ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายไม้งัดปากพิทบูลครับ ทำจากไม้งิ้วดำแท้นะครับไม่ใช่มะเกลือหรือดำดง
    ครับ ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินให้ครับ

คุณสมบีติ
    ไม้งิ้วดำ เป็นไม้มีคุณในตัว เหมาะแก่การสะสม คัดไม้มาอย่างดีส่วนที่เห็นเป็น
    สีน้ำตาลอันนั้นเป็นกระพี้ติดมานะครับ ลองพิจารณากันดูได้เลย

ราคาอันล่ะ 700 บาท ไม่รวมส่งนะครับ
    ส่วนท่านที่สั่ง 2 อันขึ้นไปผมจัดส่งให้ฟรี
    EMS ทั่วประเทศให้เลยครับ

รูปด้วยผมถ่ายแล้วจะอัพให้ชมกันนะครับ

• เอารูปไม้มาให้ดูตอนเป็นท่อนๆเพื่อประกอบการพิจารณากันก่อนครับ

image
  • พึ่งจะมาถึงใหม่ๆ สดๆ ร้อนๆ ขอเปิดดูก่อนนะครับ

image
  • ุไม้พยูงก็มีมาเหมือนกันครับ ราคาเดิม 500 บาท
    ค่าส่ง EMS ทั่วประเทศ 100 บาท/ด้าม ครับ

image
  • ว้า่ว หายากและหามานาน ไม้พญางิ้วดำ และแล้วก็มาเป็นของรักของหวงของเราจนได้ :-D

ผมของจอง 1 อัน รับของและชำระเงินที่หน้างานเลยนะครับ ขอบคุณครับพี่มุ :-D

ผมจองเพราะไม่ใช่พี่เค้ารับประกันสินค้า แต่ผมจองเพราะความน่าเชื่อถือของตัวพี่เค้าต่างหาก :-D
  •  
    ความเชื่อไม้พระยางิ้วดำ ไม้พญางิ้วดำ ไม้งิ้วดำ
              ตามความเชื่อของเรื่องลึกลับ ไสยศาสตร์ คนเล่นของเล่ากันว่าต้นงิ้วดำเป็นต้นไม้วิเศษมีเทพธิดารักษา ต้นไม้งิ้วดำไม้พญางิ้วดำนี้จะเกิดยืนต้นอยู่ในป่าลึกโดยเฉพาะป่าที่มีอาถรรพ์เร้นลับยากที่มนุษย์จะเข้าไปถึงได้ง่ายๆ เนื้อไม้มีสีดำสนิทแข็งแกร่งมากโบราณจารย์เล่าว่าหลายร้อยปีทีเดียวจึงจะเกิดมีขึ้นสักต้นหนึ่ง จัดเป็นของทนสิทธิ์มหาวิเศษชั้นดีชนิดหนึ่ง ซึ่งเมื่อถึงเวลาอันควรเทพาอารักษ์ที่ปกปักรักษาดูแลจะพลีต้นยืนตายพรายทิ้งไว้ให้เพื่อรอผู้มีบุญญาบารมีนำไปทำประโยชน์เพื่อพระศาสนายิ่งหากกลายสภาพเป็นหิน (คด) เมื่อใดก็ยิ่งมีพลังอานุภาพแรงกล้าเป็นทวีคูณ อานุภาพดีเด่นทางมหาอุด คงกระพัน  แคล้วคลาด  โชคลาภ เมตตามหานิยมป้องกันคุณไสยมนต์ดำได้สารพัด เหมาะสำหรับทำมีดหมอ ดาบ ไว้สำหรับล้างอาถรรพ์ มนต์ดำต่างๆดีนัก หรือเอาไว้ปราบผี วิญญาณร้ายเข้าสิงสู่คนได้ชงักนักแล, จริงแท้ประการใดแล้วแต่ความเชื่อครับ
    :>
  • ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
  • ขอบคุณครับ ปอมที่เชื่อใจ เก็บไว้ให้แล้ว เอาไปให้ที่งานลากเมืองทองครับ
  • คุณ gsx750 ขออภัยครับ ลืมลงเบอร์ติดต่อตื่นเต้นไปหน่อย
    กว่าจะหาไม้ได้ รอแล้วรอเล่าเฝ้าแต่รอ พอได้ของมาเลยรีบลืม
    ลงเบอร์ติดต่อ แถมยังพิมพ์ผิดๆถูกๆ :-D

