ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะปั้มหมาขายแดกกันไป.........??
  • ไอ้พวกเลี้ยงตัว2ตัวซื้อแต่ตัวเมียหวังถอนทุนคืนกับหมา พิทบูลไม่ใช่ไก่ชนเบื่อก็เชือดกินได้ทั้งเวปหน้าหลักขายหมาแดก90%ไปละ หมากลากๆทั้งนั้นไ่ปอ่านคอลัมเฮียหนุ่ยเลยพวกปั้มหมาพวกนี้ตัวสร้างภาระสังคม เย้!! X(
  • นี่ใช่ pitdeer คนเดียวกับที่เขาว่ากันว่า ยุให้พี่มาร์คทะเลาะกับคนโน้นคนนี้หรือเปล่า
    ถ้าใช่ก็ยอมรับว่าสุดยอดมากที่ยังกล้าเข้ามาในบอร์ด แต่ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยคับ
  • เห่อๆ เห็นคุยว่าภูมิใจหนักหนา ไปทางไหนก็เจอแต่หมาสายเรา 10ตัวต้องมีหมาสายเรา8ตัว เห่อๆไอ้โรงงานปั๊มหมา
  • WoWWoW เลียไม่ลืมหูลืมตาเลยนะเฮียหนุ่ยมีหมาตัวเดียวชื่อ sara ไม่มีลูกมานานแล้วหลายปีที่แล้วผสมกับจมูกดำ ramy lineจำได้ป่าวแล้วก็ไม่ได้ทำอีกเลยไปอ่านให้ดีๆก่อนแล้วค่อยออกความเห็น โง่ตกควายเลย55 :-))
  • สรุป จะรณรงค์เรื่องอะไรครับ บอกเป้าหมายมาเลยชัดๆ :/

จะปกป้องหมา จะด่าคนขาย หรือจะเชียร์หัวหน้า :p
  • พี่มาคอร กล้าตัดสินหมาแข่งกับเฮียหนุ่ยมั้ยถึงกล้าก็ไม่มีใครเชิญ ถึงเชิญก็ให้ไปยืนดูเฉยกิ๊วๆ :p
  • ผมรำคาญแทนพี่จิงๆ เอาหมามาว่ายน้ำดีกว่าพี่. เสียเวลากับหมาดีกว่า. มัวเสียเวลากับใครไม่รู้
  • หมากับแฟนในรูปรักใคร มากกว่ากันเย้!! =((
  • ยังมีผีปากห....อีกหรอคับ นึกว่ายกเลิกระบบนี้ไปซะละ
  • เออ ห....ที่ไหนมาเห่าในกระทู้ผมวะ ชิ่วๆ [-X
  • เดี๋ยวตามไปบ่ายแก่ๆครับท่าน ตอนนี้นั่งรอลูกเรียนเปียร์โนอยู่ อาศัยเน็ตฟรีของห้าง มือถือโดนตัด เลาขาลืมจ่ายตังให้ ขายหน้าจริงๆ อิอิ
  • pitdeer_fc ตั้งแต่กระทู้ที่แล้วและนะครับ ไม่รู้ว่าโตรึยังแต่ผมอะ 17 เองครับมันแปลกตรงผมมีความคิดที่ดีกว่าคุณเฉยเลย ดีแต่ไปว่าคนนู้นคนนี้ สงสัยคุณคงไม่ต้องเลี้ยงหลอกครับพิทบูล ควรที่จะไปซื้อกระจกหลายๆบานและซ่องดูตัวเองก่อน ก่อนจะว่าคนอื่นนะครับ ด้วยความเคารพครับพี่มาร์ค รบแม้งไปเถอะไปเนี่ย เสื่อมวงการพิทบูลเปล่า ขอบคุณครับ
