ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

♠♠♠♠♠ '' BIG SHOW '' ( OJ SON. ) ♠♠♠♠♠
  • ขอโชว์หน่อยนะคับ 5 สัปดาห์เป็นชุดแรกของ OJ. ตัวนี้ไม่เหยินได้มันแน่ :O imageimageimageimage
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้ด้วยนะคับ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6611.JPG 96K
    IMG_6601.JPG 94K
    IMG_6571.JPG 62K
    IMG_6553.JPG 69K
  • สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆ เห็นตัวจริงแล้วขอบอกว่า ครบเครื่องเลย...มันสวยมาก.... :063:
  • เจ้าของ แมร่ง!หน้าตาดี 555 สวยมากครับพ่ีหมู โดนใจๆ :032:
  • ตัวมันจะสั้นไปไหนน๊ะ :o019:

สุดยอดเลยพี่หมู =P~
  • ของเค้าดีจิงๆ อิอิอิ :033:
  • ดู ดู๋ ดู ดูเธอทำ

ทำไม ถึง ทำ กับฉันได้ บอกไม่มีเวลาถ่าย

แต่เอาหมาตัวเองมาลงโชว์เค้าได้นะเพ่ท่าน :o019: image
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 233K
  • Big Show_Photharam ช่างคล้องจองอะไรกันเยี่ยงนี้ ๕๕๕ :-D
  • งามหมดจรด..หยดย้อย..เลยพี่หมู..แต่เจ้าของจะออกแนวเวิ่นเว้อมากไปนะท่าน..555
  • พี่หมูตัวนี้มาไงเนี้ย สงสัยต้องออกเดินทางอีกแล้วเรา :-D :-D
  • พี่แกไม่หลับไม่นอน มัวแต่ถ่ายรูป ลูกหมาแค่ 20 ตัวเอง 555

สวยๆ ทั้งน้านนน
  • สวยคับย่นดีคับ :-D
  • ไม่ทันแล้วครับคุณชาญ ตัวนี้เป็นของคุณ Eak_Photharam ไปแล้วครับ ช่างสวยงามจริงๆ
  • สวยมากครับ แต่จะสวยกว่านั้นหากเอาใส่มาพร้อมกรงส่งมาอยู่มีนบุรีครับ

พี่หมู กรงออกแบบระบบมุ้งลวดได้สำเร็จหรือเปล่าครับ ไม่ได้เร่งนะพี่แค่อยากรู้ความคืบหน้า อิอิ :-D
  • ขอเวลาหน่อยนะคับพี่มาร์ค เคยแต่เปลือยๆๆ พอมีมุ้งเข้ามึนเลยคับ :-(
    ผมว่า เอกหลายใจหรือมันใกล้เคียงกันก็ไม่รู้ :016: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6485.JPG 59K
  • แล้วแดงล้วนของผมอยู่ไหน...อาวมาห้ายชมหน่อย....
  • TOM CRUISE. หรือเป่าแอ๊ต เดี๋ยวจัดให้ ;-)
  • พี่หมูนึกว่าสงสารลูกสมุนผมเถอะ โปรเจคนี้ต้องทำให้สำเร็จนะครับ เพราะยุงเป็นล้านเลยแถวนี้ หกโมงต้องรีบเอาหมาเข้ากรง ไม่งั้นหมาแดงกลายเป็นหมาดำเพราะยุงรุมครับ ฮ่าๆๆ
  • @พี่แอ๊ดครับ ทอมครูช สุดติ่งเลยพี่

@พี่หมู มันหล่อทั้งคู่ เลือกยาก ๕๕๕
  • ชุดนี้ใครได้เทพๆไปหน๊อพี่หมูอยากรู้จัง @-) :-? :-)) image
    ไฟล์แนบ
    PATYA%20SHOW%20M[1].jpg 227K
  • 55555555 ผมก็อยากรู้เด้อ พี่หมู อิอิอิอิอิอิอิอิอิ พี่มาคร์ขอร้องแล้วนะพี่หมูกรง ว่าจะไดน้อ :-D เดียวหลังสงการต้องเจอกันหน่อยแล้วมั้งเนี้ย น้องโอเราพร้อมออกเดินทางกันอีกรอบยังครับ
    โห แป๊บเดียวไปเสียแล้ว ไม่ทันตามเคยเลยตัวนี้ :-(
  • ล่าสุดคับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5994.JPG 89K
  • โอ้ย..โอ้ย..โอ้ยยย.. =P~