ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :020:ลูกสุนัขมีใบเพ็ดดิกรีทุกตัว:015:
    ไฟล์แนบ
    ad_2.jpg 98K
  • :006::013:
    ไฟล์แนบ
    m16.jpg 46K
  • :020::063:
    ไฟล์แนบ
    f26.jpg 46K
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    f19.jpg 67K
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    f34.jpg 34K
  • :063::003:
    ไฟล์แนบ
    f43.jpg 38K
  • คุณกำลังทำอะไรอยู่ครับ ขายหมาหรอ

ขอร้องได้ไหมครับ แจ้งราคาหน่อย ดิ น่ะน่ะ

เลิกเถอะครับพี่น้อง เลิกไม่ติดป้ายราคาทีเถอะ

ถือว่าช่วยคนที่เค้าสนใจหมา เรื่องโทรคุยน่ะ โทรได้

แต่อยากจะโทรอย่างคุ้มค่า หาก ขาย 5000 แล้วผมเห็นว่า ซื้อได้ก็จะโทร

หากผมจะ ซื้อ 5000 แต่โทรไปแล้ว บอก 10000 นึงผมก็ไม่มีตังค์ซื้อ

ติดป้ายราคาเถอะ แค่บอกว่าเท่าไหร่ ไม่เปลืองเนื้อที่ บอร์ดหรอก
  • :m109::m109:

เดี๋ยวนี้ เค้าขายเฉพาะคนรักจริง

เด๋วสร้างปัญหาอีก

โทรไปสอบถามก็ได้ครับ เชื่อว่าพี่เค้าพูดดีแน่

ถ้ารักจริง ชอบจริง ราคาไม่เกี่ยงครับ...:m011:
  • พ่อหล่อ แม่สวยครับ :m001:
    ไฟล์แนบ
    buhoo.jpg 59K
  • ว้าวๆมาแล้วของดีราคาย่อม
  • หมาสวยดีครับ สีบลูตัวเมียราคาเท่าไหร่ครับ
  • :002:ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ลงราคาไว้
    เพราะผมเกรงใจลูกค้าที่มาผสมพ่อหมาผมไป
    ผมคิดว่าเขาก็คงอยากจะได้ราคาที่เข้าพึงพอใจ
    ซึ่งคงไม่เท่ากับราคาที่ผมขายแน่.....
    ผมก็ขายไม่แพงนะครับ....
    ถ้าอยากเลี้ยงจริงๆๆๆละก็ ...โทรมาคุยคับ....
    ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่าคุณจะได้ลูกสุนัขในราคาที่คุณพอใจแน่นอน
    เพียงแค่คุณบอกว่าคุณมีกำลังทีจะซื่อเท่าไร...มิตรภาพสำคัญกว่าธุรกิจ....:002:

ปล.ผมเข้าใจความรู้สึกของคุณ aa นะครับ เพราะผมก็เคยผ่านจุดนั้นมาแล้ว
    และผมก็หวังว่าทุกคนคงเข้าใจในเหตุผลที่ผมไม่ได้ลงราคานะครับ...ขอบคุณครับ...
  • คุณจะบอกราคา10000แล้วผมต่อกับไปว่า7000จะขายผมเหรอ...ก็คงไม่แล้วถ้าคุณลดแล้วทำไมไม่ลงไปเลยว่า7000-10000ก็มีค่าเท่ากันแล้วก็เท่ากับจำกัดการต่อด้วยคนซื้อจะต่อไม่ต่ำกว่า7000ด้วย(ผมว่าวิธีขายแบบนี้สวยกว่าอีก)
  • ไอ้ผีตัวบน เจ้าของเขาสุภาพแล้วมีเหตุผลชี้แจงแล้วมึงอ่านไม่เข้าใจเหรอ ฟายยย
    อยากรู้โทรไปดิ ถ้า 10000 มึงต่อ 7000 มีเหตุผลดีๆน่าฟัง เขาขายมึงแน่
    แต่ถ้า 10000 ต่อ 3000 เจอส้นตีนแทน555+
  • ผมขายตามสภาพของตัวสุนัขครับ
    แต่ราคาที่ผมจะให้อยู่ที่ความเข้าใจและเห็นใจมากกว่า
    บางคนอยากเลี้ยงจริงๆแต่เงินไม่พอ....คุณจะไม่ให้หรือครับ
    บางคนมีเงินแต่อยากได้ของดีแต่ไม่ลงทุนต่อแบบไม่น่าคบ....ก็พูดยาก
    อย่าว่าแต่ 7000 เลยครับถ้าคุยกันถูกคอ น้อยกว่า 7000 ผมกูให้...
    ราคาไม่จำเป็นว่าจะต้องได้เท่าที่เปิดไปครับ.....
    ผมคิดว่าความเห็นใจและเข้าใจทำให้สังคมนี้หน้าอยู่....
    สงสัย โทร. 085-7046004
  • เข้าใจแระครับว่าทำไมไม่ลงราคา

แต่ผมว่าหากคิดจะขายจริงๆก็ควรลงดีกว่าน่ะครับ

คนเค้ารักจริงก็มีเยอะ ผมก็รักจริง แต่งบน้อย

อยากเลี้ยงหมาดีๆสักตัวหายากมากอันที่จริงหาไม่ยากหรอก

แต่มันติดตรงงบน้อย เชื่อผมเถอะ การซื้อขายมันต้องตรงเป้าไม่อ้อมค้อม

เท่าไหร่ ก้ลงให้เห็นจะจะเลยดีกว่าครับ หากลงไม่ได้จริงๆก็เข้าใจเหตุผลครับ

และทุกคนเค้าก็ต้องเข้าใจเหมือนกันว่าต้องแพง เพราะหมาที่ไม่ลงบอกราคาส่วนใหญ่

จะแพง ส่วนหมาราคาดีๆ(ถูก)ผมก็จะเห็นลงราคาไว้ทุกราย 2000 บ้าง 3000 บ้าง

แล้วที่ไม่ลงราคาล่ะพอโทรไปถามว่าเท่าไหร่ 15000 ก็โอเค ดีสำหรับคนมีตังค์

แต่คนไม่มีตังค์เงินน้อยอย่างเราๆ ก็ ต้อง..............
  • ไอ้ผีตัวล่างพี่aaพูดได้เข้าจัยง่ายกว่า...ความต้องการผมก็แบบนั้นคับของโทษเจ้าลูกสุนัขด้วยคุณผีผมไม่สุภาพตรงไหนปากดีนักเดี๋ยวจะตามให้ถึงลังเลย
  • ไม่ทราบว่าลูกหมาอยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่ที่ กทม. ครับ
    คนอื่นจะว่ายังไงผมไม่รู้นะครับ ผมขอ5000 ครับตัวผู้
    ถ้าขอมากไปก็ขอโทษ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • ผมเคยโทรไปแล้วนะครับที่อยู่ กทม. จำได้มั้ยครับ ขายผมนะครับตัวผู้ โตขึ้นค่อยเอามาผสมครับไม่หวง แต่ขอตัวผู้ไว้1ตัวถ้ามีลูกครับ
    ขายผมนะครับสนใจจิงๆ
  • ลูกหมาสวยครับ ตัวผู้ยังอยู่มั้ยครับ สนใจครับ
    ยังไงก็ติดต่อมานะครับในกระทู้นี้ละเพราะผมดูทุกวันครับ