  • เลี้ยงหมานานไปหรือเปล่าครับpitdeer_fcอย่าเอานิสัยบางอย่างหมามาไช้เลยครับ
  • หุ ๆ ที่เอาหมาแดงผสมกับหมาจมูกดำเพื่อการพัฒนาใช่ไหมครับ :-D
  • คนอื่นเปิดกระทู้ไม่เป็นไรผมเปิดสนับสนุน เฮียหนุ่ยเห็บหมัดรุมทึ้งกันใหญ่ ไอ้พวกสอพอ 55
  • ป่าว ไม่มีใครเค้าว่าไรคุณ หรอกครับ คุณ เดียร์ แต่เค้าเกลียดและขยะแขยง คุณ กันอ่ะครับ สังคมมันไม่ต้อนรับคุณไงครับ ยังไม่รู้ตัวอีกหรอ
  • เฮียหนุ่นเนี่ยเป็นใครผมไม่รู้จักหรอกครับ เป็นพ่อของ pitdeer_fc เหรอครับ เห็นยกหางกันจัง
  • สังคมขยะแขยงนี่สื่อถึงใครครับ เฮียหนุ่ยผมก็ยังลั๊นลาดีนิครับกระทู้งาน.....ยังเป็นกรรมการแต่ลูกพี่พวกคุณนี่สิ ถูกทิ้ง เย้!! 55 :-))
  • เฮียหนุ่ยเป็นชู้แม่มึงด้วยไง เรียกพ่อยังลูก

เล่น พ่อแม่ก่อนนะครับ แค่ลุมก็หน้าตัวเมียแล้วไอ้พวก กลาก
  • พอดีผมไม่มีแฟนนะครับ ควย ผมยังว่าง ถ้าอยากจะ อม ได้เสมอ เพื่อจะไม้ต้องพูดมาก
    รับร้องครับ pitdeer ใหญ่จนพูดไม่ได้เลยแหละ
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia.jpg 287K
  • ในที่สุดสังคมเว็ปนี้ก็เปิดเผยตัวตนที่แท้จริง พวกลากมากไปลุมทึ้งโดยไม่รู้ราวความเป็นไ่ป พาลเล่นด่าบุพการีผู้ให้กำเนิดขอให้พวกมึงจงเจริญ เย้!! :-q

อมตวยด้วย โอ้วๆใจบุญแท้ เอากันเข้าไปเย้!!
  • พ่อครับๆๆ อิอิ มีไรมะ รู้ตัวพ่อตัวเองยังละว่าคือใคร อิอิ
  • กรูไม่ใช่พวกใคร ไม่รู้จักใคร แต่กรูไม่ชอบมึง เข้าใจป่าว
  • =P~ :o011: =P~ :m08: มาโมกมะลูกละ เพือจะได้ไม้ต้องไปว่าคนอื่นเขา
    ไม่ได้เก่า ไม่ได้รวย ไม่มีงานทำ ขอตังแม่อยู่ แต่ไม่เคยทำไห้ใครเดือนร้อนเหมือน :-$
  • image
    ไฟล์แนบ
    ment.jpg 166K
  • ป้าเป็นผู้ใหญ่ในนี้ ด่ากันแบบนี้ป้าคิดว่าควรมั้ยครับเย้!! :-bd
  • image
    ไฟล์แนบ
    method.jpg 248K
  • ผมเป็น fc เฮียหนุ่ยผมออกมาปกป้่องเฮียเหมือนคนในนี้ปกป้องพี่มาคอล แล้วผมผิดเหรอถึงต้่องด่ากันขนาดนี้ ด่ายันพ่อแม่ ให้อมของลับนี่หรือเวปผู้เจริญ เย้!!
