ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชาวพระรามสาม ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของน้องต๋ง

ถึงจะไม่รู้จักกัน แต่เรารักและชอบในสิ่งเดียวกัน
  • เสียใจกับครอบครัวคุณ ต๋ง ด้วยครับ
  • :039: ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ..... :039:
  • ***หลับให้สบายนะครับน้องต๋ง***
  • หลับให้สบายนะครับ
  • ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
  • มาช้า.................

เสียใจด้วยกับครอบครัวพี่ต๋ง ครับ

อย่าให้เกิดเรื่องแบบนี้กับคนที่เรารู้จักใกล้ชิด หรือ ทราบข่าวกันได้อีกเลย สาธุ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับขอให้ไปอยู่ทีสุขสบายน่ะครับเสียใจกับครอบครัวของคุณต๋งด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