ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

502&Red Bullma ฝากพี่กอล์ฟครับ
  • เกิด 25/11/54 รอได้อายุจะหัดลากแบบ 502 บ้าง...
  • สุดยอดเลยครับ. ผมก็ได้ทายาท 505 มาเหมือนกัน. แต่เป็น502+เดฟ. ตอนี้จี๊ดๆเลยครับ6เดือนก่าๆแล้ว
  • พิมเลขผิด. ทายาท502 โทษทีนะครับ555+
  • ขอบคุณคับ...ว่างๆลงรูปให้ชมบ้างนะคับ:)>-
  • ผมซื้อ M1 มาครับ ^^เป็นลูกของ502 ตอนนี้ 5 เดือนแล้ว กำลังจะโตเลย แต่กินยาก images by free.in.th
  • นี่ไงครับออกมาครองเมืองอย่างที่ผมว่าไว้ไม่มีผิดเดี๋ยวต้องมีออกมาอาละวาดอีกแน่ๆ สวยมากครับตัวนี้มีรูปมุมอื่นๆอีกบ้างมั้ยครับ
  • :063: แจ่มครับ
  • พี่เอว่างๆจะแวะไปชมหมาหน่อยนะคับ / M1 สวยมากคับของผมน้องเลยสุด..อิอิ
  • คุณ Buda ซื้อ F3ใช่ไหมเอย
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1789 PUMA(UFC).jpg 130K
  • http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=YSqfK_4Jb_U ดีใจมากๆครับที่ได้เห็นผมงานชุดนี้ และไม่ผิดหวังจริงๆที่ได้ไปอยู่กับนก ดูจากคลิปแล้ว ถ้าฝึกอย่างต่อเนื่องโตเต็มที่จี๊ดไม่แพ้แม่แน่นอนครับ เท่าที่ผมดูโดยรวมหมาก็กระดือรือล้นดีครับ แต่ดูจากความยืดหยุ่นของสปริงโพลแล้วผมว่า มันแข็งไปครับ ทำให้หมาไม่รู้สึกท้าทายเท่าที่ควรในเวลาเล่นครับ ว่างๆขอชมภาพนิ่งหน้าตรงและด้านข้างหน่อยนะครับนก เอาคลิปแม่หมาตอนอายุใกล้เคียงกันมาฝากครับผม มันอยู่ในสายเลือดจริงๆ คนเลี้ยงก็ :063: มากครับนก
  • เอาคลิปพ่อ 502 กับแม่ บลูม่าฝึกลากมาฝากครับผม :-D
  • คลิปแม่หมาตอนอายุพอๆกันช่วง 5-6 เดือนครับ
  • เทรนเนอร์พิทบลู ตัวจริง สุดยอดครับ อยาดชมลูก RED JR vs ROBINHOOD ไวๆๆๆจัง :063: :063: :063: =D> =D> =D>
  • เทรเนอร์ ไม่ฟิตจริงทำไม่ได้นะเนี่ย ^ ^
  • imageอะครับ ทายาท 502 & เดป
    น้องตอง5 มารายงานตัวแล้วววว..
    ไฟล์แนบ
    555S.JPG 18K
  • หวัดดีครับผมเจ้า 555 ดูโดยรวมก็ใช้ได้ครับกระดูกไม่เบาเลย ขอชมภาพถ่ายตอนยืนหน้าตรงกับด้านข้างหน่อยครับผม อยากชมพัฒนาการอยู่เหมือนกันภาพมันดูมัวๆไม่ค่อยชัดเลยครับผม :-D แต่เรื่องความจี๊ดเจ้านี่มันมาตั้งแต่เด็กๆแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC18906.JPG 216K
  • เอาหลาน 502 มาฝากครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4145[1].JPG 192K
  • ดีคับทุกๆคน...pumaPITBUULLZONE ใช่คับ F3 / สปริงผมยังไม่ได้ใส่คับพี่กอล์ฟกำลังหัดมันเล่นคับเลยลองก่อน รูปจะถ่ายให้ดูคับพี่ / mila ,athisorn ,Mofy มาออกกำลังกายกับหมาที่เรารักกันคับ.. :063:

• ยอมรับเลยครับ คุณกอล์ฟ ด็อกแมนตัวจริง :063:
  • 555ได้ครับคุณ buda ผมกะตองห้า เราออกกำลังกายกันทุกวันครับ มีของพิเศษต้อง ทำไรพิเศษๆครับ 555(ถ้าไม่วิ่งเราไม่นอน อะ)
  • ตอง5 สวยดี ;-) // ผมยังไม่เคยลองให้มันลากบางล้อรถเลยครับ ช่วยแนะนำหน่อยว่าต้องทำไงเป็นอันดับแรก :-|
  • ก็ไม่ยาก ครับ แรก ก็หายางเส้นพอเหมาะ แล้วใช้สายจูง ผูกไว้ ลอดใต้ท้องมาไว้ระหว่างขาหลัง แล้วเราลองเรียกมันดูครับ ถ้ามันไม่ตื่นกะสิ่งของที่อยู่ข้างหลังมัน. มันจะเดินหน้าตั้งมาหาเราเลยครับ แต่ถ้าตื่นกับยางที่ด้านหลังให้ลองเอาไรล่อดู(ใช้ล่อแรกๆ)ครับ ลองดู อาจเป็นของที่มันชอบกัดอะ ลองดูนะครับ. สู้ๆๆ
  • วันที่ผมไปรับ Calypso ได้เจอ ตอง5 สวยกีคับโครงสร้างดีคับ ใจผมก็อยากได้ตอง5เหมือนกัน แต่ตกลงปรงใจกับ เจ้า Calypso อิอิ โตมาสวยมากคับเจ้า ตอง5 :067:
  • imageimage
    ฝากให้พี่ก๊อป และเพื่อนพี่ๆติชม ครับ อัพเดทล่าสุด มะวานหลังจากพาวิ่งด้วย จักรยาน อิอิ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    thog5.JPG 51K
    thog5@.JPG 59K
  • งามมากคับ... :)>-
  • ช่วงนี้ พวกเด็กๆ เวลากินข้าว ลีลาเยอะครับ กินน้อย แต่พอ นม หละซัดเรียบ มีไรแนะนำไหมครับ
  • หน้าตาบอกยี่ห้อเลยครับผมลูก 502 ของจริงเพิ่ง 6 เดือนกว่าๆเองถ้าโตเต็มที่ผมว่าน่าจะเป็นตัวเมีนที่ใหญ่ตัวหนึ่งเลยครับ เลี้ยงได้ดีครับ :063: