ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาทีมีเฮ ขาว ๆ กลม ๆ อวบ ๆ
  • พยายามมานานครับกว่าจะได้ขาวล้วน
    เพียงแค่ไม่ตรงเป้าตรงจมูกแดงโผล่มาแค่ 1 ตัว

ลูกหมาขาวล้วนทั้งตัวครับ มีราดำที่ปลายหูสองข้างนิดหน่อยครับ
    เปิดขายสำหรับเพื่อนสมาชิกที่สนใจครับ

พ่อหมาเป็นสายไทเกอร์ของประธานกลุ่มพิตบูลเชียงรายครับ
    image

แม่หมาเป็นแฟนซีเรดโน๊สครับ
    image

ไฟล์แนบ
    247675.JPG 179K
    237385.jpg 124K
  • ปู่กับย่าของลูกหมาเป็นหมาแดงจมูกดำ
    จึงถ่ายทอดพันธุกรรมมายังรุ่นหลาน
    กลายเป็นขาวจมูกดำครับ แต่ต้นสายทางพ่อและแม่จริง ๆ แล้ว
    เป็นหมาแดงครับ
    สำหรับผู้ที่ต้องการนำไปต่อสายเป็นขาวล้วน จมูกแดง ก็ไม่ยากครับ
    รับรองถ้าพ่อจมูกแดง ต่อจากนี้ลูกออกมาจมูกแดงชัวร์ครับ
    เป็นต้นว่าเจอกับเจ้าแจสเปอร์ หรือ ขาวจมูกแดงที่พัทลุง ( ขออนุญาติเจ้าของหมาด้วยนะครับ )
    ผมว่าออกขาวจมูกแดงชัวร์
    น้องหมาเป็นเพศเมียนะครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    สนใจโทร. สอบถามได้นะครับ
    086-9233092 บอยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1144_resize.JPG 145K
    IMG_1150_resize.JPG 140K
    IMG_1155_resize.JPG 69K
    IMG_1224_resize.JPG 107K
    IMG_1197_resize.JPG 141K
  • อีกหนึ่งตัวครับ
    ขาวล้วนเช่นกัน ( แต่ตัวนี้จมูกแดง )
    เพศผู้ครับ ตัวนี้ตั้งใจจะเก็บครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image

ตัวนี้ไม่ขายนะครับ ที่นำมาให้ดูเผื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจ
    สำหรับท่านที่สนใจนำตัวเมียไปพัฒนาให้ได้มาซึ่งขาวล้วนจมูกแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    237379.JPG 92K
    IMG_1159_resize.JPG 104K
    IMG_1179_resize.JPG 115K
    IMG_1183_resize.JPG 113K
    IMG_1186_resize.JPG 123K
    IMG_1212_resize.JPG 128K
  • ส่วนข้างล่างนี้เป็นผลงานแม่หมาชุดผ่านมาครับ
    แตงโม เพศผู้
    image

เพศเมียอีกตัว
    image

แม่หมาให้ลูกแนวกิจกรรมทุกตัวครับ
    นิสัยนิ่งดีซะด้วยครับ
    ทุกวันนี้แม่หมาเลี้ยงรวมกับไก่ชน เป็นการ์ดอย่างดีครับ
    ยอมรับว่าเค้านิ่งจริง ๆ ในความนิ่งนั้น
    ถ่ายทอดมายังรุ่นลูกให้เห็นอย่างชัดเจนครับ
    แต่ความจี๊ดจ๊าดยังคงเต็มเปี่ยมตามแบบฉบับ Original Pitbull ครับผม
    ไฟล์แนบ
    235477.JPG 198K
    276931.jpg 123K
    276933.jpg 106K
  • สนใจสอบถาม
    แลกเปลี่ยนประสบการณ์ได้ครับ
    ราคามิตรภาพตามความรู้สึกของทั้งสองฝ่ายครับ
    บอยครับ 086-9233092
    image
    ไฟล์แนบ
    275759.JPG 160K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดี ๆ นะครับ
    จำกันได้มั๊ยครับ ( งานลากที่เชียงใหม่ครับ )
  • มาแล้วท่านบอย....หายหน้าหายตาไปเฝ้าหมานี่เองงงง
    เด็กๆน่ารักดีครับ..
  • จำได้ครับ
  • ขอบคุณครับพี่เบียร์
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ไว้จะเข้าไปดูที่บ้านนะครับ อ้ายบอย เดี๋ยวพาน้อง คูเปอร์ ไปด้วยครับ
  • ราคาตั้งไว้ 7,000 บาทครับ
    พร้อมส่งทั่วประเทศครับ
    ยังไงลองคุยกันก่อนได้นะครับ
    ของเขียมครับ ๆ
  • อยากได้ ตัวที่ไม่ขายอะคับ ชอบ :065:
  • มีแต่คนอยากได้ตัวที่เก็บทั้งนั้นเลย
    ตัวที่แบ่งขายก็สวยไม่แพ้กันนะครับขอบอก
    เพียงแค่จมูกดำ แต่ถ้าำนำไปผสมแดงรับรองได้จมูกแดงชัวร์ครับ
    เพราะต้นสายเป็นหมาแดงทั้งฝั่งพ่อ และแม่ครับ
  • น้องหมากำลังน่ารักเลย
    รอเจ้าของอยู่เน้อ
  • หมา อ.บอย น่าฮักขนาดด
  • ลูกสุนัขสวยมากเลยครับ
  • เหลืออยุู่ไหม jaturon_nong@hotmail.com
  • น้องหมายังอยู่นะครับ
    ตอนนี้สามเดือนแล้วครับ
    สวยกว่าเดิมเยอะ
    ผมไม่มีเวลาดันกระทู้อ่ะคับ
    เดี๋ยวกะว่าจะลงวีดีโอให้เพื่อนสมาชิกได้ดูกันครับ
    ขาวล้วน ๆ ครับ
  • สายทางพ่อน้องหมาครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    277707.jpg 177K