ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายสุนัข เกรฮาวน์ คับ
  • โทดนะคับ
    มีใครสนใจสุนัขพันธ์ เกรฮาวน์ บ้างคับ
    ถ้าสนใจโทร 084-074-9267 เอ็มคับ
  • เดี๋ยวรูปตามมานะคับ
    ตัวนี้เพิ่งได้รางวัลจากการประกวดมาหมาดๆเลยคับ
    ราคาไม่แรงคับ
    อยู่สมุทรปราการคับ
  • รูปครับ
    image
    เริ่มต้นที่ 50000 คับ
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 12K
  • อยากให้มาดูตัวจริงอ่ะคับ
    มาดูได้ที่ ร้าน ccn ชัยนำโชค คับ อยู่ที่ตลาดปลาจตุจักรคับ
  • www.nongphofarm.com
  • ตัวนี้เพิ่งได้รางวัลจากการประกวดมาหมาดๆเลยคับ

รางวัลอะไร สนามไหนครับ ?
    สนามที่ผ่านมา Central บางนา มีหมาใน Group 10 ตัวเดียว คือ Whippet ครับ
    :/ :/ :/
  • ขายไปรึยังคับ
    อยากดูรูปเพิ่มเติมคับ
    ของหนองโพฟาร์มน่าจะเป็นอิตาเลี่ยนเกรยฮาวนะคับ

หายากมากคับพันนี้ รู้จักคนที่เลี้ยงพันนี้แค่สองสามคนเอง คนเลี้ยงวิบเพทก็มีไม่เยอะคับ อยากได้ขอมูลเพิ่มเติมคับ ใบเพ็ด ประกวดที่ไหน รึว่านำเข้ามา ถ้าไม่ใช่วิบเพทและเป็นเกรฮาวจิงราคานี้ไม่แพงเลยนะผมว่า
  • รอข้อมูลกับรูปเพิ่มเติมอยู่คับ
  • โทดทีคับ
    เอารูปมาเพิ่มแล้วนะคับ
    image
    image
    image
    รีบๆๆๆๆๆ นะคับ
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 46K
    6.jpg 47K
    7.jpg 44K
  • อีกรูปคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 43K
  • ผมบอกตรงๆนะคับ ว่านี่คือวิพเพท

ไม่ใช่เกรฮาวแน่นอนคับ
  • สวยดีคับ แต่ราคาแรงไปสำหรับวิพเพท
  • ตัวผู้หรือตัวเมียคับ พ่อแม่เป็นใครคับมีใบเพ็ดรึป่าว
  • เจ้าของกะทู้งอนผมซะแล้วมั้งเนี่ย
  • ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    เดี๋ยวจะเอาหลักฐาน(ใบเพ็ด)มาให้ชมกันนะครับ
    ต้องขอโทษจริงๆครับ
  • รออยู่นะคับ