ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวแทนเอฟวันถนนเสรีไทย
  • ขอฝากตัวแทนรายใหม่ล่าสุดหน่อยนะครับ
    ชื่อร้านสวนเป็นหนึ่ง อยู่ริมถนนเสรีไทยครับ

หมายเลขโทรศัพท์ 02 906 0069
    ขอบคุณครับ
  • มีตัวโปรตีนสูงขายไหมฮะ
  • ตัวโปรตีนสูง เอกซ์ตรีมบูลลี่ ทางร้านก็สั่งเข้ามาทุกวัน แต่ปัญหาคือถุงมันไม่เสร็จเสียที
    ปวดหัวมากครับตอนนี้ มันเป็นถุงรุ่นใหม่ สามชั้น ด้วนในเป็นกราเวียร์ เคลือบทำด้วยกระดาษ และเคลือบฟิมล์ใสอีกชั้น
    ไม่นึกว่ากรรมวิธรการผลิตมันจะยุ่งยากขนาดนี้ ต้องทอถุงชั้นในสุดขึ้นมาก่อน แล้เอาส่วนที่เป็นกระดาษไปพิมพ์
    เสร็จแล้วต้องนำมาประกบติดกัน แล้วเคลือบทับอีกชั้น มันเลยช้าโคตรๆ ผมเซ็งมากเลยตอนนี้

ข้อดีถุงรุ่นนี้ ทนทาน สวยงาม ไม่แตกง่าย เหมาะสำหรับการส่งตรงแบบเอฟวันครับ

ผมเห็นถุงเอฟวันมันไม่สวยเลยอยากทำถุงแบบใหม่สวยๆ ให้สมกับราคาและคุณภาพหน่อย
    ถุงเอฟวัน ข้อดี ทนทาน โยนไม่แตก แต่การพิมพ์ไม่สวยงาม แต่ไม่นึกว่ามันจะยุ่งยากมากขนาดนี้

ขออภัยจริงๆครับ
  • รอของลงที่ฟิชวันคลอง 2 นะครับ จะได้ไปอุดหนุนครับ
  • ใช่รา้นที่อยู่ใกล้ๆทางเข้าสวนสยามมั้ยครับ
  • โปรตีนสูงราคาเท่าไหร่ค๊ะ...ทำไมไม่มีขายที่ตัวเมืองปราจีนบ้างเลย....
  • รอคอย42%อย่างมีความหวัง

ปล.F1หมดยังไม่สั่งเลยคับตอนนี้กินเพดดีกรีไปพลางๆก่อน
  • อย่ารอเลยครับ ถึงอย่างไร ช่วงแรกก็แนะนำให้ผสมก่อน
    เนื่องจากโปรตีนสูงมาก ไขมันก็สูง กินแบบหักดิบ หมาอาจจะถ่ายเหลว ถ้าไม่ฟิตพอ
  • อยู่เสรีไทยเท่าไร อะพี