ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลสตูล(เรดโนส)
  • andaman red cookie
    เพศเมีย อายุ 11 เดือน
    เอามาให้ติชมกันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    red cookie 11.jpg 91K
  • สวยมากครับ
  • สวยงามมากครับท่าน นีขนาด 11 เดือน ผมอยู่หาดใหญ บ้านพรุครับ เรสโนสเหมือนกัน

2 ปีแล้วครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    photo0023_e2.jpg 83K
  • กำลังอยากหาคู่อยู่
  • andaman_pit ของพี่สวยมากครับชอบแบบนี้ครับร่างใหญ่ๆ
    ส่วนของพี่tidmuk ก็สวยดีครับหน้าดุได้ใจจริงสวยคนล่ะแบบ
    ผมดิวครับอยู่อ.แว้ง ใกล้กับอ.สุไหงโก-ลกอยากพูดคุยทำความรู้จักกันบางครับ
    มือใหม่เพิ่งหัดเลี้ยงครับตอนนี้หมาผมเพิ่ง4เดือนเอง dew_2525@hotmail.com ว่างๆเผื่อจะได้คุยกันครับ
    imageตอนนี้เพิ่งได้มาครับพักพวกให้มาแค่2เดือนเองเป็นบูลล๊แต่ไม่เตี้ยมาก
    ไฟล์แนบ
    DSC_0017.jpg 70K
  • ขอบคุณทุกความเห็นและยินดีที่ได้รู้จักครับ
    คุณดิว ไม่เตี้ยก็ไม่เป็นไรครับเลี้ยงเขาให้ดีที่สุดเท่าที่เราทำได้ ก็พอครับ เพิ่งสองเดือนเองครับมันยังเปลี่ยนไปอีกเยอะครับ วันหนึ่งข้างหน้าไม่แน่มันอาจช่วยชีวิตคุณก็ได้ครับกับสถานการณ์แบบนี้
    เรดโนสตัวนี้มีคู่แล้วครับ รอฮีทสองครับ ไม่รู้ว่าจะออกมาหน้าตายังไงลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    0005_resize.jpg 153K
  • ตัวดำนี่ใช่ลูกไวรัสหรือป่าวครับ
  • ไม่ใช่ครับ
  • ตอนนี้ของผมพึ่งคลอดมาครับ อยู่พัทลุงใกล้กัน
  • ใครมีหมาแดงชุดเดียวกับ andaman red cookie ก็โพสให้ดูบ้างนะครับ
    ซื้อมาจากคุณ อาร์ทป่าโมกข์ครับ
    แต่เรื่องนี้ไม่ต้องถึงครูอังคณาก็ได้นะครับ 5555+ :-))
  • ผสมแล้วจองตัวเมียแจ่มๆใหญ่ๆ1ตัวครับ
    ของผมตอนนี้4เดือนแล้วโครงสร้างเหมือนกันไอ้ตัวดำนี้เลยครับ
  • แจมด้วยครับเรดโนสสตูลimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4224_resize.JPG 76K
    IMG_4226_resize.JPG 61K
    IMG_4227_resize.JPG 64K
    IMG_4231_resize.JPG 62K
    IMG_4251_resize.JPG 56K
  • ว้าว ขาวจมูกแดงเท่ห์ดีครับ
    ขอดูด้านข้างบ้านครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ อยู่สตูลเหมือนกันค่ะ ใกล้จะ 6 เดือนแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    282678.jpg 116K
  • ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ
    ดีใจครับที่ได้รู้ว่าสตูลมีเพื่อนๆเลี้ยงพิทบูลเยอะเหมือนกัน
    ตัวดำสองปีกว่ายังไม่เคยผสมเลยครับ ก็เลยไม่รู้ว่าผลงานจะออกมาแบบไหนครับ
    ขอบคุณ คุณดิวครับที่สนใจ

• คุณ andaman_pit ครับผมอยากเห็นรูปหลายๆมุมของเจ้าตัวดำหน่อยครับมันโดนใจผมจริงๆ
    แบบว่าชอบมากครับขอบคุณครับ :006:
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/29182/stamp-rihenna#Item_10

คอกนี้ก็หมาใต้เหมือนกันครับ จว ใกล้เคียงกัน
  • ขอบคุณครับพี่ deepool
  • ต้องการลูกหมาราคาตัวผู้ ราคามิตรภาพ4000-4500 มีแบ่งไหมครับ
  • เลี้ยงอยู่สตูล แถวไหนบ้างคาบบบบ
    andaman_pitandaman_pit ตัวดำ ผสมบ้างยัง ผมเลี้ยงเรสโน๊ต สองปีกว่า กำลังอยากหาคู่ให้มันคาบบบ
    อยู่ฉลุงคับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 920.jpg 83K
  • เราอยู่หาดใหญ่ใน หมาแดงผู้ ลูกสกั๊ด & จัสมิน มาจากเฃียงใหม่ ตอนนี่ 1 ปี 4 เดือน