ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

4 เดือน 11 วัน กับ gram judge (กราม จั้ด)
  • แซวเล่นนะครับ
    ถ้าพี่มาร์ค โกรธ ขอ อภัย ด้วย นะ ครับ

เห็นพี่ๆแต่คนสวยๆทั้งนั้น เลยลองจับยืนจับนั่งบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03492 (Small).JPG 71K
  • 4 เดือน 11 วันครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03528 (Small).JPG 61K
  • พยายามอยู่ไม่รู้จะไปทางไหนได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03512 (Small).JPG 73K
    DSC03535 (Small).JPG 62K
  • สวย จั๊ด
  • เสียตรงข้อเท้าหน้านิดเดียว มุมมันเยอะไปหน่อย นอกนั้นเปอร์เฟคครับ
  • มุมขาหลังสวยครับ ตามที่พี่มาร์คว่าเลยข้อเท้าหน้าถ้าตั้งกว่านี้สวยเลยครับ
  • ท่ายืน2รูปสุดท้าย คุ้นมากเหมือน เชปเพิร์ต เลย สวยคับ
  • พาเดินเยอะๆขาหน้าจะดีขึ้น...และก็หายา คาโตซาล มาฉีดรับรองเป็นปกติ
  • กัปตัน ยาตัวที่ว่ามันมีสรรพคุณดีอย่างไร สนใจครับ