ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• imageimage
    ไฟล์แนบ
    11111.JPG 71K
    22222.JPG 71K
  • แดงยังไง พิท 100 รึป่าว?
  • เล่นมุกชัวร์!!!
  • พิทบูลแท้คัปป๋ม
  • ก็//////แดงอยู่นะimage
    ไฟล์แนบ
    279941.jpg 233K
  • พ่อ สี่ตาคัปimage
    ไฟล์แนบ
    0000000.jpg 148K
  • รูปแม่หมาล่ะครับ อย่าบอกนะ ว่าแม่หมาไม่ใช่พิท อย่าลืมนะครับว่าเว็บนี้ **พิทบูลโซน**นะครับ

ฮ่า ๆ ๆ แต่ก็จริงนะ ที่ว่าขายหมาแดง ไม่ได้บอกซักหน่อยว่าพิทบูลสีแดง
  • แม่ สี่ตาคัปimage
    ไฟล์แนบ
    7777777.JPG 48K
  • image
    ไฟล์แนบ
    hhh.JPG 66K
  • สี่ตาครงไหน
  • นี่ไง..image
    ไฟล์แนบ
    11111.JPG 71K
  • ผมก็ไม่รู้ว่าทำไมลูกหมาออกมาป็นสีนี้ เจ้าของแม่หมาบอกว่า ตาของลูกหมาเป็นสีร็อต
  • ลักษณะขนมันแปลกๆ(ขนไม่เหมื่อนพิท) ช่วงที่แม่หมาติดสัดอยู่ในสายตาตลอดรึป่าวค่ะ... :028:
  • ขนยาวเหมือนหมาพันธุ์ทาง ไม่ได้พ่อไม่ได้แม่เลยสักนิด
  • พ่อของแม่หมา ปู่อ่ะ สี่ตา
  • มันใช่รึป่าว เดี๋ยวแบบผมนะ อยากได้หมาลาก พวกเลยเอาไซบีเรียนมาให้ T T
  • เจ้าของกระทู้ แปลกๆ งงๆ ดีครับ เมารึป่าวครับ
  • น้ำขนไม่ค่อยเหมือนพิทบูลจริงๆนะครับ ความเห็นส่วนตัวและสี แปลกจริงๆครับ
  • 555 สงสัยแม่จะนอกใจพ่อสะแล้วววววงานนี้
    มีรูปตัวอื่นๆไหมละครับท่าน
  • ขนพิทบลู ไม่ใช่แบบนี้แน่นอน เท่าที่เห็นมา หรือใครจะเถียง
  • ขอเถียงคัป

ใครซื้อไปเรี้ยงแล้วไม่ไช่พิทบูลยินดีชดไช้ไห้ทุกบาททุกสตางค์คัป

เพื่อนซื้อไปก็ขนยาวแต่ก็สั้นแล้ว.
  • ใครไม่เชื่อก้อลองซื้อไปซิคับ จะได้รู้ 555555 (เป็นกลางคับ)
  • คุณ bellboy ลองถ่ายหลายๆมุมสิครับ ไกลกว่านี้หน่อยให้เค้าโพสท่าเองเพื่อความบริสุทธิ์ใจ. จะได้ง่ายกับการตัดสินใจครับ
  • เห็นด้วยเลยครับ ขอภาพหลายๆมุมหน่อยครับ เพื่อความสบายใจครับ
  • ฮ่า ๆ ๆ มันใช่หรือเปล่า
  • 55555จริงม่ายจริงแลเอาเอง
    หมามันแดงตรงไหนคับ
    หมาแดงอย่างนี้เปล่าคับ55555image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0903.jpg 120K
  • หมาพี่แดงตรงไหนอ่ะคับ
    สี่ตา555555 ล่อเล่นนะคับ555
  • @ คุณ bell_boy ถ้าแม่หมาคุณ ฮีท แล้วไม่ได้ใส่กรง มีโอกาศพลาด 99.99% ครับ
  • พันธุ์ทาง เผลอแค่ 1 นาที มันก็ติดแล้วครับ

ความชำนาญสูงมาก 555

ถ้า ฮีท แล้วล้ามไว้เหมือนในรูป แล้วบ้านไม่มีรั้วแบบนี้ โอกาศรอด 0.01% ครับ
  • พ่อแม่สีเดียวกะผมเลย ผสมมาแล้วก้อไม่ออกแบบนี้นะคับ มันมีอะไรผิดพลาดหรือปล่าวimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    268694[1].jpg 117K
    269721[1].jpg 103K
    269722[1].jpg 102K
    269723[1].jpg 105K
    268696[1].jpg 136K
  • เรื่อง พ่อแม่สีอะไรไม่เกี่ยวครับ โอกาศมีสามสีติดออกมา เป็นไปได้ครับ

แต่ที่หลายคนทักท้วงคือ ลักษณะ ขน และ รูปร่างหน้าตา ไม่น่าใช้พิทบลู 100% ครับ
  • โอ้ยๆๆๆๆ หมาแดงเป็นยังงัย ยังไม่รู้จัก หมา 4 ตาเป็นยังงัยยังไม่รู้จัก

มั้วไปเรื่อย บอกว่า พ่อ4ตา แม่4ตา มัน4ตาตรงใหน เก็บไว้เลี้ยงเองเฮอ!!!
  • เรื่องอื่นไม่สนใจครับ อยากเห็นอย่างเดียวคือ หน้าคนซื้อกับราคา ขายแล้วช่วยมาแจ้งด้วยนะครับ จะได้ติดตามความคืบหน้าและพัฒนาการ

อยากเห็นจริงๆ นะครับ อ้อ... ขอดูหน้าพี่น้องตัวอื่นในครอกด้วย :o034:
  • มันต้องกลายพันธุ์แน่เลยง่ะ อิอิ รอชมตอนมันโต
  • ออกแนวพิทบูลวัดๆ :012:
  • พิบูลละครับใช้แค่มันกลายพันธุ์อันเกิดจากสายพันที่ไม่ดีนำมาผสมกัน