ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลของการตัดหูครับ นำมาให้ชม
  • ก่อนตัด น่ารักน่าชังไร้เดียงสาimage
    ไฟล์แนบ
    001.JPG 31K
  • หลังตัด เป็นอย่างไรบ้างครับ โหดไหมครับ image
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู โบโบ้.jpg 30K
  • เอามาให้ชม ว่าใครชอบแบบตัดหูหรือไม่ตัด ความแตกต่างชัดเจนพอควรครับ ก่อนตัด จะดูซื่อๆ หลังตัดหน้าจะเปลี่ยนไปพอควรครับ อยู่ที่คนชอบครับ ^ ^ ดูภาพเผื่อใครจะได้เป็นแนวทางว่าจะตัดหูหรือไม่ครับ
  • ครั้งที่แล้วร้องเพลงสงสัยลืมติดลำโพง

มาเที่ยวนี้ จัดเต็มเครื่องเสียงชุดใหญ่เลย ฮ่า ฮ่า :m86:
  • หลังตัดหน้าโหดดีอะคุณนีโอยูนิเวอร์ส (ชื่อเหมือนเพลงลาร์คเลย)
  • อิ อิ งานนี้โดนชุดเสียงเครื่องใหญ่เต็มคอเลยครับ กลายเป็นหมาอวกาศ

^ ^ ดีใจจังมีคนรู้จัก ลาค เหมือนกัน neouniverse กับ finale (ฟินาเล่) ออกมาพร้อมกันครับชุดนี้ ^ ^ คิดว่า j rock จะไม่มีคนรู้จักซะแล้วสมัยนี้
  • สิบกว่าปีแล้วที่รู้จักลาร์ค ตั้งแต่ม.4 เห็นจะได้ ตอนนี้ก็ยังฟังก่อนนอนทุกคืน อิอิ