ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vanto-boy x cookie-crack( Es bkk boold ) update 8.5 month for sale

E-mail : preciouzclothing@hotmail.com

ขอเปิดราคาไว้ที่ 23,000 บาทนะครับ ราคาต่อลองได้ครับ
    สุนัข สามารถทำใบ UKCได้ รอเจ้าของใหม่อยู่ จะได้ทำเป็นชื่อเจ้าของใหม่เลย
    ผมอยู่กรุงเทพ แถวมีนบุรี ซอย รามคำแหง 174 หมู่บ้านบัวขาว ซอย 49
    เข้ามาดูตัวจริงได้นะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่าน และพร้อมส่ง ทั่วไทยที่มีสนามบิน
    หรือจังหวัดใกล้เคียงครับ

sir
    image

dam
    image

pocket bully

image

image
    ไฟล์แนบ
    เพ็ดRT-X-B1-vanto-boy.jpg 94K
    SAM_1064.JPG 188K
    SAM_2743.JPG 106K
    ใบเพ็ด-คุ๊กกี้.jpg 163K
    SAM_2738.JPG 133K
    SAM_2740.JPG 128K
  • หัวไหล่ เปิดมาเลยอะพี่เอก :063:
  • บ้านนี้ต้องยกให้เค้า pocket เนี่ย แต่ผมว่าเจ้าของ extreme ไปนะพี่555
  • เจ้าของไม่ extreme ครับ แต่เป็นซูโม่
  • หวังว่า มันจะออกมาเป็นแบบลูก RTตัวนี้ครับชาญ

image
    แปลงงงงงงงงง ร่างงงงงงงงง
    image

หุ่นยังไม่ได้เลยหมวด ขออีกนิดนึง

ณัฐ ก็เกินไป ซูโม่ขอเว้นไว้ให้ตาเคนมันและกันนะ พี่ไม่ขอ สู้
    ไฟล์แนบ
    File0010244.JPG 88K
    SDC10569.JPG 97K
  • เล็กตายนะแกตาเอก
  • ตอนอายุ 30 วัน
    image

50 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    m2.1.jpg 106K
    SAM_1401.JPG 137K
  • ที่ให้เข้าไปดูหมาหรือเจ้าของคับคุณเอก
  • สวยสุดๆ
  • ทั้งหมาทั้งเจ้าของแหละครับ
    เพราะถ้าเข้ามาดูหมา เจ้าของไม่อยู่ ก้ไม่ได้ดูทั้งหมาและเจ้าของครับ :-D
    ตอน 56 วันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5357.JPG 147K
  • ของจองลูกเจ้า3สีไว้ก่อนเลยคับ
  • รับเจ้าสามสีไปเลยดีกว่ามั้ยครับ :-D

image
    แววเริ่มมาตอน 3 เดือนกว่า
    ไฟล์แนบ
    SAM_1829.jpg 152K
  • This is a pocket kennel ^__^
  • Thank bro.
    image
    4เดือน เริ่มมาเต็ม

ช่องทางการติดต่ิออีกทางนะครับ
    http://www.facebook.com/preciouzclothing

http://www.facebook.com/pages/Eastside-bangkok-bully
    ไฟล์แนบ
    m2.6.jpg 71K
  • พรุ่งนี่เข้าไปดูได้ไม
  • ได้เลยครับคิม มากี่โมงเวลาไหน โทรมาก่อนนะ
  • อ่ะอ่ะอ่ะ ฟรังโก้ ของผมนิ :-D :-D
  • คุณเอกผมยังหาตัวเมียมา เเมท กับ ฟรังโก้ไม่ได้เลย 555
  • อัปเดดมาชมกันหน่อย ตอนนี้เป็นไงบ้างแล้วเจ้าฟรังโก้
    เผื่อมีคนเห็น แล้วชอบ
    คิดว่าเลิกเล่นบล์อดไปแล้วนะเนี่ย
    ผมขอเบอร์อีกทีซิครับ โทรศัพท์เครื่องเก่าผมหาย
    image
    ไฟล์แนบ
    SDC10572.JPG 93K
  • สวยครับพี่เอก..
  • ขอบคุณครับ A
    image
    ตอนนี้ 5 เดือนครับ
    อยากให้เห็นพัฒนาการ การเปลี่ยนแปลงของแต่ละช่วงครับ
    เพื่อการตัดสินใจของผู้ที่สนใจ
    ไฟล์แนบ
    m2.3.JPG 127K
  • image

new update today

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2762.JPG 149K
    SAM_2763.JPG 193K
  • ต้องขอโทษท่านผู้ชมด้วยนะครับ ผมนับอายุเกินไป เดือนนึง
    ตอนนี้จริงๆต้องอายุ 7.5 เดือน
    สำหรับพี่ๆที่โทรเข้ามาสอบถาม ขอโทษด้วยนะครับ
    เรื่องราคา ถ้าให้ได้ ให้เลยครับ ตามตกลงครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2757.JPG 108K
  • ตัวเนี้ย ราคาเท่าไอ่เพ่

• 0849411900 โหน่ง ครับ เจ้าของฟรังโก้
  • @bell_boy ราคาอยู่ด้านบนเลยครับ ก็ตามที่คุยกันนะครับน้องบอย

image

สวัสดีครับคุณโหน่ง โทรศัพท์ใช้ได้ปกติแล้วนะครับ เดี๋ยวผมโทรไปคุยครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_2755.JPG 172K
  • ผมชอบหมา2-3เดือนคับเวลาเห็นการพัฒนามันแล้วเราซึ้งใจ(ยังไงก็จองลูกมันคับ)
  • มีของเพื่อนผมในกลุ่มอยุ่ตัวนึง จะ3เดือน เป็นบลู3สี
    ถ้าชอบลูกหมาอายุประมาณนี้ ลองดูกระทู้นี้ครับ แต่รอเค้าอัปเดดก่อนนะครับ หรือโทรไปขอดูรูปเค้าได้ครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/30067/ขายลูกสุนัขpuppies-for-sale.-by-eastside-bangkok#Item_26
  • ทดที่คับคุณAek_ES_BKK มันกะทู้เดิมนิคับ
  • เนี่ยล่าสุดแล้วครับ ลงรูปมาแล้วครับ
  • image

2 นิ้วปิดมิด แค่นี้สั้นพอมั้ย
    ไฟล์แนบ
    SAM_2782.JPG 93K
  • ปิดการขายครับ sold