ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • พี่เล็กได้ข่าวว่าไปปีนแอบดูเค้าอาบน้ำแล้วตกหังคานิ หายดียัง ว่างเมื่อไรผมพร้อมนะ ท่าจุ๊ยพร้อมยังกระทิงได้สติยัง มะขามลุย
  • รับสมัคร audition นักร้องหญิง จะฟอมวงโฟกซอง หาร้านเล่นในจัน แนวเพลง ที่เล่น ก็จะอินดี้ๆ คือพวก pop, bossa, funk,beach,unternetive, reggea, อะไรประมาณนี้ และก็เพลง สากกล ครับคุณสมบัติ มีใจรักเสียงเพลง ร้องเพลงเพราะ รู้จัก entertain คนฟัง มีเวลาให้ กับวงครับ ท่านสนใจมา audition ทางเรา ติดต่อ ตึ๊งหนึ่ง 0881396049 หรือ 2733FE12 ตลอด23ชั่วโมงครึ่งครับ ฝากบากต่อด้วยนะครับขอบคุณครับ^^
  • ใครสนใจสมัคได้เลยครับ
  • พี่ตี๋ซ้อมตรีพี่
  • ขอบใจตี๋มาก สำหรับคำปรึกษาเกี่ยวกับ ร้านขายกีต้าร์นะครับ พอดีหลานสาวอยากได้ ไม่รู้จะพามันไปซื้อที่ไหนดี อิอิ

@ตึ๊งหนึ่ง รับสมัคร นักร้องหญิง เอาไปอยู่ในหัวใจเหรอจ๊ะ
  • ลืมนึกถึงอีกร้านนึงพีทปอ อยู่แถวๆตึกล้าง เปนห้องซ้อมดนตรี มีขายก็เยอะเหมื่อนกันพี่ลองไปดูได้ครับ
  • ตึกร้างนี่มีห้องซ้อมดนตรีด้วยเหรอ 55555
  • ร้อนมาก .. ต้องเล่นน้ำ อิอิ

image
  • ตรงข้ามตึกร้าง พี่ ปอิ 5555 โหยเอาของโปรดมาให้อิกแล้ว แว่นๆ เนี่ยชอบม๊วก ร้องสามบ้านเจ็ดบ้าน
  • เมื่อคืนเชลซีแมร่งสุดยอด โครตใด้ไจเลยว่ะตี๋ เทพจริงๆ
    แต่ก็สู้แมนยูไม่ใด้หรอก แต่ขอชมจากใจจริงมันสุดยอดมากimage
    ไฟล์แนบ
    1296028760_61.jpg 44K
  • เด้กผี เจอ นี่ ผีกว่า!!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    m leg.jpg 12K
  • 5555 สวดยอดไหม บาแซ่โดนใครไม่โดน ดันมาโดนตอเรส สะใจมาก อิอิ แต่นัดชิงหลังไม่มีใครเลยนี้สิ เซง
  • ผมว่า คนๆนี้เค้ามีตัวตนจริงๆนะimage
    ไฟล์แนบ
    pop eye.jpg 16K
  • image

แบบนี้ก็มีอยู่จริงนะตุ๊งหนิ่ง
  • image

โอวว ติดกรง
  • โอ้ววววววว พิตจันนี้ เปลี่ยน เป็น ปลุกใจเสือป่า จันทบรี ดีกว่า
  • มันน่านัก น่าทับให้แบน
  • ผมก็ไม่เข้าใจเลยว่าทำไม ( เชลซี ) ถึง ( เท้พ เทพ ) ขนาดนั้นนะ เด็กผี
  • ตั้งแต่ดูบอลมานัดนี้เชลซีเล่นใด้ประทับใจที่สุด(แต่ก็น้อยกว่าแมนยู)ฮุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    UNTITLED.bmp 139K
  • สงสัยกระทิงยังไม่ได้สติ อิอิ เอายังทรายทอง
  • พี่เป้าโทษทีเด้อ.โทณศัพย์มีปัญหานะจะ......จัดไปเลยพี่ :-D
  • พี่เอ เมื่อไหร่จะพา pitbullpower มาทัวร์เมืองจันท์บ้างครับเนี่ย อิอิ
  • พี่ๆท่านใด สนใจ ต้องใช้การ พริตตี้ mc สาวสวยออกงาน ออกบูธ ของท่าน สามารถ ติดต่อ ผ่านทางผม รึ จะ เจ๊ผมโดย ตรงก็ ได้ ครับ มีหลายเรท แล้วแต่ งาน มีตั้งแต่ 1500 - 5000ขึ้นไป ครับ สามารถเลือกสเป็กได้
    เลยครับ
    น้องปุ้มปุ้ยเสื้อขาว สาวกรุงเทพ เรทต่ำ1500-2000 ต่อวันครับ

image

ถ้าสนใจ ติดต่อมาเลยครับ NEUNG_BURAPA เด่ว จะ ส่งโปรไฟล์ มาให้ดู ครับ
    ไฟล์แนบ
    pumpui11.jpg 36K
  • 1500-2000 ทำอะไรได้บ้างหนึ่ง ขอเช็กของก่อนได้ป่าว อิอิ
  • catpitรูปหล่อ ใจเย็นๆๆนะจะ ใจนะอยากไปแต่กลัวทีมงาน จัน จัดหนัก มันจะไม่ไหวนะครับ :-))

