ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมสงสารลูกช่วยพาลูกผมกลับบ้าน
  • ผมอยู่หน้า.อ.กบินทร์บุรีมันเดินไม่ไหว่ช่วยส่งลูกผมด้วยเดี๋ยวผมจะพูดแล้วก็ช่วยกันประนามไอ้.บริษัทเหี้ยมันเต็มที่
  • มันบอกว่าลูกผมเป็นหมาจัตุจักรผมเดินนำ้ตาตกคับมันไม่รู้จีิงมึงอย่าพูดดีกว่าผมเสียใจมากคับพี่ๆชาวพิทบูลผมก็ทำงานอยู่บ.มันแต่มันเลี้ยงโกเด้นกับราบาดอผมอยู่ อ.กบินทร์บุรี อยู่หน้าอ.กบินทร์ช่วยเอาลูกผมไปส่งบ้านด้วยคับ
  • อ่านแล้วงงครับ
  • งง เหมือนกันครับ
  • แค่รู้สึกว่าน่าเห็นใจ แต่ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร
  • พิมพ์ตอนเมารึเปล่า???^^
  • อีกสักรอบ ก้อจะดีค่ะ
  • ซดน้ำซะพุงกาง
  • เห็นใจนะ น่าสงสารอะ อ่านแล้วซึ๊งมากเลย ว่าแต่มันแปลว่าอะไรอะครับ?
  • อ่านไม่เข้าใจเยย :003: :-h
  • สรุป......ใครจะเป็นรายต่อไปของความ(..งง..)
  • ช่วยแปลภาษาไทยเป็นภาษาคนทีครับ อิอิ
  • อยากจะทำความเข้าใจอยู่เหมือนกัน -"-
  • ขอโทษด้วยคับทุกๆคนพอดีตอนที่ผมพิมพ์ผมนั่งอยู่ข้างถนน
  • พอดีเมื่อวานนี้แฟนผมไม่อยู่บ้านผมเลยเอาเจ้า.สต๊อป บูลลี่ลูกรักของผมไปทำงานด้วยเจ้านายที่บริษัทแกก็ดีพามันขึ้นไปเล่นบนออฟฟิตด้วยแล้วคนในบริษัทมีอยู่กลุ่มนึงชอบอิจฉาอยู่เป็นสันดานพอเลิกงานตอนเย็นผมก็รอแฟนผมมารับก็เดินไปนั้งเล่นอยู่ที่บ้านพักบริษัทแล้วลูกชายเจ้าของบริษัทก็เข้ามาคุยด้วยว่าอยากได้ไปซื้อที่ไหนมาแล้วไอ้กลุ่มนี้ก็อยู่ไม่ไกลตอนแรกมันว่าผมเรื่องงานผมก็เฉยสักพักนึงมันบอกว่าอยู่จัตตุจักรเยอะแยะหมาอย่างเนี๊ยผมเห็นเพียบผมโมโหมากคับตัดสินใจเดินจากบริษัทกลับบ้านยังมีอีกเยอะคับเอาแค่นี้ก็พอ...ขอโทษด้วยคับที่ทำให้.งง.รีบพิมพ์คับรถมันเยอะ
  • lสุดยอด เลยครับ ถ้าไม่มาแปลนะ คงเป็นกระทู้ งง แห่งปี แน่ๆ :o023:
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับเรื่องงานช่างมันหางานใหม่แล้วคับวันนั้นกว่าจะเดินถึงบ้านลมแทบจับคับแฟนผมบอกว่าคืนนั้นมีคนเห็นผมเดินแต่ไม่กล้ารับเค้านึกว่าคนบ้าถ้าคัยเห็นก็คิดว่าอย่างนั้น.หัวก็ฟูแต่งตัวเปื้อนๆกางเกงขาดๆหนวดเครารุงรังหิ้วกระเป๋า1ใบ(กระเป๋าถุงผ้าเล็กๆเปื้อนๆ)แล้วก็หมา1ตัวพอถึงบ้านเท่านั้นแหละคับเจ้าลูกชายหลับเป็นตายขนาดเรียกมากินข้าวแค่ผงกหัวขึ้นดูแล้วก็นอนต่อแต่ตอนนี้okแล้วคับก็ได้รสชาติของชีวิตไปอีกแบบ.ขอบคุณพ่ี.mark ด้วยคับที่มีพิทบูลโซน.โซนดีๆของคนคอเดียวกัน.
