนี้ก็ยังฝึกไปเรื่อยๆๆ ใหม่บ้าง เก่า บ้าง และ แก้ไขบ้าง
    ถามว่าฝึกไปเพื่ออะไร !
    บอกได้คำเดียว ว่า มีความสุขทุกครั้งที่เห็นมันทำอะไรได้ตามแบบที่เราฝึกได้
    "ตัวเดียวก็เกินพอ"

• จริงครับ. :006:
  • เก่งมากๆเลยครับรอชมอยู่นะคับ :063: :029:
  • "วันนี้ สายกัด ใช้แต่ว่าจะดิบ หรือพูดไม่รู้เรื่องอีกต่อไป
    วันนี้ ผม ขอพูดได้เต็มปากเลยว่า ถ้ารุ้จักที่จะเลี้ยง เค้า และเข้าใจเค้า"

• ขอบคุณครับพี่ ตี๋
    tee_mustang และ brandonz :001:
  • สายกัด หัวใจมันคือรถสปอต พร้อม ที่ จะโลดแล่น ได้ทุกเวลา .......
    "ถ้า เอา มาขับ แล้ว ถ้า ครองคอพลาด มันก็ พร้อมที่ จะหลุดมือ และใจคุณได้ทุกเวลา"

• เจ๋งไปไปเลยหลวง
  • ผมมีความรู้สึกที่ดี และมีความสุขทุกครั้งที่ได้ชมคลิปที่คุณนำมาลงไว้ที่นี่
    มันจะทำให้ใครหลายๆคนมีความมุ่งมั่น อยากทำแบบคุณ
    ถึงแม้ในหลายๆคนอาจจะทำไม่ได้แบบคุณ แต่มันก็คือกำลังใจที่ดี
    คุณและ ชิบิง สุดยอด มากๆ ครับ ทั้งบ่าว ทั้งนาย สุดยอดจริงๆ
  • สุดยอดทุกครั้ง ที่รับชมเยี่ยมมาก
  • รวมมิตรเลยคับคุณตี๊รอบนี้ สงกรานต์พาชิบิงเล่นน้ำมั้ยคับ
  • รอบนี้เจ๋งว่ะตี้ ขอชมจากใจ อย่าลืมทีเด็ดของเรานะ
  • :063: :063: :063:
  • :063: คุณคือ หมายเลข 1
    ของการฝึกสุนัข L-)
  • สุดยอดอ่ะ
  • ชัดแจน.......... :>
  • มีเป็นฝูงแต่ไม่เคยนำคุณสมบัติพิเศษของมันมาใช้ประโยชน์ก็น่าเสียดาย. สู้มีแค่ตัวเดียวแต่มีเวลาให้เขาอย่างเต็มที่ไม่ได้
  • สวัสดีครับทุกๆท่านกลับมาจาก สุไหงโกลก อย่างปลอดภัยแล้วครับ
    ขอบคุณทุกเม้นนะครับ
    เลี้ยงแค่ตัวเดียวและฝึกง่ายกว่าเลี้ยงหลายตัวนะครับ
    สนับสนุนการพาสุนัขฝึกกิจกรรมครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06653.jpg 148K