ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ดูๆแล้วมันเป็นสายกัด100 จริงหรือimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20120509_085521.jpg 140K
    IMG_20120509_085511.jpg 123K
    IMG_20120509_085522.jpg 134K
    IMG_20120509_085529.jpg 134K
  • หมาของพี่รึเปล่าครับ สวยดีส่วนจะเป็นสายกัด100 จริงหรือไม่ถ้าเป็นของพี่ผมว่าแท้ครับ พี่อยู่ในวงการมานานพอจะทราบหมาสายฮาทเม้าบ้างรึเปล่าครับว่ามันเป็นสายกัดแท้รึเปล่า เพราะตัวต้นสายที่ทางคอกเค้าเอาเข้ามาก็ตัวใหญ่เหมือนสายโชว์รุ่นเก่าครับ
  • ขอโทษนะครัับถ้าจะใช้คำว่า"ต้องพิสูจน์ในสังเวียน"แล้วเจ้าของค่ายเค้าพิสูจน์ให้เห็นแล้วหรือยังตัวไหนก็ได้้ก็จะเป็นข้อสรุป(ไม่ได้แนะนำหรือชักชวนให้นำไปกัด)โปรดใช้วิจารณานในการอ่านimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_20120509_102457.jpg 132K
    IMG_20120509_102826.jpg 108K
  • ต้องพิสูจน์ในสังเวียน นี่คือต้องแมทด์ อย่างเดียวเลยรึเปล่าครับ แค่ฮาทเทสผ่านถือว่าเป็นการพิสูจน์ในสังเวียน รึยังครับ
    ที่ผมถามพี่เผื่อว่าพี่เคยได้ยินหรือเคยเห็นหมาสายนี้ในสังเวียนมาบ้างแล้ว อาจจะไม่ใช่หมาของทางคอกเองแต่เป็นหมาที่คนอื่นได้ไปจากคอกนี้แล้วเอาไปเล่นน๊ะ
    อยากรู้เหมือนกันว่าจริงแล้วสายกัดเดิมๆมันตัวเล็กหรือตัวใหญ่ๆครับ
  • เท่าที่รู้นึกไม่ออก แล้วถามว่าฮาร์คเทสได้มั้ยแล้วตู่เทสเราเค้าทำมาเต็มที่แล้วหรือเผื่อพิสูจน์ อย่างไรก็จบที่แมมส์อยู่ดี
  • สายกัดเมืองนอกจะตัวใหญ่นะครับหน้าจะ 20 โลขึ้น แต่ในไทย 13-17.5 โล ถ้าใหญ่กว่านี้จะหาคู่ยากครับ หมาตัวใหญ่จะฟิตยากและแยกออกจากกันยาก จึงมีแต่ตัวเล็กๆ ของผมมีตัวผู้ตัวหนึ่งเป็นสายกัดที่ตัวใหญ่ 23 โล
    image
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=110493
    ไฟล์แนบ
    a01-792-1[1].jpg 44K
  • สุดยอดครับ Amos+Redrocket
  • เอานะ. Amos+Redrocket. ยอมรับว่าเจ๋งและเก่งหลายตัวเพราะที่เหลือถือสายนี้อยู่ แต่อนาคตข้างหน้าถ้าปัจจัยถึงเหมือนแต่ก่อนอาจจะเบียดกันก็ได้นะkrook. นะมันตายแต่ตัวถ่ายลูกไม่ดีแต่หลานมีดีหลายตัวนะที่ไม่มีผลงานอย่างน้อยเชื่อว่าใจไม่ถึงแต่ตอนนี้มีเหลนมันดันฟลุ๊คซ้อมแล้วดีๆยังไงไม่บอกไฟท์มั้ยไม่ไฟท์แต่เอาเป็นว่าดีแล้วกันอิๆเก่งไม่เก่งไม่รู้แต่ว่าประสบการณ์หมาเก่งไม่เก่งไม่รู้แต่ที่มีอยู่วิ่งกัดโคนขาหลังแผลเดียวล็อกขาหลังไม่สู้ปากไม่กัดคอแก้เปนตลอดอิๆๆแค่นี้ก็มีความสุขที่ได้ครอบครองแร้ว555+Marking==== ที่ผมยอมรับMayday เพราะตอนนี้ที่มีอยู่มันก็เจ๋งจริงๆ
  • Yellow พฤษภาคม 9 Permalink
    สายกัดเมืองนอกจะตัวใหญ่นะครับหน้าจะ 20 โลขึ้น แต่ในไทย 13-17.5 โล ถ้าใหญ่กว่านี้จะหาคู่ยากครับ หมาตัวใหญ่จะฟิตยากและแยกออกจากกันยาก จึงมีแต่ตัวเล็กๆ ของผมมีตัวผู้ตัวหนึ่งเป็นสายกัดที่ตัวใหญ่ 23 โล

สายกัดของผม สาย Chinaman/Eli/Alligator อายุ 9 เดือน น้ำหนัก 26 กิโลกรัมครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0207 resize.jpg 295K
    IMG_0208 resize.jpg 291K
    IMG_0187 resize.jpg 135K
  • ดูแข็งแรงและใหญ่มากด้วยสวยครับ
  • ขอบคุณครับ :)
  • โอ้โห 9 เดือน 26 โล ตัวเก่าของผมที่ตายไป 2ขวบ 15 โลเอง เหอๆ
  • จนวันนี้ ก็ 6 ปีแล้ว ยังหาแบบเดิมไม่ได้เลย (ส่วนตัวชอบ ไม่เกิน 16 โลเพศเมีย)
  • เป็นลูกหลานสาย ซีอิ๊ว หรือ บรานี่ หรือเปล่าคงไม่น่าใช่ทาง ไชน่าโรส ใชไหมคุณ notepanop
  • ตัวนี้ผมสั่งตรงมาจากอเมริกาน่ะครับ เป็นลูก Haystack x Miss Simba II

Pedigree:
    http://tom-garner-kennels.com/Haystack-x-Miss-Simba-II-Pups.shtml

ในรูปนั้นเจ้าตัวสีดำคือมันเอง ตอนเด็กครับ
  • คอกในลิ้งส์ใหญ่ทุกตัวเลยส่วนตัวผมชอบนะใหญ่ๆแต่ไม่ใช่แบบ บูลลี่นะเมื่อก่อนเต็มที่ผมทำได้ 21โลสาย BLACK JACKแต่บอกได้เลยไม่ได้เรื่องใหญ่แต่ไม่มีความคิด