ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยสุนัขสายกัดที่ฟิลิปินส์
  • ป่านนี้แล้วคงไม่ทันแล้ว น่าจะโดนฉีดยาหมดแล้วน่าเสียดายและน่าสงสาร จริงๆเจ้าของตามข่าวว่าเป็นคนเกาหลีน่าจะโดนจับฉีดยาด้วย
    สุนัขสายกัดกับสาวน้อยมันมาอ้อนโดยไม่รู้ชะตากรรมว่ามันผิดอะไร และคงเป็นครั้งสุดท้าย
  • มันน่าจะเปิดโอกาศหาบ้านใหม่ให้สุนัขนะครับ ผมชอบจังสายกัดตัวสีบลูบ้านเรามีสีเเบบนี้หรือเปล่า
  • ตัวนี้ชอบสุดๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0344.jpg 175K
  • ตัวนี้สงสัยจะป่วยนะครับ น่าสงสารมากๆที่เดียว