  • ยังยัง....ยังพูดอีกไม่สะใจใช่ไหม่เดียวจัดให้ :o002:
  • กลัวๆ กลัวแล้ว :-ss
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia10.jpg 289K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia11.jpg 290K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia12.jpg 251K
  • ลุยกันตามสบายเลยนะพี่น้อง แต่อย่าเอาพ่อแม่มาด่ากัน ผมขอร้องครับ คำหยาบถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงเถอะครับ สังคมเรากำลังจะดีขึ้น ถือเสียว่ามันคือบททดสอบใจพวกเรา
  • พี่มาคอร ยังไงเฮียหนุ่ยเค้าก็รักพี่เปิดใจกว้างหน่อย เย้!!image
    ไฟล์แนบ
    549438_2753334771745_975806894_n.jpg 20K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 154K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 100K
  • image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 99K
  • image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 151K
  • image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 115K
  • image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 124K
  • image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 95K
  • image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 108K
  • สาธุ. ประดิษฐ์. ยานนาวา สาทร เย้!! :p
  • ผมเข้าใจว่าพี่มาร์คเวปนี้เป็นเวปส่วนตัวของพี่มาร์คนะครับ ทุกคนที่เข้ามาคือแขกที่มาเยี่ยมเยือนมาหาความรู้
    ทุกคนควรที่จะมีมารยาทครับ ไม่ควรมาป่วนเลยนะ ง่ายๆเลยถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้ามา หลายคนหาผลประโยชน์จากที่แห่งนี้ผมว่าทุกคนเห็นคุณค่าของที่นี้ ผมตัดสินใจเลี้ยงพิทก็เพราะเวปนี้ถึงหมาผมไม่สวยขั้นเทพผมก็รัก ผมเป็นคนหนึ่งละที่ลงกระทู้ขายลูกหมา จะว่าหมาผมกรากก็ได้นะผมไม่ถือหรอก ถ้าไม่มาดีก็อย่าเข้ามาเลย
    สังคมนี้มันสงบแล้วครับ ถ้าไม่ชอบก็เดินผ่านไปเถอะครับ
  • เดินผ่านไป ลูกหมาก็เต็มเวปสิครับจะให้หมาเลี้ยงสอนมันหุงข้าวทอดไข่ด้วยสิ เย้ !!
  • pitdeer_fc เก่งจังนะครับ (ปากอะ) คุณรู้ตัวป่ะว่ากำลังทำ วงการพิทบูลเสื่อม ตอนแรกคิดว่าอายุเยอะกว่าผมนะ แต่ตอนนี้เริ่ม รู้แล้ว คงรู้จากความคิดของคุณนั้นแหละ fcใครไม่รู้นะครับ แต่ไป fc ไกลๆสังคมนี้เถอะ สังคมนี้คือสังคมคำมีความคิดคนมีสมอง คนแบบคุณคงต้องดูตัวเองก่อนและไปอยู่ในสังคมแบบของคุณ ขอบคุณครับ
  • ขออนุญาต สักนิด ผมว่าน่าจะมีทีมงาน เซนเซอร์ หรือ ลบอะไร ๆ ที่เป็น ขยะ ของ วงการ ออกจาก เวป ควรจะเหลืออะไรที่ดีๆ มาลง ให้เด็กๆ อ่าน กันได้บ้าง ลูกๆ เห็นผม รักหมา ก็เข้ามาอ่าน โพสต์ มาดู ในเวปนี้ คราวนี้ ผม ต้องห้ามลูก บ้าง แล้ว เหลือ อะไรๆ ดี ไว้ ให้เยาวชน ที่ เราสอนให้เขารักสัตว์ ได้ดูได้อ่าน ถ้า จะทะเลาะกันผมว่าหาเบอร์ โทร กันได้ไม่ยาก หร่อก โทร คุยกันเลย ครับ นัดเจอกัน เลย มั้ย อย่าเก่งแต่ ด่า กัน ในเวป เลย ก่อนที่สังคมพิทบูลมันจะแย่ไปมากกว่านี้ ขอร้องเถอะ ครับ พี่ๆ เก่งกันทุกคน เวลานั้นมาถึง อมกันได้ ไม่เกิน 7 เหรียญหรอกครับ ช่วยกันเถอะ เพื่อ........... ^:)^ :036: :m15: