ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร้อนม๊าก!ใครมีวิธีคลายร้อนบ้างครับ
  • อยู่บ้านเปิดพัดลมจ่อให้ ยังหายใจหอบเหมือนหายใจไม่ทัน ขนาดคนนอนเหงื่อยังซึม โอยไม่ไหวครับ วันแรงงานที่ผ่านมาเลยจัดหาดทราบกับ น้ำเค็มๆให้image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1046.JPG 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1046.JPG 37K
  • ขนาดลงน้ำมันยังหอบ เอ๊ะมันหอบอะไร เหนื่อยหรือร้อน image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 37K
  • เพื่อนๆใครมีวิธีคลายร้อนยังไงบ้างครับ ตอนนี้ที่บ้านเอาพัดลม กับ อ่างพลาสติกใหญ่ๆใส่น้ำไว้ให้เล่นในคอก กับหาต้นไม้ใหญ่ๆลงไว้ให้ image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 44K
  • หมาน่ารักดีครับคล้ายๆกับหมาผมเลยเดี๋ยวว่างๆจะลงรูปให้ดูครับ :006:
  • พัดลม อ่างน้ำ กับร่มเงา ให้มันก็ดี่ที่สุดแล้วล่ะค่ะะ คนเปิดแอร์ยังไม่เย็นเลยยยย :014:
  • เห็นแล้วอยากพาเด็กบนดอย ไปโต้น้ำเค็มดูบ้างจัง...
  • ทะเลไกล น้ำแช่เกลือเล่นไปก่อน เอิ๊กๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    อ่าง.jpg 103K
  • แช่อ่างอย่างฮาเลยท่าน อิอิ :-D
  • ^
    ^
    ^บ้างบน+1ครับ แช่ไว้ซักพัก จับขึ้นเตาย่างได้เลยครับ
  • รูปหลังนึกว่ากลับบ้านเก่าแล้ว อิอิ
  • เล่นอ่างปลาที่บ้านเลยครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSCF124111 (640x624).jpg 268K