สนใจโทรหาผมได้เลย มุ๊ ด๊อกฟันพาร์ค 0871246999
  • จอง! 1อัน รอเงินเดือนออกแปปครับ 555+

• จองอันไหนครับ งิ้วดำหรือพยูง
  • จอง งิ้วดำ 1 อันครับ หลัง สงกรานตฺ สัก 2-3 วัน จะโอนเงินให้ครับ ตอนนี้ขอเที่ยวก่อน
  • พี่มุขออย่างละอัน ส่งให้ได้มะพี่

พรุ่งนี้โทรไปหาเน้ออออ จะเอามางัดไอ้ยักเนี่ย 5 5 5 :o023: image
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 198K
  • จัดไปครับ Mittjupiter เก็บไว้ให้
  • ส่วนของยีนส์ไม่มีปัญหา เด๋วไปส่ง
    ถึงบ้านเลย จะได้แอบไปขโมยลูกหมาด้วย
  • วิธีดูว่าเป็นไม้งิ้วดำแท้ไม่แท้ ขัดหรือฝนเนื้อไม้
    ลักษณะของผงที่ฝนหรือขัดออกมาจะเป็นสีดำ
    ละเอียดคล้ายเนื้อแป้งไม่มีกลิ่นเหม็นไหม้ ไม่
    เลอะติดมือ
  • พี่มุยังมีแบบเป็นท่อนไม๊ครับ อยากเอามาทำตะกรุด กับเครื่องราง :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 7K
    2009_07110023.jpg 140K
    2009_07110023_resize.jpg 102K
  • ไม่มีเหลือเลย ไว้คราวหน้าถ้าหาไม้ได้จะเก็บไว้ให้นะครับคุณตั้ม
    แล้วทำเผื่อให้ด้วยนะ อิอิ
  • พี่ตั้ม ถ้ามีผมเอาด้วยตะกรุด1ดอก :-D
  • พี่ มุเอาของดีๆมาแบ่งให้ใช้อีกแล้ว :006:
  • ไม่เห็นยากเลยพี่ตั้ม ก็สั่งซื้อไม้ง้างปากแล้วเอาไปปลุกเสกซิ :m59:
  • อยากได้ทำไม้ตะพต มั่งอะพี่
  • จ๊ากกกก ใครๆก็จะหาแต่ไม้ท่อนแล้วผมจะไปหาไม้ที่ไหนให้เนี่ย
    :-D
  • ขอบคุณน้องโจ้ด้วยครับ เด๊วผมจัดส่งให้
  • ครับพี่มุ (โจ้ครับ) คุ้มเลยครับพี่ไม้อันเดียวสารพัดประโยชน์เลยimage
    ไฟล์แนบ
    423520_254935254587072_100002117988140_597225_1645136245_n.jpg 81K
  • ขอบคุณคุณต้นจากปัตตานีด้วยครับที่่สนใจ
    เด๋วผมเก็บไว้ให้ 2 ด้ามครับ
  • ลืมโทรไปเลย 5 5 5

พรุ่งนี้ครับพี่ถ้าลืมอีกโทรมาหาหน่อยก็ได้เน้อ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    77.jpg 271K
  • ที่ชอบนี้ ก็ประวัติ ของ เนื้อไม้นี้ละ
    :063:
  • ขอบคุณครับคุณเอ

• ขออนุญาตจัดคิวนะครับ กลัวรับปากไปแล้วจะไม่มีไม้ให้
    1. ตั้ว งิ้วดำ รับไปแล้ว
    2. ปอม งิ้วดำ รับที่งานลากที่เมืองทอง
    3. คุณ akumetsu รอสรุปว่าเป็นงิ้วดำหรือพยูง แต่ผมลงคิวงิ้วดำให้ก่อนครับ
    4. คุณ mittjupiter งิ้วดำ รอหลังสงกานต์
    5. ยีนส์ งิ้วดำ + พยูง
    6. คุณโจ้ บุรีรัมย์ งิ้วดำ โอนแล้ว
    7. คุณต้น งิ้วดำ 2 ด้าม รอยืนยันการโอนอีกครั้งครับ