  • เอ้าๆๆบักหำ คนกบินทร์เหมือนกัน ใจเย็นๆๆมรความสุข กับการเลี้ยงก้พอ จงเสพความสุขกับหมา อย่าไปเสพความทุกขืกับคนปากหมา ยาวไปโลด :p
  • ตอนแรกก็งงเหมือนกัน แต่น่ารักดีเนอะ
  • นึกว่า..คุณพ่อไม่ให้เข้าบ้าน..หายงงแล้วครับ..ตามมาอ่านดู ทำใจครับหนังชีวิต :)>-
  • สู้ๆครับ ลงรูปลูกชายมาดุกันบ้างครับ
  • ดราม่าแห่งปี เอาเป็นว่า ขอให้ใด้งานในเร็ววันนะครับ
  • ลงรูปไม่เป็นคับผมใช้ iPad คับแล้วก็เพิ่งหัดเล่นด้วยคัยรู้บ้างช่วยบอกด้วย
  • อืม...ก็แค่ลม+น้ำลายหรือที่เรียกว่าคำคนน่ะแหละครับไม่ทำให้คุณค่าหรือความผูกพันธ์ระหว่างหมากันคุณลดลงไปได้หรอกครับ (ส่วนตัวผมเลี้ยงพิตบูล3ตัวเป็นเรดดน๊สซะ1)คือโดนประจำครับ ว่าอันตรายบ้างล่ะ ตัวปัญหาบ้างล่ะ มันอยู่ที่การเลี้ยงดูน่ะครับ ที่จริงมันก็ดาบสองคมดีๆนี่ล่ะครับ แต่เราเลือกที่จะใช้งานคมดาบให้เป็นก็เท่านั้นเอง อย่าลืมนะครับ ว่าพิตน่ะไม่ว่าจะแบบไหนสายไหนเทพหรือพิตยาจกแบบผม มันมีเสน่ห์น่าค้นหาในตัวมันเอง ในเมื่อเรารับมือกับหมาแบบพิตได้ แค่คำคนน่ะ ...ไม่ยากเกินหรอกครับ
    ด้วยความปรารถนาดี ...พิตบ้านนอก ปุ๊ สนามชัยเขต ณ ฉะเชิงเทราซิตี้
  • เราต้องยิ่งในความเป็นพิทบูล 555 อย่าไปสน ลมปากใครเลยครับ มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ต้องซื้อ และไม่ย้อนถามเค้า ล่ะครับว่าหมาในปากพี่พันธุอะไร กัดเก่งดีเรอะเกินจตุจักร มีขายอะป่าว กลับบ้านไป เมียทำไรให้กินครับดู๊ดุ 5555555 แล้วก็ส่งจุ๊บให้ 1ที กระพริบตาใส่1ดอก5555555เชิดคร่ะ
  • เดินมากหัวโตเลยครับ เจ้าstopimageimage
    ไฟล์แนบ
    090420120031_resize.jpg 83K
    090420120021_resize.jpg 104K
  • นี่แหละคับเจ้า'สต๊อป'ลูกรักของผมเป็นงัยบ้างคับ'เรมี่'จากคอกPitAreaวันนี้ผมไปเที่ยวหาคุณตั้มเลยให้คุณตั้มช่วยลงรูปเพราะผมลงรูปไม่เป็นคับ
    ขอขอบคุณ.PitArea ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยคับ
  • แรกๆก็งง

ไม่รู้เรื่อง นั่งหัวเราะ คอมเม้นของแต่ละ

นึกว่าพ่อไม่ให้เข้าบ้าน ๕๕๕
    ดราม่าแห่งปี กระทู้งงแห่งปี

แค่ก็น่ารักดีค่ะ
    อย่าใส่ใจกับคำพูดคน
    มันแค่ลมปาก ^^
  • พิมพือยูี่ข้างถนนด้วย = =