ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมมาขอโทษพี่มาร์คครับ
  • สิ่งที่เคยล่วงเกินพี่ไป โดยเจตนาหรือไม่ได้เจตนา ผมต้องขอโทษพี่ด้วยครับผม
  • เยี่ยมมากน้องชาย ผมชอบคนจริงอย่างคุณ และยินดีให้อภัยครับ

ผิดมาก ผิดน้อย หรืออาจจะไม่ผิด แต่ก็กล้าที่จะออกมาแสดงสปิริต โดยไม่มีการลังเล :063:
  • นี่คือตัวอย่าง ของคนจริง ที่น่าชื่นชม ออกมาขอโทษโดยไม่มีเงื่อนไข ไม่มีการต่อรอง
    แค่เพียงเสียวหนึ่งของความคิดที่เขารู้สึกว่าตนเอง(อาจจะ)ได้มีการล่วงเกิน ก็ออกมาขอโทษโดยไม่ลังเล
    ผมชอบคนแบบนี้ครับ

มันต่างจากคนที่ผมเพิ่งด่าไปเมื่อตอนเช้า อ้างนั่นอ้างนี่ เพียงเพื่อจะพูดให้ตนเองดูดีเท่านั้น เขาจึงไร้ค่ามากๆในความรู้สึกผมครับ :064:
  • ขอบคุณมากครับพี่ :015:
  • คนที่เพิ่งด่าไปเมื่อตอนเช้า ใช่ไอ้หนึ่งนิวฆวย ที่เปลี่ยนล็อคอินมาด่าชื่อ Jub Jub ใช่ไหมครับมาร์ค
  • ไม่ใช่ครับ :-D

เป็นอีกคน อ่านดูดีๆ ก็จะเข้าใจ อิอิ
  • แต่ละท่านก็มาด้วยวิธีการที่แตกต่างกัน ตามความสะดวกใจ
    แต่ขอให้ทุกท่านสบายใจ คนที่ผมรับคำขออภัยแล้ว
    ก็แสดงว่ามันคือ คำพูดที่ออกมาจากใจผมจริงๆครับ
  • เป็นไปได้ ช่วยบอกชื่อ ให้รุ้จักได้ไหมครับ :063: ผิดแล้วยอมรับ คุณคือลูกผู้ชาย :063:
  • ตาโอ๊ค คิดถึงไม่ได้โทรไปคุยเลย555 แอบมาดู
  • รอดไป โอ๊ค เอ๊ย

จำป้าพร ได้ป่าว อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    ม็อบ.jpg 49K
  • หวัดดีครับ GUiNNESS ไม่ได้คุยกันนานมาก ^ ^

หวัดดีครับป้าพร จำได้ครับป้า ปล.เจ้าเพชร เผลอแปปๆ โตเป็นหนุ่มแล้ว
  • นี่ก็เยี่ยมมากกกกคุณโอ๊ค >:D<
  • ตาโอ๊ค รับแอดเฟส บุ๊ค หน่อย สงสัยว่างๆเราต้องไปจัดบ้าน น้าใหม่ กันหน่อย
  • อีกไม่นานจะมีข่าวดีจากคุณโอ๊ค ก็ขอร่วมอนุโมทนาด้วยนะน้องชาย :035:
  • พี่มาร์ค ขอบคุณครับผม ^ ^

guinness แปปนะ ไม่ได้เปิดเลยวันนี้

---------------------------------

• guinness_wc@hotmail.com นี่เมล์ปอ นะ
  • image

สาธุ
    ด้วยอำนาจบุญ ที่หลวงปู่จาม ได้เมตตา เคาะหัวให้ลูก
    ขณะ นั้น ลูกตั้งจิตอธิษฐาน ขอให้ลูกกระทำการสิ่งใด
    ขอให้ตั้งมั่นอยู่บนความดีงาม
    วันนี้ ลูก ต้อง ไปเป็น พยานศาล เพื่อพิสูจน์ ความบริสุทธิ์
    ให้ เพื่อนของลูก ขออำนาจบุญที่หลวงปู่ ได้เมตตา แผ่บารมี มาให้ลูก
    จงดลบันดาลให้ คนที่ ดูหมิ่น เหยียดหยาม เพื่อน ของลูก
    จงอย่าได้ ดื้อรั้น ให้ เป็น เวร เป็น กรรม แก่ลูกเลย เจ้าค่ะ
    ไฟล์แนบ
    201_1806 (Medium).JPG 88K
  • อีกไม่นานคิดว่าสิ่งดีๆ จะเกิดขึ้นครับ เท่าที่รู้จักกับทุกๆ ท่านในวงการแต่ละท่านมีดีไปคนละอย่าง คุณมาร์คเองก็เป็นคนใจกว้างอยู่แล้ว หันหน้าพูดคุยกันดีกว่าครับ เป็นกำลังใจให้กับทุกๆ ท่าน อาณาจักรฯ เองกำลังเตรียมงานเชื่อมสัมพันธไมตรีให้กับเพื่อนพ้องน้องพี่ในวงการ เหลือเพียงเรื่องสถานที่ เรียบร้องเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบในบอร์ดนี้นะครับ