ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สงสาร Roxy มาก ตัวอะไรกัดก็ไม่รู้ ปากเจ่อแล้วมีอากการหายใจขัด มีน้ำมูกใส ๆ ออกมา หัวใจเค้าเต้นแรง มีชักกระตุกอาการเหมือนเค้าหนาว รีบพาน้องไปหาหมอแต่เช้า โชคดีคลีนิคเปิดแล้ว หมอก็เลยฉีดยาแก้บวมกับแก้แพ้ให้. สันนิษฐานกันว่าน่าจะผึ้งต่อย! ตอนนี้พากลับมาบ้านแล้ว ปากเริ่มลดบวมลงนิดหนึ่ง นอนหลับอย่างเดียว รอดูอาการ. ยอมรับว่าตกใจมากตอนแรก เอาน้ำแข็งประคบให้ แล้วก็รีบพาไปหาหมอเลย.
    ไฟล์แนบ
    1.1.jpg 169K
    1.2.jpg 140K
  • โหย เบอเริ่มเลย เป็นผมก็ตกใจเหมือนกันนะเนี่ย ดีขึ้นก็ดีแล้วครับ สงสัยจะซนหน้าดู
  • goldenผมก็เคยโดน ต่อต่อยครับแบบนี่เลย
  • โห!!! ต่อเลยเหรอ น่ากลัว.
  • image
    เป็นบทเรียนทั้งคน ทั้งหมาคะ
    ไฟล์แนบ
    1.1.jpg 169K
  • อุบัติติเหตุมันเกิดขึ้นได้เสมอ ผมเองก็ยังเจอมากับตัวสดๆร้อนๆ

บีเจ งับหัวกรามล๊อค จนตาเกือบปิด เพราะไปแย่งกระดูกของมัน เซ็งงงงงง
  • แย่จัง,เสียใจด้วยคะ ขอให้กรามล๊อคไม่เป็นอะไรมาก หายไว ไวคะ.
  • มันยังดื้มเหมือนเดิมครับ เมื่อเช้าเล่นสปริงโพล์ หนองพุ่งเลย ฮ่าๆๆ
  • พิตบูล เรื่องจิตใจมันสุดยอดจริงๆครับ มันไม่แสดงอาการสำออยให้เห็นเลยจริงๆ
  • จ๊ากๆๆกรามล็อคหายเร็วๆๆนะ อีกสองปีแก้แค้นไม่สาย
  • กด Like hs5cpx เหมือนหนังจีนเลย แก้แค้นสิบปีไม่สาย 55++++
  • เลี้ยงพิตบูล ประมาทไม่ได้เด็ดขาด เซียนยังน้ำตาร่วงหลายคนแล้ว อิอิ