ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่อยากจะเชื่อ???
  • ภายในวันนี้สุนัขเหล่านี้จะถูกฉีดยาให้หลับ ผมดูรูปแล้ว
    มันมีแต่พิทบูลทั้งนั้น เวรกรรมจริงๆ สุนัขที่ครั้งหนึ่งเคย
    เป็นสัญลักษณ์ของประเทศผู้เรียกตนเองว่าเป็นประเทศ
    ที่พัฒนาแล้วมีสิทธิและเสรีภาพ
    ไม่รู้จะพูดยังไง....

image

ดูภาพเพิ่มเติมได้ที่

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.275017085844511.78596.152876678058553&type=1
  • ครั้งหนึ่งมันเคยเป็นสัญลักษณ์ของประเทศของคุณ
    คุณใช้มันเพื่อเชื้อเชิญเด็กหนุ่มออกมาเพื่อช่วยเหลือ
    ประเทศ คุณตั้งชืื่อมันโดยเอาชื่อประเทศของคุณมา
    ใส่ไว้กับมัน ต่อไปนี้ผมจะเรียกมันว่า พิทบูล เท่านั้น
    ผมจะตัดชื่อประเทศของคุณออกไป

และขออวยพรให้พวกมันมีคนใจดีมาช่วยมันไปส่วนที่
    เหลือก็ขอให้หลับอย่างสุขสบาย ขอไว้อาลัยให้กับพวก
    มันด้วย ร่วมถึงพวก NYC ที่ยุติมันด้วยการฆ่าครับ
  • โหดไปมั้ย :026: :027: แล้วพวกที่ชอบเรียกร้องเวลากัดหมา มันหายไปไหนหมด
  • มนุษย์ทำลายทุกอย่างเมื่อไม่เห็นคุณค่า รวมถึงทำลายมนุษย์ด้วยกันเองด้วย เศร้าจัง
  • เรากำลังทำเหมือนๆพวกเขา?
  • ขอแชร์ครับ
  • พวก.UKC,ABKCและCLUB AMRICAN ทำรัยอยู่คับ?
  • นี้หรือเขาเรียกมนุษย์ว่าสัตย์ประเสริฐทําร้าย แม้นแต่สัตย์ด้วยกัน [-X [-X [-X
  • มันผิดข้อหาอะไรใครบอกผมหน่อยทำไมต้องตัดสิน
    ด้วยการประหารชีวิตด้วยครับ
  • เพื่อจะจำได้ว่ามันเคยเป็นอะไรยังไง

The Tribute of GameDog

• น่าสงสารมากเลย...ใจคนพวกนี้ทำด้วยอะไร..
  • ผมดูผิดป่าวคัฟ รูปทางซ้ายไม่ใช่ ชิวาว่าเหรอคัฟ งง