ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปกรามล๊อคมาลงดับร้อนดีกว่า
  • image
    ถ่ายเมื่อวานทีดีวันครับ
    ไฟล์แนบ
    Pitbullzone2.jpg 132K
  • image
    image
    image

ซ่าส์หรือไม่ซ่าส์ดูเอาเอง เจอหมาไม่ได้พุ่งไปให้เขากัดตลอด อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01227rs.jpg 138K
    DSC01228rs.jpg 116K
    DSC01233rs.jpg 130K
  • image
    image

มันไม่นิ่งเลย ถ่ายยากมาก ขออภัยหากภาพเบลอไปนิด
    ไฟล์แนบ
    DSC01239rs.jpg 127K
    DSC01243rs.jpg 140K
  • พาเดินมันลากตลอด ถ้าเห็นหมาอยู่ข้างหน้า ถูกใจจริงๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01216rs.jpg 129K
  • image
    ภาพปิดท้ายก่อนนอนครับ
    ไฟล์แนบ
    Pitbullzone 1.jpg 123K
  • ว่าที่ซุปตาขาจี๊ด
  • สูตรการเลี้ยง

เอฟวันม่วง+ เอกซ์ตรีม วันละสองมื้อ เช้ากับเย็น
    บูลลี่แมกซ์ + ฟิวเจอร์สตาร์

ปล่อยวิ่งเล่นกับหมาใหญ่วันละสองสามรอบ โดยเฉพาะตอนเช้า
  • :o027: แทบรอดูตอนมันโตเต็มที่ไม่ไหวแล้วววว
  • คำก็กรามร๊อค สองคำก็กรามร็อค และคำพูดที่สามก็คงจะเป็น..............สงสัยเฮีนแก่มากกว่าติดแล้วมัง
    ต้องเรียกว่าครังไคร5555555555555 สุดยอดเฮียจะติดตามนะครับ
  • ตัวนี้เดี๋ยวผมส่ง The Dark Lady ประกบไว้ก่อนเลยครับ
    สูตรการเลี้ยง . . . . ตามมีตามเกิด แล้วแต่อารมเจ้าของ :-))

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3194.JPG 119K
  • โปรดอย่าเพิ่งรำคาญนะครับ :-D

แค่อยากหาอะไรทำแก้เหงา และถือโอกาสสร้างแรงบันดาลใจให้คนอีกหลายๆคนเท่านั้นครับ :046:
  • ลูหมาตัวนี้มันยืนได้เท่แต่เล็กเลยนะครับ ................
    มุมขามันน่ากลัวมาก ตั้งแต่ไหล่มาถึงปลายหางลาดลงสวยงามมากครับ :063:
  • อยากรู้ว่า พ่อ แม่ เป็นใครหรอ

อยากเห็นรูปจังครับพี่มาร์ค
  • น้ำหนักประมาณเท่าไรครับพี่.... :006:
  • ดูท่าบันไดขั้นนี้อาจจะผ่านยาก... :-?
  • ถ้าโตเต็มที่มุมขาและหุ่นได้อย่างตอนนี้ละมันส์เลยครับ จับทำหมาลากถ้าจะมันส์สุดๆครับ :063:
  • แม่หมาตามคลิบ ส่วนพ่อคือbj
  • กรามล๊อคจะมาสู้ล็อคจอ ผ่านตัวนี้ให้ได้ก่อน ฮิ้ววววววว

DFP PR NewPitonDaPark "RoJa"

image
  • สวยงามทั้งนั้นเลยครับ
  • เชื่อผมเถอะครับ หมาสวยไม่จำเป็นต้องอัดอาหารกินกันจนท้องกาง
    ให้กินอาหารที่มีคุณภาพและออกกำลังกายให้พอเพียง รับรองมันสวยตามวัยของมันเองครับ
  • Gram Lock สวย น่าลักมากครับ :-D
  • อย่ามาลักเลย ขอเก็บไว้เลี้ยงเหอะน่ะ กลัวเหงา อิอิ

image
    ขอลงคั้นโฆษณาแบบเสื้อที่จะเอาไว้ให้ลูกค้าเอฟวันแลกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Pittbullzone_t-shirt.jpg 59K
  • เสื้อ แลกยังไงครับ สวยดี
  • สลับ กันเหอะ ด้านหลัง จ๊าบ กว่า อ่ะ
  • กรามล๊อค สุดยอดมากหมาตัวนี้ รอชมพัฒนาการต่อไปครับ อัฟเดทบ่อยๆนะครับพี่ :033: EXTREME BULLY เล็กๆเท่าเดิมที่หน้าอกข้างซ้ายก็พอดีไหมพี่ :033:
  • ไม่เบื่อหรอกครับมันออกจะน่ารัก
  • สำหรับพวกเรา อาจจะรับรู้คำว่า extreme bully มันคือชื่อยี่ห้ออาหาร แต่สำหรับคนทั่วไป มันเป็นข้อความที่มีพลัง จริงๆ

ขนาดคนทำเสื้อเขาไม่รู้ว่ามันคืออะไร เขาเห็นเพียงข้อความเขาบอกเอากลางอกใหญ่ๆเลย มันสวยดี จากที่จะทำเล็กเลยกลายเป็นใหญ่ตามในรูปครับ
  • ขอเอามาประกบกับไอ่กามของป๋าหน่อยนะ 4 เดือนหน่อยๆ ประกบตอนนี้ถึงวันแข่งลากเลย 555image
    โครงสร้างคงไม่แพ้กันนะimage
    ขอเอามาลบทฤษฎีหมาไม่ยอมกินข้าวหน่อย(ต้องอัดอาหารถึงจะใหญ่)เพราะมันกินยากมาก(ตั้งแต่ได้มาเดือนกว่ากินอาหารยังไม่ถึง 5 กก.กินแต่โครงไก่กับเดินลากออกกำลังอย่างเดี่ยวอาหารเม็ดกินเป็นของกินเล่น) เลยกินไม่กินช่างหัวมัน มันก็ยังใหญ่ของมันได้(เทียบกับเฮกเตอร์ดูเอา อิอิ)image
    พอได้ไมป๋า ขำๆ5555
    ไฟล์แนบ
    _MG_4724 (315 x 470).jpg 27K
    _MG_4748 (413 x 619).jpg 74K
    _MG_4744 (704 x 470).jpg 93K
  • นั้นมันลูกหมาจริงๆนะ สุดยอดเลยครับ
  • ลูกหมาจริงๆสิ(สังเกตไข่มัน)55556666
  • ที่เชียงใหม่หมาใหญ่ๆนี้ของชอบเลยป๋า คอกเดี่ยวกันตัวผู้อีก 2 ตัวใหญ่กว่านี้อีกนะจะบอกให้ทุกตัวจะปั้นลงสนามลากอย่างเดี่ยวimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_4749 (470 x 704).jpg 94K
  • สนับสนุนเต็มที่ครับ. และขออยู่ข้างผู้ชนะ อิอิ
  • ถูกใจคอหมาแดงจริงๆ \:D/