ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ตื่นแต่เช้าอากาศดี เด๋วถ่ายรูปเปิดตัวทีมลากน้ำหนักของด๊อกฟันพาร์คดีกว่า
    รับรองเห็นแล้วจะตลึงตึงๆๆๆๆๆๆ
  • เอามาให้ชมเป็นน้ำจิ๋มก่อนนะจ๊ะๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2515.jpg 195K
  • สวยมากพี่
  • กล้ามบิ๊กๆทุกตัวเลยนะครับ^ ^ แต่เวลาลากมันจะเคลื่อนให้ป่าวนี้ซิครับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ :o027:
  • ปล่อยรวมแบบนี้มันไม่ฟัดกันหรือครับ :-))
  • ไม่เคยกัดกันนะ เลี้ยงง่าย ไม่ต้องดูแลเยอะ
    เห็บหมัดก็ไม่ต้องฉีด....

image
  • พิกัดน้ำหนักอยู่ที่ประมาณ 6กิโล ใครมีตัวไหนมาประกบมั้ง

image
  • :063: :063: :063:
  • น่ารักดีครับ เป็นตัวจริงๆสงสัยสนุกสนานกันเลย :m01:
  • ไม่ต้องลงสีก็ดุดันแล้ว
  • ใช้ช่างที่ไหนเหรอครับ ที่บ้านผมกำลังตกแต่งต้องการช่างปั้นปูนบ้าง แล้วราคาที่ทำนี่แพงปะครับ
  • สนใจรับไปเลี้ยงซักคนล่ะตัวสองตัวมัยครับ :-D
  • ไซค์พ็อคเก็จ ส่วนสูงจากพื้นถึงหัวไหล่ 7" โดยประมาณ
    ลำตัวสั้นกระชับ จากหัวไหล่ถึงโค่นหาง 12" หัวสวย
    กล้ามเนื้อแข็งและตึงเป็นมัด

นิสัยดีไม่เห่าเอะอะโวยวาย :-D