ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความกรุณาจากพี่ๆๆหน่อยครับ
  • คือว่าผมจะเดินทางจาหกหัวหินไปเอาน้องหมาที่สนามบินดอนเมืองอ่ะครับ...ขอสอบถามเส้นทางหน่อยครับผมจะไปยังไงดีครับ
  • วิ่งขึ้นทางด่วนมาลงดอนเมืองเลยครับ ง่ายดี
  • แผนที่เลยครับ Google
    ไปไม่เป็นจริงๆแท๊กซี่ครับ
    ไปไม่เป็นจริงๆอีกจ้างรถรับส่งครับ
    ราคาน่าจะพอๆกับวิ่งเติมน้ำมันมาเองอาจจะแพงกว่านิดหน่อย :o010:
  • ไปไม่ยากคับ ถ้าขึ้นทางด่วนก็ได้คับ แต่ถ้าไม่ขึ้น ก็วิ่งมา พระราม2 หาทางเข้าบรมราชชนี วิ่งไปทางพระราม7 แล้วตรงอย่างเดียว วิ่งไปเรื่องเจอวิภาวดี ก็จะเห็นป้ายดอนเมืองคับ
  • ผมเป็นคนต่างจังหวัด เกิดที่ขอนแก่น เวลาจะเข้ามา กทม แต่ละทีมันเป็นอะไรที่เรื่องใหญ่ ถ้าจะเข้า กทม แต่ละทีผมต้องจ้างรถแท็กซี่ครับ เพราะผมไม่รู้เส้นทางเลย กลัวหลงมากๆ ปล.ผมเป็นเด็กบ้านนอก อิอิ
  • แมนก็ให้วาเลนพาไปดิ
  • วาเลนท์เด็กบ้านเดียวกับพี่มาร์คไง ฮ่าๆๆๆ
  • บ้านนอกเหมือนกัน ฮา ...
  • ขอบคุณมากๆๆนะครับพี่ๆๆทุกคนที่ช่วยผม