ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท 7 เดือน 7,000
  • ปรับราคาหมาครับ ท่านใดสนใจโทรสอบถามได้ครับหรือใครจะติชมก็ได้ครับ
    พ่อหมา
    image
    แม่หมา (หลานคูมาล่า)
    image
    M1
    image
    image
    image
    M2
    image
    image
    image
    รวม
    image
    image

ต้องการระบายหมาออกจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    M1 (Smal1l).JPG 53K
    M1(Small).JPG 52K
    M1.JPG 55K
    M2 (Small).JPG 70K
    M2(Small1).JPG 69K
    M2.JPG 73K
    พ่อ(Small).JPG 49K
    แม่ (Small).JPG 46K
    รวม1.JPG 78K
    รวม.JPG 78K
  • หมาหนักกี่กิโลแล้วครับ
  • อยู่ที่ไหนคับ
  • จับเขาโพสดีๆกว่านี้น่าจะช่วยในการตัดสินใจได้ดีกว่านี้น่ะค่ะ รูปด้านข้างหมายืนไม่สวยเลย
  • :p ภาพนี้น่ารักดีออก :p :p :p :p
  • ดูที่ลิ่นหมานะครับ
  • m2 สุดๆได้เท่าไหร่ จะไปบางแคร์พรุ่งนี้ พอดี :o027:
  • @ delld500 ครับ
    น้ำหนักหมาอยู่ที่ 30 กว่าโลครับ
  • @ seklampang อยู่ที่บางแคกรุงเทพครับ (เพชรเกษม 54)
  • @ mittjupiter ทั้ง m1และ m2 ราคาลดไม่ได้แล้วครับ ส่วน F1 ลดได้แค่ 6,000 ครับ ขอเถอะ! เพราะหมา 7เดือนกว่าแล้วครับ ไม่มีใครขายราคานี้ ถ้าดูกันที่สายเลือด หรือ จะโทรสอบถามประวัติพ่อแม่หมาได้ครับ ยินดีรับทุกสาย (สายของตัวแม่หมามี UKC ครับแต่หมาชุดนี้จะออกใบเพ็ดสมาคมไทยให้นะครับเพราะว่าติดที่ตัวพ่อหมาเป็นหมาแดง)
  • เบอร์โทรครับ
    081-4585870
    สะดวกดูหมาวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์เพราะวันธรรมดาต้องทำงานครับ
    หรือถ้าว่างไม่ตรงกันก็โทรนัดได้ครับ
  • ตอบช้าไปนิด ไม่งั้นแวะแล้วครับ เดี๋ยวหาเวลาว่างก่อนครับ :063:
  • @ mittjupiter ยินดีครับ ถ้าว่างเมื่อไหร่ก็มาได้ครับ
    ต้อนรับเสมอ (มาเร็วๆก็ดี 555) ตอนนี้ M1ขอปิดการขายชั่วคราวก่อนเพราะมีพี่คนหนึ่งจอง
    แต่ M2และF1 ยังเปิดอยู่ครับ (รอคุณ mittjupiter) วันแรงงานหยุดอยู่บ้านครับถ้าใครว่างเชิญได้ครับ
    ไม่ซื้อไม่ว่ากัน
  • อ้อนแฟนยุครับ อยากได้ m 2 ,มาก แต่โดนข้อแม้ว่า ถ้าซื้อตัวนี้ ต้องซื้อ ชิวาว่า ให้เขา ตัวนึง ถ้าไม่ก้อ อดทั้งคู่ :063: :o024:
  • ลิ้นยาวมาก
  • เปิดขาย m1 ต่อครับ เนื่องจากลูกค้ายกเลิกจอง
    เท่ากับตอนนี้ยังอยู่ครบครับ คือ m1, m2, f1
    ท่านใดสนใจโทรคุยได้ครับ ยินดีรับทุกสาย หรือ ถ้าใครสนใจก็โทรมาคุยราคากันได้ครับ
    ง่ายๆ สบายๆ :030: :013: