ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมา2เดือนชอบกินแร้วอ้วก
  • ไครู้บอกที
  • แสดงว่ากินเยอะไป ให้กินน้อยลง กินเสร็จแล้ว อย่าเพิ่งให้เล่น
  • ของผม4เดือนกว่าให้เล่นแล้ว แล้วอ้วก :027: ครับสงสัยจะให้แยะคงต้องลดอาหารลงหน่อย :025:
  • กรามล๊อคก็อ๊วกครับ ถ้ามันไม่ป่วยอย่ากังวลจนเกินไป มันกินเยอะแล้วก็เล่นมากแล้วก็อ๊วก อ๊วกแล้วก็กินกลับเข้าไปใหม่ ฮ่าๆๆๆ
  • หลังอาหารสัก หนึ่งชั่วโมงครับ ขังเลยก็ได้ ของผมก็เคยเป็นครับ แล้วค่อยปล่อยออกมาเล่นครับ
  • ใช้ครับพี่มันกินเข้าไปใหม่จริงจริงฮ๋าฮ๋า ตกใจมากตอนแรก :012: แต่ก็คงคิดว่ามันคงเล่นมากไปน่ะครับ :030:ต่อไปนี่ก็คงจะดีไม่อ้วกจะรองทำตามล่ะครับ :m69:
  • ถูกต้องนะครับ กินมากไปครับแล้ว ชอบอ๊วกครับเคยเป็นครับลดอาหารลงครับ :016:
  • ถ้าให้อาหารเม็ดแบบแข็งๆ แล้วอ้วก ลองแช่น้ำอุ่นให้นิ่มลงนะ
    หมาอายุยังน้อย บางตัวระบบย่อยยังไม่ดีอาจระคายเคืองกระเพาะอาหารได้
    แล้วก็ปฎิบัติตามคำแนะนำด้านบนแหละครับ
  • ขอบคุนพี่มาคและทุกคนมากพี่เพอเฟคคับขอเบอหน่อยผมยุยุดยาอยากไปดูหทาพี่จังเลย
  • 082 3333 545 :009:
    โทรหลังบ่ายโมงนะครับ
  • ดีดีดีดีดีดีดีดดีดีดีดีดีดีีดีดีดีดดีดดดีดีีดีดีมากมากเลยครับ ทีมันกินให้ หมาของผมถ้าไม่อร่อยจริงมันไม่
    แม้แต่ดมครับ ของพีนี้สงสัยมีเท่าไรซัดเรียบแน่นอน ดีใจด้วยได้หมากินงาย
  • โหมันกินแบบมีอาไรในจานกินให้หมดแบบนมสักหยดยังไม่เหลือ