ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมขอถามนิดนึงครับ หมาผมกินเอฟวันมาตั้งแต่เด็กๆจนตอนนี้เกือบ 6 เดือนแล้ว ดูยังไงก็ยังไม่เหมือนพิทบูลเลยครับ หนักใจมากๆ ใครพอให้คำตอบได้มั่งครับ
    ปล.ตอนซื้อมาคนขายบอกว่าเป็นพันธุ์ไซบีเรียนนะครับ
  • - -" คงเป็นไซบีเรียนเหมือนคนขายเค้าบอกครับ :017: หวังว่าเป็นกระทู้รีแลคนะครับ ^ ^
  • ครับ เห็นช่วงนี้เครียดๆกัน :-D
  • คิ้วชนกัน แล้วตบด้วยการฉีกยิ้ม ฮา! 555+
    :-D
  • ต้องตัดขนให้สั่นๆเลยครับ เอาเบอร1 เดียวเหมือนเลยครับ :031:
  • แม่นแล่ว
  • กรี๊ดดดดดดดเลยคร๊าฟ5555
  • ไซบีเรียน ที่บ้านก็กิน F1 ม่วงอ่ะครับ โตแล้วไม่ยอมกินอันอื่นเลย T T
    กินมาเป็นปีๆแล้วยังไม่เป็นพิทบูลเลยครับ ^^
  • ที่ได้มาจากคุณ faiz เป็นเรดโน้สอ่ะครับ น้องพลอยๆ
  • กินต่อไปครับ เชื่อว่ารุ่นลูกมันต้องเหมือนแน่ๆ ฮา......
  • image
    ไฟล์แนบ
    อีบ้า.gif 37K
  • เฮ่อออออ สงสัยเมื่อ 6 เดือนที่แล้วที่ไปซื้อลูกกหมามา **โดนต้มเข้าเต็ม ๆ** ฮ่า ๆ ๆ
  • 555555เข้าใจย๊ากยาก
  • ตอนไปซื่อบอกคนขายอยากได้หมาลากอ่ะครับ เขาเลยเอาหมาลาก(เลื่อน)มาให้ 555
  • ถ้าระบุลึกอีกนิดอยากได้หมาลากสีแดง เค้าคงเอาไซบีเรียสีคอปเปอร์ให้แน่ๆเลยครับ อิ อิ