ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีวันปีใหม่ของชาวไทย
  • เนื่องในวาระดิถีวันขึ้นปีใหม่ของคนไทย และเทศกาลมหาสงกรานต์ที่กำลังจะเวียนบรรจบมาอีกครั้งในวันพรุ่งนี้

กระผมขออวยพรให้สมาชิกชาวพิตบูลโซนและครอบครัวทุกท่าน จงประสบกับความสุขความเจริญเดินทางไปท่องเที่ยวที่ไหนก็ขอให้แคล้วคลาดปลอดภัยกันทุกคนนะครับ

ทำงานหนักกันมาทั้งปีแล้ว ช่วงนี้ก็เป็นช่วงวันวันหยุดยาวและเป็นเทศกาลแห่งความสุขอีกด้วย ดังนั้นอย่าลืมให้รางวัลกับตนเอง ครอบครัว พ่อแม่ และคนรอบข้างของเราบ้างนะครับ

:036:
  • ขอให้พี่มาร์คและครอบครัวมีความสุขในปีใหม่ไทยนี้..คิดสิ่งใดให้สมปรารถนาครับ.....
  • สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับขอให้พี่มาร์คและครอบครัวมีความสุขในวันสงกานต์และทุกๆวันน่ะครับ
  • วันสงการนต์วานพบจบอีกรอบ วันที่หอบความสดชื่่นรื่นรมณ์สัตน์ วันที่ญาติพี่น้องพร้อมหน้ากัน
    มีความสุขกันทุกท่านครับ......... :-D
  • ขอให้พี่น้องชาวพิทบูลโซนพบเจอแต่สิ่งดีๆนะครับปีนี้
  • สวัสดีปีใหม่ครับป๋าและชาวพิททุกคนครับขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปครับ
  • ผมก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านสำหรับทุกความปราถนาดี และช่วยเป็นพลังผลักดันสังคมของเราให้ดีขึ้นอยู่ตลอดครับ

ไปเที่ยวไหน เจออะไรดีๆก็อย่าลืมเก็บภาพแห่งความประทับใจ และเขียนเรื่องราวให้ได้อ่านบ้างนะครับ ส่วนตัวผมอาจจะไปจันทบุรี อยากไปเยี่ยมเยือนเพื่อนเก่าๆ และเลยไปบ้านที่เคยอยู่สมัยเป็นเด็กที่จังหวัดตราดด้วยครับ
  • ขอให้ชีวิตเจอแต่เรื่องดีคับ พี่น้อง ทุกคน
  • หวัดดีปีใหม่ครับ พี่ คืนนี้ดวลกันหน่อยเปล่า อิอิ

image
  • ขออนุญาติก๊อปรูปหน่อยนะครับ น่ารักมากกกกกกกกกกกกก ชอบๆๆ
  • ติดหวัดสิงคโปร์กลับมา งดของมึนเมาชั่วคราว ไอไม่หายเลย
  • สวัสดีปีใหม่ไทยด้วยคนครับ พี่มาร์คและสมาชิกทุกท่าน.
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ขอให้ทุกๆท่าน และตัวกระผมเอง มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ
  • สวัสดีปีใหม่ไทยน่ะครับ.... :o001:
  • image
    ไฟล์แนบ
    T280312_06C_r.gif 16K
  • สวัสดีปีใหม่ไทยคับเจอกันที่ตลาดกบินทร์บุรีคับได้เจอผมกับเจ้า.สต๊อปแน่ๆคับขายเครื่องดื่มกับยำลูกชิ้นอยู่หน้าโกวเหลียงคับมันมากวันไหลตลาดกบินทร์บุรี.555+
  • อีกเรื่องคับคือUKCเค้าไม่ออกให้แล้วหรือคับเค้าบอกว่ามันไม่โปร่งใสเพราะมีพวกที่ซื้อใบเปล่าเอาไปสวมเค้าเลยไม่อยากจะออกให้จิงป่าวคับ
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับ ทุกๆคน
  • ค้าขายร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงทุกคนครับ
  • สวัสดีปีใหม่ ชาวpitbullzone ทุกท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดกาล pitbullอยู่กับพวกเราตลอดไป
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับ สุขกาย สุขใจ ทุกท่านนะครับ pitbullzone
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับ (เอาภาพบรรยากาศมาฝาก)

• :) สวัสดีปีใหม่ทุกๆ คน ชาว Pitbullzone ขอให้สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรง คิดสิงใดขอให้สมปรารถนากันทุกคนเลยนะครับ ^:)^
  • อีกคลิบ คนแก่ เด็ก ชะนี เกย์ เกิดอะไรขึ้นที่สีลม