ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผ้าป่าข้าวสารช่วยน้อง
  • ก่อนเดินทางพาลูกสาวไปเยี่ยมบารอน
    image

คนนี้ลูกติด อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    MJB1.jpg 192K
    Pu1.jpg 158K
  • หลักล่ามของเจมส์เก็บไว้ให้แล้วครับไม่ต้องห่วง
    ถ้ามีผ่านไปแถวนั่นจะแวะเอาไปให้ครับ หรือถ้า
    สะดวกมาแถวนี้ก็แวะเข้ามาคุยกันได้ครับ เด๋ว
    พาเดินชมสถานที่แล้วเลี้ยงกาแฟหนึ่งแก้ว
  • ลูกติดโตขนาดนี้สงสัยพ่อจะมีลูกตั้งกะอายุ ๑๕ :030:
  • เอากาแฟมาล่อหรือครับ มันได้ผลนะ ขอหาเวลาก่อนครับ เดือนที่มีวันหยุดเยอะ งานมันก็จะยิ่งเยอะครับ เพราะงานมันจะเร่งทำให้ทันในวันที่ไม่หยุด ขอบคุณล่วงหน้านะครับ พี่มุ๊