ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามผู้รู้ค่ะ
  • หมาที่บ้านฟันเหลืองค่ะ มีกลิ่นปากด้วย
  • หมาคุณเคยรักษาอาการเกี่ยวกับเกล็ดเม็ดเลือดหรือพยาธิเม็ดเลือดหรือปล่าวถ้าเคยเป็นเพราะยาที่กินคับ
  • เคยค่ะ เพิ่งหายอ่ะค่ะแล้วต้องทำไงดีค่ะ คือแปลงฟันให้มันแต่มันไม่ยอมอ่ะค่ะ
  • หาซื้อกระดูกวัวมาให้น้องหมาแทาะ เป็นการขัดฟันไปในตัว น้องหมาของคุณcoloslamมีหินปูนเกาะที่ฟันมากจึงมีสีเหลืองและมีกลิ่นปาก
  • คงไม่หายคับ เพราะยาที่กินมันจะมีผลต่อฟันจะทำไห้ฟันเหลืองและก็มีกลิ่น ( ยาที่กินเป็นเม็ดลีๆสามารถหักครึ่งได้สีออกประมาณโอวันตินประมานนั้นไช้ไหมคับ ผมว่าคงไม่หายแน่เลยยังไงก็ลองไปหาหมอคนเดิมที่รักษาจะดีที่สุดคับ :062:
  • ขอบคุณค่ะ