ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull หมามีกรรม
  • เจ้า EURO อายุ 5 เดือนครึ่ง น้ำหนัก 25 กิโลกรัม มันมีกรรมเพราะเจ้านายมันว่างมาก 555+ วันๆไม่ทำไรเล่นกับหมาทั้งวัน ชอบดูวิดีโอคลิป แนวๆนี้ครับ เลยลองทำดูบ้าง ขออภัยนะครับกล้องมือถือไม่ค่อยชัด แต่ตั้งใจทำนะ พี่ๆๆเอามาดูกันบ้างนะครับ

• เยี่ยมครับ....สุดยอด.
  • ผมว่า เจ้ายูโร มันมีบุญมากกว่าครับ ที่มีเจ้าของแบบคุณครับ ขอชื่นชมจากใจจริงครับ
  • :063:
    :063:
    :063:
    ยอดเยี่ยม หนับหนุบ หนับหนุน คับ
  • ขอบคุณมากนะครับ สำหรับคำชม กิจกรรมประจำวันส่วนใหญ่ก็จะเป็นการออกกำลังกายแบบนี้อะครับ แต่ก็มีให้มันพักผ่อนบ้าง การผมเลี้ยงพิทบูล ทำให้รู้ว่าเราต้องการที่จะได้หมาที่มิวินัยเราต้องมีวินัยกับตัวมันก่อน ขอบคุณมากครับ
  • ทิตย์ เอาไปโพสโชว์ในชมรม ด้วย ๆๆ
  • ชอบตอนที่วิ่งตามรถ + เสียงเพลง มันเล้าใจดี :063:
  • ขอบคุณมากครับ พี่ปอผมเอาไปโพสแล้วนะครับ
  • สุดยอดครับ
  • เก่งวุ้ย 5 เดือนทำได้ขนาดนี้ เยี่ยมไปเลย
  • แจ่มครับ
  • สุดยอดมากค่ะ :063:
  • เหอๆ ฮ่าๆ
  • ขอบคุณมากครับสำหรับคำติชม จะพยายามฝึกมันเรื่อยๆครับ :029: จะได้ทำคลิปมาดูกันอีกครับ 555+
  • มันสสสสสส
    คลิบหน้าขอเป็นวิ่งคู่ได้ม๊ะ เอาให้เร็วเท่ามอไซนะ
  • ระวังรถล้มนะครับ
  • เป็นบุญของเจ้ายูโรคับ
  • :063: ทำได้ดีมากครับ
  • ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำชมจากทุกคน ตอนฝึกนั่งใหม่ๆ ผมก็กลัวล้มเพราะมันชอบยุกยิก แต่ตอนนี้ถ้าได้ขึ้นรถก็นิ่งเลยครับ พี่เชื่อมั้ยมันเคยนั่งรถแบบนี้จาก จันทบุรี ถึง ตราด ระยะทางประมาณ 70 กิโล เวลาเดินทางประมาณ 1 ชั่วโมง มันอดทนจริงๆ
  • ยูโรสุดยอดคะ เจ้าของยิ่งแล้วสุดโครต :063:
  • ทำได้ดีกว่าผมอีกนะ ยืนยันเลย 555
  • พี่โคตรเจ๋ง ขนาดพี่มาร์คยังยกนิ้วให้
  • @ Mafia ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ ถ้าไม่ได้ คลิป วิดีโอ ดีๆๆของพี่แล้วก็พี่ๆอีกหลายคน เจ้ายูโรก็อาจจะไม่ได้ดีแบบวันนี้ อีกอย่างพี่หลายๆคนในบอร์ดนี้ก็ ตัวอย่างที่ดีมาตลอด เมื่อมีแรงบันดาลใจก็ต้องพยายามทำให้ได้ ขอบคุณมากครับ
    @ Tongzoomo หุหุไม่ขนาดนั้นจิงๆครับ ขอบคุณครับ
  • ขอแสดงความชื่นชมจากหัวใจ
  • @ psu11 ขอบคุณมากนะครับ
  • เก่งจังครับ อยากฝึกได้แบบนี้บ้างจัง พยายามอยู่ ^^
  • @ Yogurtkun ขอบคุณมากครับ ไม่ยากครับถ้าพยายามและสม่ำเสมอ
  • @ nuicimfa ขอบคุณมากครับพี่ ตราดมีกลุ่มแล้วนะครับ ตามนี้เลย http://pitbullzone.com/community/discussion/29662/พิทบูลตราด-ถิ่น-หลังอาน#Item_27 ยังไงเข้าไปทักทายบ้างนะครับ จะได้เอาหมามาเดินเล่นกัน