ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลักสำหรับล่ามพิทบูล
  • ขายหลักสำหรับล่ามพิทบูล อันล่ะ 500 บาท (เฉพาะหลักล่าม)
    ค่าขนส่งอันล่ะ 150บาทครับ

image

*อุปกรณ์อื่นๆในภาพเป็นอุปกรณ์เสริม ประกอบไปด้วย
    1. โซ่เหล็กชุบ ขนาด 9มม. ยาว 1 เมตร
    2. สเน๊ปลิงค์ขนาดใหญ่
    3. ยูโบ๊ทขนาดใหญ่
    หากท่านต้องการครบเซ็ท ราคา 990 บาท ไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ
  • ภาพประกอบของอุปกรณ์เสริม

image
  • ภาพเวลาใช้งาน แต่ภาพนี้ผมมีใส่ลูกหมุนเข้าไปเพิ่มอีก 1 ตัวนะครับ
    ลูกหมุนแบบ E/F ราคาอยู่ที่ 150 บาท

image

สนใจหลักล่าม โทรเลย 087124-6999
  • image
    สวัสดีครับพี่ dogfunpark ขนาดรุ่นนี้หมาพี่ตั้นยังดึงกระจายเลยครับพี่
    เหล็กหรือเรดครับ500แพงจัง
    ไฟล์แนบ
    215649[1].jpg 158K
  • จุดเชื่อมหูหัวหลักไม่เหมือนกัน สีแดงเชื่อมตามแนวตลอดส่วนของคุณ woot เชื่อมตรงหัวหรือปลายเหล็กพอโดนแรงกระชากมันอาจทนไม่ไหวหรือเกิดการล้าหรือหักไปเลย ความแข็งแรงจึงต่างกัน ไม่ได้เชียร์ไครนะครับว่าตามหลักการครับ
  • ตรงรอยเชื่อ่มไม่หลุดหลอกครับมันขาดตรงเหล็กเส้นตรงหูเลยครับตัวเสาเหล็กโดนกระชากงออออออเลยครับ
    ลอยเชื่อมแค่นี้เหลือๆครัยแต่ขาดกับงอ
  • งั้นไม่ลองใช้เหล็กเป็นดู เหล็กเป็นที่ใช้กับเสาเข็มหรือเสาไฟฟ้าหรือเหล็กตระแกรงสำเร็จรูปที่เวลาเทคอนกรีคถนน(มันมีชื่อเฉพาะแต่จำไม่ได้)ขนาดของมันน่าจะประมาณหุนกว่าๆไม่ถึงสองหุนกำลังสวยเลยละสำหรับทำห่วงคล้องโช่ แค่ออกความเห็นนะครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกๆ คห. นะครับ

ผมก็ลืมถ่ายรูปเทียบให้ดูว่า ชุดลากของผม
    มันขนาดเล็กใหญ หรือ หนาขนาดไหน รวมถึง
    รอยเชื่อมต่างๆ และอุปกรณ์เสริมต่างๆที่ผมขาย
    พ่วงไปด้วยมีขนาดเท่าไรยังไง

เริ่มกันที่ตัว สเน๊ปลิงค์ ก่อนเลย

image

ไฟล์แนบ
    IMG_2676.jpg 73K
  • ต่อมาเป็นตัว ยูโบ๊ท

image
  • ที่นี้มาดูตัวสำคัญที่ คุณ Woot เป็นกังวลนะครับ ลองดู
    ห่วงรูปตัว D และ รอยการเชื่อมว่า ใหญ่/เล็ก หนา/บาง
    ขนาดไหน

image

อุปกรณ์ที่ผมทำทุกชิ้น ผมตั้งใจทำทุกชิ้น ตั้งใจเลือกและ
    คัดสรรเป็นอย่างดี ผมเน้นที่คุณภาพมาก่อนราคา ผมจึงกล้า
    รับประกันงานของผมทุกชิ้น หากว่าหลักล่ามของผม หมาดึง
    ขาดหรือหัก ผมเปลี่ยนให้ใหม่ ทุกชิ้นตลอดอายุการใช้งาน
    (หากใช้งานอย่างถูกต้องและถูกวิธี) ส่งชิ้นส่วนที่หักหรือขาด
    กลับมาให้ผมและอธิบายเหตุผลประกอบว่าทำไมถึงหักหรือ
    ขาด ผมยินดีเปลี่ยนให้ใหม่ครับ
  • ขอบคุณคุณโดม หาดใหญ่ ที่ไว้ใจและเชื่อใจ
    บังเอิญวันนี้ไปรษณีย์หยุด เด๋วผมส่งของให้วัน
    พรุ่งนี้นะครับ

• ครับผมรับทราบครับ
  • พร้อมส่งแล้วครับ รอรับของได้เลย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2792.jpg 94K
  • ให้ดูขนาดโซ่กันอีกซะครั้ง
    เป็นโซ่เหล็กชุบ ขนาด 9มม.

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2787.jpg 71K
  • เทียบขนาดกันกับห่วงตัว D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2789.jpg 74K
  • ชุดนี้หนักชุดล่ะ 4โลกว่า 2ชุดเจอเข้าไปเกือบ 9โล จะเป็นลม

หมายเลข EMS: EI926598890TH

ตรวรสอบแล้วรอรับของเลยครับ