ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเห็นด้วยโปรดยกมือขึ้น
  • เห็นข้อความบางอันรู้สึก ขัดตา ยังไงไม่รู้ อย่างน้อย ควรให้เกียรติ์ เจ้าของสถานที่ด้วยครับ เว็บนี้เป็นแหล่งความรู้ สำหรับคนเลี้ยงพิตบูล ทั้งคนที่จะเริ่มเลี้ยง รวมไปถึงมือใหม่ รวมไปถึงการแลกเปลี่ยนความรู้และมิตรภาพ เพื่อมิให้เกิดความแตกแยกของสังคม รบกวนพี่มาร์ค ในฐานะเว็บมาสเตอร์ของพิตบูลโซน ลบยูสเซอร์ ที่ทำการก่อกวน ยุยงให้แตกแยกออกจากเว็บแห่งนี้ด้วยครับ ถ้าเพื่อน ๆสมาชิกท่านใดเห็นด้วยกับผมช่วยโปรดออกเสียง หรือโหวตออกมาด้วยครับ
  • สนับสนุนอย่างยิ่งครับ...
  • อาจารย์ อย่าไปเต้นตามเขาครับ อะไรที่มันรบกวนสายตาก็เปิดผ่านไปก่อน อย่าไปอ่านมัน
    ผมก็อยากจะดูว่าเขาจะมากันในรูปแบบไหน เจตนาต้องการอะไร หากมาก่อกวนชัดเจนผมลบแน่ครับ :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    พุทธทาส(1).jpg 298K
  • ได้ครับพี่มาร์ค ขอบคุณป้าพรสำหรับข้อคิดดี ๆ ขอบคุณ Gill ด้วยครับ
  • เห็นคำสอนป้าพรดีครับ เฮียหนุ่ยผมมีดีบ้างเลวบ้างส่วนดีเฮียหนุ่ยมากกว่าครับรักเฮียหนุ่ย เย้!! :-bd
  • เหอ ๆ เวปนี้ก็งี้หล่ะ แต่ก่อนมีผี ยิ่งกว่านี้อีก ปล่อย ๆ มันไปเหอะครับ
  • โปรดใช้ให้เป็นประโยชน์สูงสุดครับ อันไหนดีก็เอาเป็นแบบได้ อันไหนไม่ดีก็อย่าไปสนใจเลยครับ เอาเยี่ยง กา เเต่ไม่เอาอย่าง กา
  • ตกลง คุณ pitdeer เค้าชื่อหนุ่ม หรือ หนุ่ย ครับ คุณ pitdeer_fc
  • เห็นด้วยกะ weaponseaboy อย่าวแรงที่รัก :o027: :o027: :o027:
  • ผมนับถือผู้ใหญ่อย่างพี่มาร์คครับ.......อย่างงี้ นี้สิตัวอย่างที่ดี
    เด็กๆดูไว้นะ =D>
  • คนไม่ผีดยังไงก็ไม่ผีด
  • image
    ไฟล์แนบ
    mafia15.jpg 221K
  • image
    ไฟล์แนบ
    RD.jpg 273K
  • การศึกษาที่สูงส่ง ประสปการณ์ ที่มากล้น ระยะทางที่ผ่านมา
    ไม่ไช่หรอกที่จะทำให้คนทุกๆคน สูงขึ้นได้ ตามสิ่งนั้นไม่
    การที่คนเราต้องการที่จะสูงขึ้น ก็ไม่จำเป็นที่จะต้องดึงให้คนอื่นต่ำลง
    การที่คนเราเลี้ยงสุนัข ก็ไม่จำเป็นที่จะต้องทำตัวแบบสุนัขไม่
  • เยี่ยม