ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวนี้ไม่ขายแต่แลกกับพระที่ห้อยคอ
  • ขอซื้อแต่เจ้าของไม่ยอมบอกราคา บอกว่าถ้าจะเอาให้ถอดพระที่ห้อยคอมาแลก เอาก็เอาวะ แฟนผมรักหมาพันธ์นี้มากเจ้าตัวก่อนอายุ5ปีเป็นพยาธิเม็ดเลือดเสียไปหลายเดือนแล้วimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    budy3.jpg 69K
    budy2.jpg 70K
    IMG_5203.JPG 79K
    IMG_5204.JPG 78K
  • สวยค่ะ หน้าโหดดี >:-) ชอบๆ
  • สองรูปล่างอายุ3เดือนครึ่งแล้วครับ ไม่เสียใจเลยครับที่แลกกับพระมา มันมีชื่อว่า บัดดี้ ครับ
  • แล้วคนขายไปเห็นที่พระที่ห้อยคอคุณได้ไงค่ะ 55555 ไม่เคยเจอแลกพิทกับพระห้อยคอ :013:
  • หน้ามันเอาเรื่องจัง น่ารักนะครับ
  • พระอะไรหรอครับที่แรกไป
  • พะโล้ ถุงละ20 อะป่าว เย้!! 8-X
  • น่ารักจัง
  • สวยเว่อครับผม :o055:
  • -ใด้รู้จักกับเจ้าของก็เพราะชอบสะสมพระเหมือนกันเลยแลกเปลืยนกันชมนะครับ
    -พี่ PITDEER_FC พอจะมีให้ผมเอาพะโล้ไปแลกซัก 5 ถุงไหมครับถ้ามีโทรมาเลยครับ080-0775154 ญาติผมขายแกงพอดี พร้อมเดินทางทั้วไทยกับพะโล้5ถุง
  • ก่อนอื่นต้องขออธิบายหัวข้อกะทู้ก่อนนะครับ(ก่อนจะมีคนเข้าใจผิด) ว่าผมตั้งกะทู้นี้ขึ้นมาไม่ใด้หมายความว่าเจ้าของสุนัขไม่ดีนะครับเป็นแค่เรือ่งเล่าสู่กันฟังเท่านั้น ผมกับเจ้าของสุนัขรู้จักกันดี แลกเปลื่ยนดูพระกันบ่อย แต่ผมไม่รู้ว่าเค้าชอบ พิทบลูเหมือนกัน จนผมมีโอกาศไปที่บ้านเค้า และไปเห็นพ่อแม่ของเจ้าบัดดี้เข้า ก็เลยขอจองใว้1ตัว แต่พอลูกสุนัขออกมา เค้าเห็นว่าผมมีพระเหมือนกัน สององค์ก็เลยขอแลกกับลูกสุนัขหนึ่งองค์ ซึ้งผมก็เต็มใจแลกครับ ผมรู้มาว่าพ่อแม่สุนัขคอกนี้อายุประมาณ3ปีเพิ่งให้ลูกคอกนี้เป็นคอกที่2และคอกแรกออกมา2ตัวเจ้าของก็ไม่ใด้ขายแต่ก็แลกกับพระเหมือนกันครับ
  • งามจริงๆๆ =D>
  • ชอบมาก...อยากจะได้จังแต่ไม่ชอบสีมีสีอื่นอะป่าว :)>- [-O<
  • พระเจ้า............

มันสวบ ครับ :)
  • :063: แค่เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ :-D :033:
  • คอเดียวกันเลยผมก็ชอบพระเหมือนกัน....พระเครื่องนะครับอย่าคิดเป็นอย่างอื่นไป สวยมากขอบอกคงจะได้เห็นในวงการประกวดและการแข่งขันนะครับ
  • ลูกหมาสวยมากเลยครับ
  • สวยครับ
  • ผมก็ชอบพระเหมือนกันครับ กำลังศึกษา ดูก็ยังไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ แถวนี้ส่วนใหญ่จะศิษ หลวงพ่อมุ่ย วัดดอนไร่ กันครับ

ผมอยู่ สุพรรณ สามชุกนะครับ ;;)
  • ผมน้องใหม่ยินดีที่ใด้รู้จักทุกๆท่านครับ ผมอยู่นครปฐมนะครับ ผ่านมาเชิญแวะใด้ครับ
    ผมรบกวนถามหน่อยครับ หมาโดนยุงกันแล้วบวมขึ้นเป็นเม็ดเล็กๆแก้ยังไงใด้บ้างครับ
  • image
    5เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    30052012439.jpg 224K
  • หล่อเลยคับ