ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อเครื่องวิ่งมือ1
  • ตอนนี้ที่บ้านเริ่มเข้าหน้าฝนแล้ว กลัวเค้าไม่ได้ออกกำลังกาย รบกวนพี่ๆ ทีผลิตขายอยู่ในขณะนี้ โพสลิ้ง หรือ ข้อมูลทิ้งไว้

- รูปเครื่องจริงที่ผู้ผลิตส่งขาย
    - คลิปการทดลองอุปกรณ์ (มีก็ดีค่ะ ไม่มีก็ไม่เป็นไร)
    - ราคา(ถ้าไม่สะดวกบอกในเว็บ สามารถส่งราคามาตาม email. arunrot.s@gmail.com)
    - เบอร์ติดต่อกลับ

ขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้ด้วยนะคะ อยากให้ไอ้แสบได้ออกกำลังกายในช่วงหน้าฝนได้อย่างสบายค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 230K
  • หรือใครเคยซื้อแล้วถูกใจในฝีมือการทำของผู้ผลิต สามารถโพสแนะนำได้ค่ะ ขอบคุณนะคะ
  • จะได้ลู่วิ่งแล้วนะบิ๊กบูล วิ่งกันมันเลยทีเดียว
  • Yellow :: ขอบคุณนะคะที่แนะนำ :)
    xinal :: ต้องซื้อแล้วหล่ะค่ะ รู้สึกว่าบิ๊กบลูจะอยากวิ่งเล่นอยู่ตลอดเวลาเลย :-D
  • อันนี้ลู่วิ่งคน ลืมไปเลยว่าจะเอามาลงให้ดู
  • ขอบอกว่าบาเบลอยากนอนตลอดเวลาเลย555 ต่างกันริบรับ ขี้เกียจมากๆ
  • ขอกด like เลยนะคะ วิ่งได้โดยไม่ต้องใช่สายผูกติดกะเครื่องวิ่งเลย เก่งมากๆๆ เจ้าตัวนี้คงออกตัวขอวิ่งแทนบาเบลแล้วหล่ะค่ะ :m17:
  • อันนี้เค้าวิ่งทุกวันมาปีกว่าแล้วคับ ผมไปอาบน้ำกลับมายังวิ่งอยุ่เลย ในคลิบนี่ผมก็ไปกินข้าวอยู่ แล้วพี่ชายแอบถ่าย555
    ตอนเริ่มแรกก็ต้องผูกเชือกไว้เหมือนกัน แต่ก็แอบเจ้าเล่บ้างนะ แบบว่าวิ่งสองขาอะ(ขาหลังอยู่บนพื้น55)
  • ทำเป็นประจำทุกวัน เค้าก็จะวิ่งขึ้นไปบนเครื่องเองเลยพอถึงเวลา
  • :m33: เห็นแล้วอยากให้บิ๊กบลูวิ่งบนเครื่องวิ่งกะเค้าบ้างๆๆๆ ดึกๆดื่นๆ ชวนพ่อเล่นทุกคืนกว่าจะได้หลับได้นอน :-)) แต่เห็นเจ้าตัวนี้ของคุณ xinal แล้วอดยิ้มไม่ได้เลยค่ะ วิ่งไปด้วย หันมาดูด้วยเจ้าของด้วย :019:
  • ตอนนี้้ยิ้มได้คับ แต่พอมียอึบนลู่แล้วยิ้มไม่ออก :m52:
  • :o008: สงสัยจะพากันประท้วงนะคะ อิอิ
  • :X เอ้าไจแอนรายงานตัวด่วน

ชอบจริงๆเลยครอบครัวนี้ " มิตรภาพเกิดจากความรักและชอบในสิ่งเดียวกัน"

ว่าแต่แนะนำให้เอาบิ๊กบูลไปตรวจ DNA ด้วยนะครับ สงสัยแม่เค้ามีกิ๊กชัวร์555 :-))
    (ขำ ขำนะครับคุณหงษ์)
  • power_pit :: มีอยู่แค่สามตัวนี่แหล่ะค่ะ ที่เจ้าของยังเข้ามาส่อง Pitbull Zone ตอนนี้ก็ขอให้คุณ roughsea (เจ้าของพ่อแม่บิ๊กบลู บาเบล ไจแอนท์) ช่วยตามหาน้องๆที่เหลือ เก็บภาพมาฝาก อยากเห็นพัฒนาการของพวกเค้ามากๆค่ะ , ได้รับการยืนยันจากคุณ roughsea แล้วค่ะ ว่าแม่ Roxy ไม่คบชู้ค่ะ เพราะข้างบ้านเป็นสุนัขพันธ์ไทยหมดเลย :-)) (ขำๆนะคะ)
  • สองมือหยิบกล้อง สองเท้าก้าวเข้ามาาาาาาาา

อยากเชิญชวนเพื่อนๆชาวพิทบูลโซนมาร่วมสนุกการประกวดรูปน้องหมายิ้ม
    ไหนๆก็เอาข่าวดีมาบอกแล้ว มากด LIKE ให้ลูกๆผมคนละหนึ่งจึ๊กๆๆๆๆๆตามลิ้งข้างล่างนี้เลยๆ
    ขอบพระคุณมากๆคร๊าบ
    http://www.facebook.com/#!/photo.php?fbid=10150870805201005&set=o.425747334107083&type=1&theater

image
    ไฟล์แนบ
    529926_446661818682301_425747334107083_1970672_1988384825_n.jpg 129K
  • เอาบ้างๆๆๆ
  • ไล่ like ไม่ทันเระ บางคนมีเป็น 200 like เลย :o008:
  • เห็นที่1มี800likeแล้วมั้ง 5555
  • ต้องเกนเพื่อนฟูง ญาติเรา ญาติ พี่น้อง ปุ่ย่าตายาย เอามาให้หมด ของรางวัลมันครอบงำจิตใจ555
  • ง่า!!!! ยอมแพ้ ณ But Nowwwwwww.... :o066:
  • ผมว่าเค้าจ้างโกงlikeนะ
  • คนกดlike780 คอมเม้นแค่30กว่าๆ แถมผมลองนั่งนับlistคนกดlikeแล้วก็ได้ไม่ถึง500ด้วยซ้ำ รึตาผมเบลอหว่า555
  • เห็นกฏิกาเค้าบอกว่า วันงานสามารถซื้อคูปองให้คะแนนภาพได้อีก ไม่หวังแล้วคร้าาารางวัล นอกจากเกณฑ์เพื่อนฟูง ญาติเรา ญาติ พี่น้อง ปุ่ย่าตายาย คงไม่พอ คงต้องคนทั้งจังหวัด + เงินถุงหนักๆด้วย ฮ่าๆๆ :o021:
  • เงินถุงหนักๆด้วย <<<<นั้นละใช่เลย