ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิบลูชล ระยอง ส่งเสียงด้วย
  • อยากรู้จักเพื่อนแถวชลระยองครับ เพราะเวลาผ่านไปมาเห็นเลี้ยงกันมากเลยครับแต่ไม่ได้หยุดทักทายกันลองมาคุยกันที่กระทู้สัตหีบพัทยาหรือชลบุรีได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    p2.jpg 200K
    ภาพ0088.jpg 15K
    pitbull.jpg 11K
  • อยู่สัตหีบคะยังไม่พร้อมแต่ชอบมากคะ
  • ระยอง เลี้ยงกันพอสมควร อยากให้มีมีตติ้งเหมือนกันครับ
  • ฮิ้วววว เข้ามาส่งเสียงแล้วครับผม
    วันที่1 ทางชลบุรีจะพาเด็กๆไปคลายร้อนที่บางพระนะครับ ใครสนใจขอเชิญเลยนะครับ
    084-638-6235 แต๊กครับ
  • อยู่พลูตาหลวงครับผม :004: :065:
  • อยู่พลูตาหลวง เหมือนกัน
  • เป็นรุ่นแรกๆ ของระยองที่เลี้ยงพิทครับ
    ปัจจุบันไม่ได้เลี้ยงแล้ว แต่ก็แวะเข้ามาเยี่ยมเยีนบ้าง
    ปัจจุบัน ผมเลี้ยงเกรทเดน แต่ถ้ามีกิจกรรมของชาวพิท
    ก็จะแวะไปดูบ้าง (ถ้ามีเวลาครับ)
  • สวัสดีครับ ระยอง อำเภอเมืองครับ
  • สวัสดีครับอยู่เขตทับมา ระยองครับ
  • สวัสดีคะ, อยู่สัตหีบคะ:) เพิ่ง 3 เดือนเอง
  • อยู่ระยองครับ อ.เมือง คับ กลุ่มระยองเงียบมากเลยอะคับอยากให้มีMeetingกันบ้างอะคับ
    แล้วนี่ลูกชายคับ เจ้าsuperman 7เดือนครับผมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P4220235_resize.JPG 80K
    P4220241_resize.JPG 100K
    P4220243_resize.JPG 106K
  • คุณ Miracle เลี้ยงเกรทเดนด้วย มีรูปให้ชมไหมครับ

คุณ PIP_PO อยู่แถวไหนเหรอครับ
  • อยู่แถวสะพานดำอะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม
  • ผมว่าแล้วโซนนี้ก้อไม่น้อยที่มีพิท เราจะได้รู้จักกันครับ L-) (*)
  • ระยอง อยู่เมืองแกลงครับ 08 4883 6019

image
    ไฟล์แนบ
    100_5465.JPG 188K
  • ผมอยู่ อ.เมือง ระยองครับ
    มี 2 ตัว แต่ หมาไม่ได้อยู่ระยองนะครับ อยู่แต่คน :-D

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2056.JPG 41K
    IMG_2059.JPG 46K
    IMG_2060.JPG 45K
    dsc04893.jpg 40K
    dsc04896.jpg 38K
  • เลี้ยงอยู่ชลครับ 1 ตัว
  • บ้านฉาง หาดพลาครับimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 127K
  • กลุ่มแถวโซนของพวกเรามีหลายกลุ่มครับลองเข้าไปดูใน กระทู้ ชมรม กลุ่มคอกได้ครับผมเล่นในกลุ่มสัตหีบ-พัทยาครับ ในโซนเราน่าจะรวมเป็นกลุ่มเดียวกันจะได้เป็นกลุ่มใหญ่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0088.jpg 15K
    p2.jpg 200K
  • ใครสามารถรวมกลุ่มจัดmeetingได้ก้อบอกเลยนะครับผมคนนึงไปแน่ๆ
  • จัดเลยครับอยากมานานแล้ว ติ้ง-พลา หนึ่งในสมาชิก พลา บลูลี่คลับ
  • แจ๋วเลย จัดเลยครับไปแน่น
  • จัดเลยครับผมเพิ่งเลี้ยงเหมียนกันไปด้วยแน่นอน

ติ่ง ป่าแดงครับ
  • ใครที่พ่อจะเปนพ่องานแม่งานช่วยจัดทีนะคับ อยากไปเจอพวกเพื่อนชาวพิทมากเลยคับ
    หรือพี่ติ่งช่วยจัดหน่อยจิครับ เหมาะสมมาก
  • อย่าเลยครับผมขอเปงคนไปร่วมงานดีก่าคับ มีไรให้ช่วยที่พอช่วยได้ บอกเลยครับเต็มที่ :-D :-D

พี่ๆที่มีความสามารถอีกหลายคนเลยคับ. ระยองคนเลี้ยงเยอะมากนะไม่ว่าจะเป็น พี่ต้นชะเมา/จ่าเจ๋ง/วิทระยอง/มาดามอ๋อย/

ตากั๊มแกลง/พี่มานพ/พี่ติ้งพลา/พี่เก้า/น้องปลั๊ก/ใหม่เทศกิจระยอง/รักระยอง และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม
  • เราลองมาคิดช้วยกันดีไหมครับว่าโซนชล ระยองและใกล้ๆจะรวมกันอย่างไร ผมว่าแถวเราเลี้ยงกันมากแต่ต่างคนมีภาระกิจ และหน้าที่เลยไม่ค่อยเจอกันครับ :008: :)>-
  • ไม่ได้อยู่ระยองแต่ขอส่งเสียงด้วย.....image
    ไฟล์แนบ
    Zumo pulling.JPG 117K
  • มาเล่นที่กลุ่ม สัตหีบ พัทยาด้วยกันครับ :X :m21:
  • image

มีพิต มี เพื่อน รึมีเรื่องกันแน่............5555
    ไฟล์แนบ
    bup 8.jpg 97K
  • พี่KUM_KLAENGกลุ่มระยองเค้ายังรวมกันอยู่ไหมอะคับ เหนในบอร์ดก้อเงียบมากๆ
  • ก็ยังคุยกันอยู่เรื่อยๆคับ

เพียงแต่เวลาและโอกาสยังไม่เอื้ออำนวยคับ
  • มีพิบูลสาวๆขายอายุ 8 เดือน

สนใจติดต่อ 080-6350909 ติ่ง ป่าแดงคับ
  • ขอรูปได้ไหมคะอยากดูกำลังหาอยู่
  • ถ้าอยู่ระยองเข้ามาดูที่บ้านได้เลยครับผม มาดูตัวเป็นๆดีกว่านะครับ

ราคาคุยกันได้ครับ มาดูก่อนนะครับ
  • หวัดดีครับชาวพิททุกท่าน พี่ติ่งช้วยโชหน่อยครับอยากเห็นเหมือนกันถ้าเรียกชื่อผิดขอโทษด้วยครับ