ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้ครับ
  • เพื่อนผมมีหมาอยู่1ตัว มันร่างกายแข็งแรงมาก แต่ไม่ใช้พิทบูลครับ อยากรู้ว่าสามารถนำไปแข่งลากในงานแข่งลากนำหนักได้ไหม แค่อยากรู้ครับ
  • ได้ครับ ไม่มีข้อห้ามแต่อย่างใด ดังนั้นถ้ามั่นใจก็อย่าช้า
  • ได้แต่ผมมั่นใจว่าเสียเปรียบพิทบูลครับ ^ ^
  • แค่นี้พี่ก็ชนะคนที่เลี๊ยงพิทบลู แล้วไม่เอาออกมาทำกิจกรรมแล้วครับ สู้ๆครับ
  • อ้นพูดได้หล่อมากกกก
  • ดีเหมือนกันเนอะ จะได้รู้กันว่า ทำไมถึงต้องพิตบูล...
  • ขอบคุญทุกๆความเห็นครับ