ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โดนมาแล้ว Canon G1X
  • ได้มาแว๊ววว อาวุธใหม่คู่กาย เตรียมสะพายกล้องท่องโลก ฮิ้วๆๆๆ

image
    image

จัดมาครบเซ็ท ตัวเบาเลยตู
    ไฟล์แนบ
    IMG_0031A.jpg 90K
    q1.jpg 40K
  • image

ปรับโหมด ออโต้ แล้วกด ออกมา เย้ยยยย เทพว่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0026rs.jpg 98K
  • image

ลองอีกทีเพื่อให้แน่ใจ จ๊ากกกก โดนจริง กรูว่างานนี้มีคนเสียตัง
    ไฟล์แนบ
    JJARS.jpg 109K
  • วันนี้กดใส่ออฟฟิตเล่นๆ

image

ออกมาเป็นแบบนี้เลย ตี๋ ย ว่าไง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0049rs.jpg 160K
  • โอโห...ภาพดูดีมากคับ เอ...เป็นเพราะกล้องกับคนถ่ายภาพหรือนางแบบ
    :">
  • แอบเห็นเฮ้าซิ่งด้วย งานนี้มีถ่ายใต้น้ำด้วยแน่ๆเลยนะครับพี่ ^_^
  • โอ้..โห ขนาดนี้เลยหรอ ป๋า ไฟล์ยังกะDSLRอะ ฝีมือป๋าขนาดนี้เลยหรอนี่ เดี๋ยวผมเทร็นให้อีกหน่อย รับงานได้เลย ป๋า 5555
    คอมเม้นท์เลยนะ รูปที่สอง ตาของเจเจคมกริ๊บเลย เทียบกะไฟล์รูปของผมรูปนี้ ของผมG12 กระเด็นเลย สงสัยหมดยุค 5555

ไม่ได้การละ พรุ่งนี้ต้องไปสอยเข้าบ้านสักตัว
    ว่าแต่ป๋า ขอดูเฮ้าส์ซิ่งหน่อยจิ จะไปเทียบกับชุดไฟใต้น้ำของผม

ม่ายหวายๆๆ ป๋าพาเสียตังค์อีกละ 5555 image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3298.jpg 64K
  • โดนแรงยุ เดินตัวเบาออกจากร้านมาเลย
  • ตี๋ ย คืนนี้ดูให้ ยังไม่ได้แกะออกจากกล่องเลย
  • จัดเต็มเลยป๋า
  • พี่ไม่ชอบอุปกรณ์เสริม ขี้เกียจแบก แค่นี้ก็หรูแล้วท่าน
  • image

แถม
    ไฟล์แนบ
    ChampooRS.jpg 106K
  • ผมเชื่อว่า ช่วงนี้ ป๋ามาร์ค จะไปไหน ก็ต้องมีกล้องไปด้วย และยังเชื่อว่า ถ่ายทุกอย่าง ถ่ายกระจายแน่ๆๆ ........................ :-D
  • ไม่แน่นะท่าน นิสัยขี้ลืม บวกขี้เกียจ ยังแก้ไม่หาย อาจจะเห่อไม่กี่วันก็ได้ ฮ่าๆๆ
  • ช่วยๆมาลืมใกล้ๆมือผมหน่อยดิป๋า ติดเฮ้าส์ซิ่งมาลืมด้วยนะ555
    จะได้โทรไปยกเลิกร้านกล้องที่ผมสั่งไว้ กร๊ากๆๆๆๆๆ

ป๋า เอาเฮ้าซิ่งไปติดสติ๊กเกอร์ดำ ให้ดูคมเข้มแบบนี้ก็เก๋นะ

image
    ไฟล์แนบ
    rec-g1xf1.jpg 77K
  • จัดแล้ว ชิมิ ได้ของวันไหน
  • ทู - มอร์ - โฮ่ ครับป๋า
    ผมเป็นเหยื่อรายแรก ติดกับดักป๋าไปละ เหลือจอห์นนี่ อีกหน่อ 5555
  • ท่าทางไม่รอด
  • แล้ว เค้าจะทนไหวเหรอว่ะเนี่ยซื้อ g12 มาออกทริปครั้งเดียว ขายเลยละกัน 55 :-))
  • เท่าไหร่ ว่ามา ปิ๊กมี่