ตอนนี้ไม้งิ้วดำผมเหลือ 2 ด้ามนะครับ
  • วันนี้ไปรษณีย์ปิด ใครโอนเงินแล้ว รบกวนส่งที่อยู่พร้อมหลักฐาน
    การโอนเข้ามาที่เบอร์มือถือผมเลยนะครับ เด๋วพรุ่งนี้ผมจัดส่งให้
    ส่วนคนที่ยังไม่โอนผมให้สิทธิ์ในการจองถึงวันที่ 22 เมษายนนี้
    นะครับ เลยจากนี้ผมถือว่าสละสิทธิ์นะครับ ไม่ว่ากันนะ
  • หวัดดีครับพี่มุ ผมจอง ไม้งิ้วดำ 1 อัน ไม้พยูง 1อันครับ
  • ครับแจ๊ค ตามนั้น เด๋วเก็บไว้ให้นะครับ
  • จอง งิ้วดำ 1 อันครับ หลังสงกรานต์ สัก จะโอนเงินให้ครับ
  • ได้ครับ คุณสัก babyclubza เป็นคนสุดท้ายนะครับ

ตอนนี้ไม้งิ้วดำ หมดแล้วนะครับ ใครจะสั่งไม้งิ้วดำต้อง
    รอคนยกเลิกก่อนนะครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนครับ โดยเฉพาะเว๊ป
    พิทบูลโซนของพี่มาร์ค
  • คุณต้น ปัตตานี รบกวนส่งที่อยู่ให้ด้วยครับ
    เด๋วพรุ่งนี้จะไปส่งไปรษณีย์ให้พร้อมกับคนอื่นๆครับ
  • เฮ้ยแล้วของพี่ละ
  • 555 ไม่มีให้เพราะไม่อยู่เฝ้าเว็ป หนีไปเที่ยวก็ไม่บอก
  • เตรียมพร้อม เด๋ววันนี้จะส่งให้นะครับ
    ให้คุณโจ้ กับ คุณต้น
    image

ส่วนห่อยาวๆ นั้นเป็นหลักล่ามนะครับ
    ลองส่งทางไปรษณีย์ดู
    ไฟล์แนบ
    IMG_1943.1.JPG 31K
  • ณทวรรธ วสุชติวัฒน 24/7 ซ โรงน้ำแข็ง ต.บ้านใต้ อ.เมือง จว.กาญจนบุรี 71000 เอาที่อยู่ไปก่อนนะครับ :-D :016: :o001: :m08:
  • เีรียบร้อยแล้ว รอรับของได้เลยครับ
    ของแจ๊ค EMS: EI996074347TH
    ของโจ้ EMS: EJ082905371TH
    ของคุณต้น EMS: EJ82905368TH
    ของโน๊ืท EMS: EJ082905385TH

ไปรษณีย์บอกพรุ่งนี้บ่ายๆได้รับของแน่นอน ;-)
  • ของคุณบัญ ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ
    หลักล่าม + ไม้งัดปาก
    image

อาจจะได้วันพฤหัสนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1944.jpg 23K
  • ของน้องชาย พัทลุง หลักล่้าม 5 อัน + ไม้งัดป่า
    เด๋วผมแพคร่วมแล้วส่งขนส่งให้ดีกว่าเพราะถ้าจะ
    น้ำหนักหลายอยู่ เปลืองค่าส่งไปรษณีย์ :-D
  • ใครสนใจหลักล่าม ยังมีขายอยู่นะครับ

image

อันล่ะ 500 บาท ไม่รวมค่าขนส่งนะครับ
    ค่าขนส่งทางไปรษณีย์ EMS ทั่วประเทศ
    150 บาท/ด้ามครับ
  • ผมโอนไปแล้วน่ะครับ ขอโทดทีช้าไปนิสติดหลายเรื่องครับ
  • ขอบคุณครับ ตรวจสอบแล้วจะส่งของให้นะครับ
  • ไปรษณีย์ไทยรวดเรัวทันใจดีจริงๆ
    ของคุณโจ้ได้รับแล้ว ของคนอื่นได้ยัง
    ช่วยส่งข่าวด้วยครับ
  • ของผมก็ได้รับแล้วครับ...
  • ของคุณ akumetsu จะส่งให้เช้านี้นะครับ
    ถ้าไปรษณีย์ไม่ปิด พรุ่งนี้ได้รับของแน่นอน

• ่ส่วนของคุณต้น น่าจะได้รับของแล้วนะครับ
    แต่เมื่อวานเกิดเหตุการณ์ไม่คาดคิด "สึนามิ"
    จะเข้าที่ภาคใต้ ทำให้การส่งอาจล่าช้าเอา
    เลข EMS ไปอีกครั้งครับ EJ082905368TH

คราวที่แล้วพิมพ์ตก เลข 0 ไปหนึ่งตัว ขออภัยด้วยครับ