ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามหน่อยคับ..
  • หมา3เดือน2วันกิน บูลลี่แม็คได้ไหมคับ...
    อยากให้กล้ามโตๆอ๊คับ
  • ผมว่าเลี้ยงให้รอดก่อนดีม๊ะ
  • ขอบคุณมากคับ
  • ฉีดวัคซีนให้ครบก่อน ฝึกให้เชื่อฟังให้ได้ก่อน แล้วปีหน้าค่อยว่ากันเรื่องกล้ามโตๆ
    คุณคงรู้จักอาโนลใช่ม๊ะ เค้ากล้ามโตแต่เด็กไม๊ เค้ากินเวโปรตีนอย่างเดียวรึป่าว เค้าใช้เวลากี่ปีกว่ากล้ามเค้าจะโต คุณจะรีบร้อนทำไม หมาเด็กก็ให้เค้าเล่้นแบบเด็กๆไปเถอะคับ
  • ให้ผสมกินได้ครับ ให้กินแบบเสริมอาหาร
  • อ่านในเว็บเค้าเขียนว่าช่วยให้ความเจริญเติบโตเลยอยากให้หมาแข็งแรงอ๊คับ
  • ใช่คับมันคืออาหารเสริม แต่ถ้าอาหารหลักไม่พร้อม สภาพแวดล้อมไม่ดี ก็ไม่ช่วยอะไรนะคับ แค่อยากเอาใจใส่อย่างอื่นมากกว่าพึ่งแต่อาหารเสริมนะ เช่น นอนเต็มอิ่มกินข้าวดี วิ่งเล่นออกกำลังปกติ แค่นี้ก็แข็งแรงดีแล้ว
  • ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำพี่อายุเท่ารัยคับ อายุหมาพี่อ๊คับ
    ผมอายุ13หมาผม3เดือน2วันคับ
  • อายุ 13 !! *0*
  • โอ้วมายก็อดดด 13!! :026:
  • พี่อายุ25แล้วคับ น้องหมาพิทพี่อายุ6เดือนกว่าแล้วคับ
    พี่ให้กินอาหารเม็ดธรรมดาคับไม่มีอะไรพิเศษ เคยทำอาหารสดให้กินบ้าง แต่มันแพ้ไก่เลยงด มีให้น้ำผึ้งบ้าง
    ไม่ใช่ว่าพี่ไม่มีปัญญาซื้ออาหารเสริมหรอกนะ พี่มีงานทำ มีเงินเลี้ยงสุนัข มีเวลาให้สุนัข
    น้องอายุ13น้องหาเงินได้รึยัง แล้วรู้ไม๊ว่าอาหารเสริมมันกระปุกละเท่าไร ใช้เงินให้เป็นคับถึงแม้พ่อแม่น้องจะรวยก็ตาม
    ถ้าน้องมีตังซื้ออาหารเสริมนะ พี่แนะนำให้น้องวิ่งไปร้านหนังสือse-edก็ได้ เข้าไปหาหนังสือวิธีเลี้ยงสุนัข ฝึกสุนัขสักสองสามเล่ม ซึ่งถูกกว่าอาหารเสริมแน่นอน ไม่ก็เก็บตังไว้ฉีดวัคซีนให้เค้าดีกว่า

ต้องรักและอดทนดูแล อย่าเบื่อซะก่อนละ
  • กินได้ครับ ใส่ใจหมาดีครับน้อง เลี้ยงด้วยใจ มีปัญหาไม่เข้าใจอะไรถามพี่ๆเข้าได้นะครับ
  • ขอบคุณคับให้น้ำผึ่งช่วยเสริมรัยหรอคับ
  • ให้พลังงานสูง มั๊งคับ ประโยชนี่ไม่แน่ใจ
  • ขอบคุณคับ
  • กินได้ครับ ตัวในคลิป ตอนแรกกินครั้งละเม็ด ตอนนี้น้ำหนักเกิน 10 โล จึงเพิ่มเป็นวันละสองเม็ด

เห็นได้ชัดถึงความแตกต่างครับ
  • ขอบคุณครับ