ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

32 วันหมาแดงหาดพลา พร้อมสู่ท่านแล้ว
  • http://www.pitbullzone.com/community/discussion/28763/just-look-only-the-red-doggggggg-7-day#Item_14

อ้างอิงจากกระทู้ด้านบน สนใจคิดต่อ ติ้ง_พลา 0814296767
    โทษทีลงแค่ 2 ตัว เพราะ ที่เหลือ โดนจับจองหมดแล้ว
    เริ่มต้นที่
    M1ที่ 7500 สีเหมือนพ่อแต่สวยกว่าพ่อเยอะ จัดไปimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M 1.3_resize.JPG 282K
    M 1.2_resize.JPG 285K
    M 1.1_resize.JPG 267K
  • M2 ที่ 6500 ตัวนี้กระบอกปากเหมือนพ่อแต่ โครงสร้างสวยกว่า ขี้เล่นสุดๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M 2.3_resize.JPG 286K
    M 2.2_resize.JPG 282K
    M 2.1_resize.JPG 292K
  • ราคานี้หายากกับลูกหมาขนาดนี้ มั่นใจชุดนี้สวยแน่ๆๆ มันจะกลายเป็น Red Bully แน่ๆๆ555555555 ขี้โม้หน่อย ลูกหมาอยู่หาดพลา บ้านฉางระยอง มาดูหมาพักผ่อนริมหาดพลาได้ด้วยสุขแท้เหล๋า
  • M1 สวย ครับ พี่ติ้ง
  • M.1 หัวสวยมาก คับ :065:
  • เกือบลืม55555ป๋ามาร์ค ขอบคุณมากมายกับพื้นที่แห่งนี้ครับ

มาไวมากกับน้องแมมมอดขอบคุณมาก และขอบคุณพี่หมู แห่ง SP จ้า ขอบคุณหลายๆๆ
  • โคตรสวยครับM1 M2ก็ไม่แพ้กันเลย หมาแดง สวยขั้นเทพ :o027:
  • อยากเห็นพ่อ แม่ครับ
  • อยู่แถวไหนครับอยากน่ารักมากครับM1
  • สวยจริงๆอ่ะ :021:
  • ลืมบอก ลูกหมาอยู่หาดพลา บ้านฉาง ระยอง ครับ
  • ลูกหมาสวยมากครับโดยเฉพาะ M1 ใครได้ไปมีโอกาสเอามาลงให้ดูบ้างนะครับ
    M2 แนวแฟนซีสวยไม่แพ้กัน
  • M1 วันวิ่งชนกำแพงบ่อยหรอครับทำไมมันหักขนาดนั้นนนน อิอิ :-D
  • M1 โดนจองเรียบร้อย ขอบคุณพี่ที่อยู่ปทุมครับ
  • สุดยอดเลย ท่านติ้ง อยู่ใกล้ๆๆแต่ไม่มีเวลาไปชมตัวจริงเลย
  • ขอบคุณมากๆๆที่เข้ามาติชม
    omereturn 8:04AM Permalink M1 วันวิ่งชนกำแพงบ่อยหรอครับทำไมมันหักขนาดนั้นนนน อิอิ :D
    ตัวผู้กับตัวเมียที่จับจองไปก็หักแบบนี้เลย
  • ถ้าm1 หลุดจองผมจองต่อนะครับ...อิอิ 086-3665918 มร
  • เราได้ปรึกษากันในการทำแพลนบรีดครั้งนี้แล้วก็ได้ผลลัพท์ออกมาเป็นที่น่าพอใจ(ขอยืมหน่อยนะเห็นใครๆก็พูดอย่างนี้ตลอด) แต่ชุดนี้สวยจริงๆครับผมกลับบ้านผมแวะไปดูทุกวันราคาไม่แพงเลยใครได้ไปคุ้มครับ
  • I like m1 please contact me Suy.vybol@hotmail.com I want to buy
  • Thank for interesting now M1 aleady sold but M2 remaining
  • ขอบคุณทุกทานที่ติดตามชม ชุดนี้ขายหมดแล้วจ้า โปรแกรมต่อไป 3X romeo & 2X G2 แล้วเจอกัน
    Sold all and thank you for interest and comment. The next breeding 3X romeo & 2X G2
  • จะรอครับ ให้ผมจองคนแรกเลยได้ป่าวครับ :-D