ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บรรยากาศแห่งมิตรภาพ @ D-1 Training
  • เป็นอีกหนึ่งวันแห่งความทรงจำแห่งมิตรภาพ ที่มีทั้งความสนุก ความสุข เสียงหัวเราะ และรอยยิ้ม

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_02.JPG 138K
    D-1 Training_01.JPG 171K
    D-1 Training_04.JPG 149K
  • YoungTurk จองโต๊ะหลัง
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_08.JPG 152K
    D-1 Training_07.JPG 155K
    D-1 Training_06.JPG 146K
  • บรรยากาศเก่าๆกำลังจะกลับมา
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_12.JPG 106K
    D-1 Training_16.JPG 162K
    D-1 Training_20.JPG 166K
  • ผมยังนึกถึงบรรยากาศตอนไปดีวันครั้งแรก ตอนที่อัดรายการคลับเซเว่น
    บรรยากาศแบบนี้กลับมาอีกครั้ง หลังจากที่มันอึมครึมมาหลายเดือนแล้ว
  • :006: ดีใจด้วยครับ ผม อยากเห็นภาพแบบนี้มากที่สุด
  • พี่บิว พี่ชายผมหล่อมากครับ แต่ใจพี่โคตรหล่อกว่าอีก :063:
  • ยินดีด้วยครับ
  • ไม่ชวน......+
  • กัปตันพูดแบบนี้ได้อย่างไร พิตบูลคาเฟ่ เขาเปิดทุกเสาร์อยู่แล้ว อิอิ

เพียงแต่วันนี้เกิดการรวมตัวของ ซูเปอร์สตาร์โดยไม่มีการนัดหมาย ฮ่าๆๆๆ
  • ผมเชื่อว่าความยิ่งใหญ่ของวงการและความันส์ มันจะกลับมาอีกครั้ง ..............
  • วงการพิทบูลเหมือวงการบันเทิงดาราบ้านเราเลยนะฮ่ะ :-j :063: :006: