ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลของเรา
  • (ทดสอบคุณภาพกล้อง)
    จึงทำวิดีโอ มาให้ชมกันนิดหน่อยครับ ^ ^!

• ชอบครับติดตาม \m/ อยางเท่กินอาหารใต้น้ำเหมือน กาตูน ไอเขี้ยวเงินเลยครับ :m53:
  • สุดยอด เดี๋ยวเราต้องเอามั่ง 5555+ ใช้ชีวิตอยู่ใต้น้ำไปเลย ล้อเล่นนะครับ ชอบครับคลิปดีๆๆแบบนี้ทำมาให้ชมอีกนะครับ
  • :063: :063: :063:
  • lovemom2433333
    athisorn
    mittjupiter
    pratit
    toom

ขอบคุณทุกเม้นครับผม
    พอดีผมซื้อกล้องมาใหม่ เลยลองประสิทธิภาพมันหน่อย ว่าดีอย่างโฆษณาป่าว
    คราวหน้าลุยน้ำแบบไม่กลัวแล้วล่ะครับ :001:
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1110.JPG 58K
  • กินอาหารใต้น้ำ เพื่ออะไรครับ ไม่ทราบจริงๆ
  • ฝึกให้มันกลั้นหายใจดำน้ำหรือปล่าว
  • ทุกคลิปคุณภาพตลอดเลยครับ ชอบๆติดตามตลอดเลยชอบๆครับ =D> ต่อไปหน้าจะเป็นเก็บของใต้น้ำแน่ๆ ^ ^
  • pui301 ผมฝึกเล่นๆอ่ะครับ ฝึกให้มันเคยชินกับการลงใต้ผิวน้ำ :001:

pratit athisorn ถูกต้องแล้วครับ ผมจะฝึกมันให้เก็บของใต้น้ำ แต่ก่อนที่จะเก็บได้ ต้องฝึกให้มันรุ้จักกลั้นหายใจ และลืมตาใต้น้ำได้ก่อน ถ้าไม่ฝึกครั้นเอาลงเล่นจริงมันอาจตื่นกับการทรมานเมื่อหัวพ้นผิวน้ำไป :001:

THAIPITBULL ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAGWG994 - Copy.jpg 43K
  • ชื่นชมครับ อึกหน่อยมันคงจะเป็นสุนัขสงครามแน่ๆถ้าเราสามารถคัดพันธุ์ให้ได้จมูกดีๆ ด้วยนิสัยของมันผมเชื่ออย่างนั้นนะ
  • che9 ครับผมก็เชื่อว่า พิทบูล มัน ทำได้ แน่ เช่นกันครับ
    แต่เท่าที่ดูขีด ความสามารถ ของพิทบุล น่าจะเหมาะ กับภาระกิจ เกี่ยว กับการขนส่ง สัมภาระ ตามเส้นทางวิบาก ที่หนัก
  • :063: แจ่มเลย มาแต่ละที สุดยอด
  • kunchamp :063: kunchamp :063:
  • tutie คนจริง ตัวจริง ของจริง
    ไม่เคยผิดหวังเลยซักครั้ง :063: :063: :063: สุดยอด
  • :063: ........... :-D
  • rysunny ขอบคุณครับชมกันซะเขิลเลยนะครับ ได้มีกำลังใจนำมาเสนอหน่อยขอบคุณอีกครั้งครับ ^:)^

cpeerayu ว่างๆเอาหมา มาได้เลยท่านจะแนะนำให้ (ถ้าชอบแนวๆนี้นะ) :-D

image
    ไฟล์แนบ
    100_3776.JPG 196K
  • พัฒนาไปไกลมากเลยน้องชาย เยี่ยมครับ
  • Mafia ขอบคุณครับป๋ามาร์ค :)
    กว่าจะได้ เท่านี้ ก็เล่น หืดขึ้นคอ เหมือนกันครับ
    พิทบุลแต่ล่ะสาย แต่ล่ะตัว ไม่เหมือนกันจริงๆๆ :001:

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1293.JPG 177K
  • image

ฝากหมาแดงขี้กลัวตัวนี้ไปฝึกหน่อย อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01144rs.jpg 164K
  • :063: เยี่ยมครับพี่ตี๋ แต่เจ้าชิบิง หมานะครับไม่ใช่ปลาฉลาม อิอิ (แซ่วเล่นจ้า >:-) )
  • Mafia ป๋า มาร์ค เลือกลูกสุนัข ขี้กลัว อยากทราบเหตุผล
    จะเหมือนกับที่ผมคิดหรือป่าว
    เพราะผม เคยเลี้ยงอามี่ ตัวแรก ก็เป็นหมาขี้กลัว แต่มันมีความพิเศษ ที่เล่นเอา ผมหลงไหลไม่เคยลืมมันเลย ..........(จัดมาเลยป๋า):063:
    golok วันก่อนไปโกลกแล้ว โทรไปไม่เห็นติดเลยท่านโรจน์
  • ตั้งใจจะเอามาให้ลูกเลี้ยง เลือกตัวที่มีความเป็นผู้นำสูงกลัวลูกคุมไม่อยู่ มันจะอันตรายครับ
  • แต่ไม่รู้ว่า พี่คิด เหมือนผมป่าว ว่า ลูกสุนัขขี้กลัว เนี่ย เวลา มันเชื่อมั่นเจ้านาย แล้ว มันแทบจะไม่อยากให้นายมันห่างจากมันไปไหน
    และที่สำคัญ มันพร้อมจะปกป้อง นายมัน อย่างไม่ลดล่ะ และสายตา ที่มองนายอย่างไม่ ล่ะสายตาเมื่อมีคนแปลกหน้ามาสนทนา ด้วย .................
    นี้คือเรื่องจริงที่ผมประสบได้เลี้ยงหมาขี้กลัวตัวนึง จนทำให้ผม ยังคิดถึงมันตลอดเวลา :)
  • สุดยอด !!