ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติถามพี่ๆ ผู้รู้หน่อยรับ
  • คือว่าลูกหมาตัวเล็ก ประมาณเดือนกว่า พิทบูล ไม่ทราบว่าหางมันชี ขึ้นหรือลงครับ หรือยังไงช่วยให้ความรู้ผมด้วยผมมือใหม่ ขอบพะคุณ
  • ผมว่าแล้วแต่อารมณืหมานะครับว่าดีใจหรือกลัวของผมถ้าดีใจหางจะชี้ขึ้นแล้วกระดิกแต่ถ้าผมดุหางจะตกครับ ลองสังเกตุดูครับ
  • ครับ ผมขอบคุณ พี่มากๆๆ ครับ ของมันชี้ เกว่งหาง เดินไปเดินมา ผมกลัวเจอของเทียมครับ
  • แท้เทียมไม่ได้ดูกันที่หางเลยครับ แต่เขาเอาไว้ดูอารมณ์และพฤติกรรม
  • มีรูปไหมครับเดียวชวยดู
  • อีกครับ ตัดหางได้ไหมครับ เดือน ครึ่ง ขอบพระคุณที่ให้ความรู้ เเนวทาง
  • ตัดได้ แต่จะไปตัดทำไมละครับ
  • หางมันชี้ครับ ไม่ชอบ