Ton_Chamao_Pit เช็ควันไหนขอไปด้วยนะ :021:
  • จัดไปพี่เอ ด่วนๆเลย
  • ก็ รับงาน ง่ายๆทั่วไป อะพี่ต้น ผมเองก็ อยาก จัด แต่เจ๊ผม บอก ให้ไปจีบ กันเอาเอง TT TT
  • กะทิงได้สติแล้วจ้า...แล้วคนเมืองล่ะเอาอีกยัง
    ไม่ได้ทำไรหรอกพี่ปอแค่แอบซุุ่มดูความเคลื่อนไหว
  • ได้สติ รึ เพิ่งเติม เน็ตครับ555555
  • วันนี้ ต้องขอขอบคุณ เล็กมากครับ วันนี้ได้แง่คิด และสาระในชีวิต เยอะเลยทีเดียว เอาไว้ต้องเจอกันบ่อย ๆ นะครับเนี่ย อิอิ

บอล ฟูลมูนยังอะ อิอิ
  • แสตนบายอยู่แล้วพี่ปอ
    กะทิงดุ..ไม่ดุ..ดูเอาพี่image
    ไฟล์แนบ
    ;y;.jpg 78K
  • ไอ้ย่ะ! กระทิงเอาจริง แต่ที่เคยเหน จะดุช่วงแรกๆนะ หลังจากนั้นหมอบเลย 555
  • อยากของหวายกระทิง มะขาม ท่าจุ๊ย ง่าไง เด็กเมืองอยากอ่ะ อิอิ พลิวพร้อมยัง ไม่ทราบว่าพลิวหายเมายังเหนโดนกะพี่มาร์คหลายขวด ทีกะพวกผมพลิ้วมะค่อยกินเลย น้อยจายเล็กๆ อิอิ
  • อยาก จะบอกว่า ภาพกระดกกับพี่มาร์คนั้นสร้างภาพครับ จริง ๆ เบียร์ไม่ได้เปิดขวด จับกระดกไปงั้น ฮา ๆ อย่าน้อยใจเลยครับ ครอบครัวเรา ต้องมาก่อน อิอิ
  • แหม นึกว่าโดนกันหลายขวด 555 หายไวๆนะพี่ เดี๋ยวจะได้เจอfull moon กัน
  • ไม่หาย ก็ fullmoon ได้ครับ ขอบคุณนะครับ

เสี่ยบอล .. เดี๋ยวจะเจอ มาทาดอร์ออย นะ ฮา ๆๆ แล้วกระทิงจะสยบ อิอิ
  • ดอของเสี่ยบอลเปนไรหรอ ออยถึงต้องมาทาดอให้ 555
  • ไหน ๆ ก็ไหน ๆ เบา ๆ ยามเช้ากันซักภาพนึง อิอิ

image
  • อยากให้จัดตัวเป็นๆมาเลยได้ ป่าวครับ
  • พร้อมจริงป่าวพี่ปอ...กลัวพลิ้วหนีกลับ :-))
  • ได้ทั้งนั้นแหละครับ เสี่ยบอล เดี๋ยวคราวนี้ พกเต๊นท์ไปนอนหน้าบ้านเลย ฮาๆๆๆ

น้องตึ๊งหนึ่ง มีแต่จินตนาการครับ เหอ ๆๆๆ
  • แหมเอากันหย่ายเลยนะ
  • ขอร่วมวงด้วยคน ดิๆๆๆๆๆ :m36:
  • คิมูจี555555
  • มาเลยครับ พี่ป๊อด โต้ง มะขามเปรี้ยว

เป็นไงบ้าง เครื่องวิ่งโอเคเปล่า
  • เอ๊ .. วันนี้บอร์ดเงียบเหงาแท้ ไปไหนกันหมดน๊อ เมืองจันท์จะร้าง ซะแล้ว เหอ ๆๆๆ
  • ดีคับพี่ปอถูกใจ.... @-)

Red Sa
    image
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 74K
  • ลูกชายกะทิง
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01735.JPG 153K
  • ลูกชายกระทิง หล่อจิง แต่ handler หล่อฝ่า55555
  • คึกตลอดกาล