ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากข้อความถึงคนเลี้ยงหมาครับ
  • ถ้าเลี้ยงหมามีสังคมแล้วมันทำให้เครียดมากนัก ก็ลองใช้เวลาที่เสียไปจากการเล่นเนทดูเรื่องหมาๆ ไปใช้เวลากับหมาแทน อาจจะมีอะไรดีกว่าที่เป็นอยู่ครับ ขอบคุณครับ
  • ผมเห็นด้วยกับคุณ kanoon ครับจะได้สร้างความสนุกให้กับหมาที่เรารักด้วยครับ
  • คมมากน้องชาย คิดได้ไงเนี่ยสุดยอด แต่พี่ว่ามันจริงแท้ล้านเปอร์เซนต์ วันนี้พี่ใช้เวลากับกรามล๊อคมากกว่าใช้เวลากับคนอีกครับ อิอิ
  • สุดยอดเลย
  • มาคิดๆดูคนส่วนใหญ่มานั่งsearchหาอะไรดีที่สุดสำหรับหมาทางอินเตอร์เนท จริงๆแล้วสิ่งที่ดีที่สุดคือให้เวลาครับ :)
  • จริงครับ มีอะไรให้ทำอีกตั้งเยอะ ลองถามตัวเองดูว่าเราเลี้ยงหมาได้ดีที่สุดความสามารถของตัวเองรึยัง แล้วรีบไปลงมือทำ ... ดีกว่านั่งอยู่หน้าจอในสังคมเครียดๆ
  • เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ผมส่วนมากใช้เน็ตในการหาข้อมูล ส่วนการเข้าสังคมขอแบบเจอหน้ากันดีกว่าครับ^^
    พอได้ข้อมูลจากเน็ตมา สิ่งแรกคือ ลงมือทำเลยทันที ผมว่าเล่นกับหมาสนุกกว่าเล่นกับเน็ตครับ
  • ....................ด๊อกแมน...ตัวจริง... เค้าให้เวลากับหมาเต็มที่..............
    ......แต่ที่มาเห่าโฮ่งๆ.....ด่าโน้นบ่นนี้.....ทั้งอวยทั้งเลียบนหน้าเว๊ป...........
    ...............รับประักันได้ว่า ไม่ได้เลี้ยงหมาหรือหมาที่เลี้ยงก็ไม่ได้เรื่อง.........
  • พาสองแสบ หนีน้ำท่วม ไปอยู่ แฟลต