(ห้ามแพงนะเฟ้ย จ่ายสด งดเชื่อ เบื่อทวง 555)
  • ล้อเล่นป้า ซื้อใหม่ไม่ไหวเอาตังค์ซื้อยาทาแผลก่อน ยับเยินไปทั้งตัว b-(
  • จัดเลยเฮียป้าพรไม่รีบ5555555
  • พกพาสะดวกหน้าสนใจมาก Canon G1X
  • เฮียขายๆไปเลย ดูเสะ HOUSING งดงามมากเลย 555

จะได้มาเข้าสังกัดมาเฟีย G1X ผู้ปลุกกระแสให้น้องๆเสียตังค์ซื้อกล้องใหม่กันทั้งทีม
    ไม่เชื่อเดี๋ยวดู จอนนี่ ต่อด้วยเฮียใหญ่ ต่อด้วยเดอะธี จบที่จั๊กกี้ (ไอ่ตัวหลังนี่แสบหน่อย ยุตรูจังเลย ) 555

image
    ไฟล์แนบ
    housing-wp-dc44.jpg 29K
  • สวัสดีครับป๋ามาร์ค / P' Yut / เฮียเหลียง
    บรรยากาศเดิม ๆ กลับมาแล้ว ดีใจจัง
    มาอัพเดทความสุขกันบ่อย ๆ นะคับ
  • หวัดดีครับคุณ tanawat ไอ้พวกน้องเลวพวกนี้มันต้องโดนบ้าง คราวหน้าจะได้ไม่หูเบาอีก 555
  • ภาพออกมาสวยจริงๆ เกิดกิเลสขึ้นมาทันใด
  • สวัสดีครับ คุณ TANAWAT ฮะ...แหม ไม่ได้คุยกันเซี้ยยยตั้งนาน
    ยังไงจะเข้ามาทักทายบ่อยๆ ก็อยากเจอเพื่อนๆหน้าเก่าๆ ที่เข้ามาแอบอ่านแต่ไม่แสดงตัว ออกมาแวะทักทายกันหน่อย พอให้ชื่นใจหายคิดถึง

แต่รู้นะป๋า สำหรับน้องป๋าอย่างจอนนี่ อย่างผม ถึงเลวก็รัก ชิมิ พี่น้องตัดกันขาดได้ไง 555 :-D

image
    ไฟล์แนบ
    similan-069.jpg 20K
  • เตรียมลงน้ำเลยนะคับพี่มาร์ค
  • เราผ่านอะไรมามากมายขนาดนี้ ผ่านบททดสอบที่ยากลำบากขนาดนี้
    ถ้ายังไม่หนักแน่นมั่นคงต่อกันอีกก็ไปฆ่าตัวตายกันได้แล้วนะพี่น้อง
  • ใครสนใจเฮาส์ซิ่งสำหรับกล้องตัวนี้ ผมขายต่อครับ คิดว่าคงไม่ได้ใช้แล้ว สภาพร้อยเปอร์เซนต์ ซื้อมายังไม่ได้ใช้ยังไม่ได้เอาออกจากกล่องเลย
  • ไหง..ป๋าบอกให้หนักแน่นไง
    นี่อะไรยังไม่ทันแกะออกจากกล่อง จะขายซะแล้ว

แล้วมายุเค้าให้ไปซื้อมาใหม่อีกด้วย นี่ก็กดมาแล้วครบชุด ทั้งกล้องทั้งHOUSING

image
    ไฟล์แนบ
    similan-064.jpg 18K
  • ช่วงนี้อยู่ในโหมดเซ็ง(คน)ครับ :001:
  • สังคมนี้น่ารักขึ้นเยอะเลยครับ ปล.ผมตามดูรูปคุณยุทธอยู่น่ะครับ
  • ตามดูรูปผมนี่ สนใจเป็นรูปติดบัตร หรือรูปนู้ดดีครับ แต่ตอนนี้เอารูปเมียเค้าไปดูก่อนละกัน คุณ godji 555

ป๋า เปลี่ยนโหมดได้แล้ว ผมฝากข้อคิดให้ป๋านิดนึง ว่า"คบคนให้ดูหน้า ชัวร์กว่าถ้าแก้ผ้าดู"
    ดังนั้นจะเซ็งไปใย "เพื่อนก็เหมือนดาวบนท้องฟ้า..แม้ไม่เห็นตลอดเวลา..แต่ก็ยังรู้ว่าท้องฟ้านั้นมีดาว ~ ฮู้วๆๆ ฮู้ววววว นี่ถ้าเป็นหญิงโดนสองเม็ดนี้ไป "มอบชัวร์" 555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0506.jpg 63K