ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อาลัย Pitbull_69 หลับให้สบายนะเพื่อน เราทุกคนยังคิดถึงนาย
    (ด้วยอุบัติเหตุ ณ วันที่ 14 เมษายน 2552 หมดลมหายใจ เวลา 01.00 น.)
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียจัยด้วยคับ
  • :022:งะ
    - -*
    อารัยรักหลับให้สบายนะคับ
  • :002: เสียใจด้วยครับ
  • apologize forever
    So Sad
  • ถึงไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :o014: ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ไม่ทราบจริงๆว่า ตัวจริงของท่านพิทบูล 69 เป็นใคร แต่เห็นชื่อนี้เล่นบอร์ดมาตั้งแต่ยุคแรกๆ

ต้องขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของท่านด้วยครับ
  • :022::022::022:ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งด้วยคับ กับการจากไปของคุณ Pitbull_69:022::022::022:
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัว pitbull_96 ด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจ ด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความเสียกับครอบครัวคุณ Pitbull_69 ด้วยคับ
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ
  • Pitbull_69 ชื่อเล่นน้องต๋ง นิสิตจากมหาวิทยาลัยมหาสารคามครับ
    http://radioeuropafm.hi5.com/friend/p265042002--%DB%A9Pitbull69%DB%A9--html
    ไฟล์แนบ
    Q1295 (Small).jpg 80K
  • ขอแสดงความเสียใจของการจากไปของพิลบูล 69
  • ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวน้องต๋งด้วยครับ

หลับให้สบายครับ ต๋ง

โก๋โอ๊ค
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ ขอให้ไปสบายนะคับ
  • เสียใจกับการจากไปด้วยนะครับ
  • :022:ขอให้ไปสู่สุขขตินะครับ:022:
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องต๋งด้วยครับ
  • เสียใจด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    20090317180025_01010101.jpg 49K
  • ขอแสดงความเสียใจของการจากไปของพิลบูล 69
  • :m009:ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณ ต๋ง ด้วยครับ:m076:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ เฮ้ย..อายุยังน้อยอยู่เลยย เศร้า
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ
  • ขอแสดงความเสียใจครับ
  • :022:ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณต๋งด้วยนะคะ:022:
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยคับผมหลับให้สบายนะคับ
  • เสียใจด้วยครับ.....ผีบ้านนอก
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องต๋งด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    a480923.jpg 28K
  • ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัว pitbull_69 ด้วยครับ :022::022:
  • ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ
  • หลับให้สบายนะครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณพิทบลู69 ด้วยครับ
  • ขอแสดง ความอาลัยเเละเสียจัย ครับ คุณต๋ง ด้วยนะครับ T^T
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ไปสู่สุขติ
  • หลับให้สบายนะน้อง
    ด้วยความรัก
    DJ.Bee
    ไฟล์แนบ
    images4.jpg 4K
  • มันเกิดอะไรกับน้อง ทำไมถึงเป็นอย่างนี้
    หลับให้สบายนะ ต๋งเป็นน้องที่น่ารัก และดีมากๆ
  • เสียใจกับครอบครัวน้องต๋งด้วยครับ...
  • ขอแสดงความเสียยใจด้วยครับ
    ถึงเราไม่ได้รู้จักกันแต่เราก็เคยทำกิจกรรมพิตบูลร่วมกัน
    และเราเสียดายที่สูญเสียคนอย่างนายไป ขอให้ไปสู่สุขติครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้ไปสู่สุขคติ